[Xin ảnh] Đã tìm kiếm khắp nơi .......

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KINGXXX, 27 Tháng sáu 2015.

1. KINGXXX

KINGXXX Member Chính Thức

Tình hình là em muốn có một danh hiệu đẹp đẹp tý :^^: nhưng mà không biết cái nào hình dạng ingame ra sao nên muốn triệu hồi các quý đồng đạo ảnh các danh hiệu. Xin đa tạ! :u
    P/s: lần đầu dám đăng bài có sai sót xin tang gia .......... à nhầm xin các mod lượng thứ bỏ qua và hướng dẫn cách đăng bài.:cuoi:
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Chắc phải nhờ thanh niên @TheOldMan làm 1 bài về hình ảnh các danh hiệu IG + cách sở hữu.
    KINGXXX and TheOldMan like this.
  3. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

4. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

@kanrok ông này chắc đủ hết danh hiệu nè
  5. NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1

NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1 Member Tích Cực

Của bạn đây.Cơ bản vài DH có đc thôi.Đa số trong HĐ thương thành rất nhiều DH đẹp.Nếu cần chi tiết cái nào mình có thể post thêm
    L0vingU and KINGXXX like this.
  6. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ưu tiên cái nào cộng nhìu ấy chứ mà danh hiệu đẹp và độc thì nhìu lắm bạn ơi
  7. GamBittt

GamBittt Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

mạnh nhất + dể sở hữu nhất là cái lãnh chúa trên biển :pde22: bạn nên lấy cái đó
  8. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

kiếm sĩ hoa hồng :pde9:
    GamBittt thích bài này.
  9. KINGXXX

Dạ. Em xin cắn rơm cắn cỏ cảm ơn các quý đồng dạo. :x Mong những lần thắc mắc sau của em được quan tâm. :m
  10. KINGXXX

Em cảm động vì thánh lắm lắm ..................
  11. NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1

NoiTinhYeuLenNgoiOPNo1 Member Tích Cực

Cảm ơn thì mang can dầu qua nhá k cảm ơn xuông đâu đó :pde4::pde36: