[THÁNH BÓC]GÓC KHUẤT KHÔNG PHẢI AI CŨNG BIẾT

Discussion in 'Quán Rượu' started by OTAN, Jul 1, 2015.

1. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

:haha: cứ cmt 1 cách spam như này đã để nhận thông báo.Mai đọc
  2. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bởi thích bác chỗ đó, mình nghĩ đơn giản là : sao acc đó lên nhanh vây- thì ra là kích cầu, rồi đơn giản thế thôi.NPH tạo ra mấy acc đó ko dành cho tầm trung chỉ nhắm vào top, và vì họ là top nên họ tiêu tiền mà không đạt mục đích thì họ có quyền nói
  3. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Nói thật thì 10 acc kiểu đấy 1 được 1 acc như thím nói là người chơi khoa học còn lại thì :pde76:.
    Chả đâu xa, sv mình có ông từ đợt update có wanted bắt đầu chơi, mùa nào wanted cũng ghép trái, quay vòng quay như điên, lv thì 100 hơn tý thôi nhé. Đua chán lại nghỉ tầm nữa tháng, có wanted lại onl quay event đủ các thể loại. Cái vòng luẩn quẩn mãi thế. Nói thật nhìn đồ của cái acc ấy chả thiếu cái gì, mùa nào cũng đua wanted = vàng chay ( quay, ra khơi, nấu ăn ). Đúng là vàng chùa có khác. Bữa h off tầm hơn tháng hay 2 tháng gì đó rồi, không biết đợt này có hiện hồn lên đua tiếp không :pde84:
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Topic mang tên những góc khuất, chỉ có những người chơi từ đầu game đén jo hoặc là top thì mới hiểu, những thím vào comment chủ topic thế này thế nọ, chắc ko hiểu đâu
    P/S: đời nó thế đấy, khi còn đỉnh cao thì được tung hô, có ai dám hó hé, khi bị hạ bệ thì nó coi ko ra j :D
    Last edited: Jul 1, 2015
  5. Lazy

Lazy Thành Viên Mới

Hiểu hay không, theo tôi thì không quan trọng!
    Anh bị kích cầu, anh có quyền ức chế, ừ nó là chuyện đúng đắn của anh, anh ý kiến lên, đúng rồi, nó cũng không sai! Nhưng xin anh đã được giải quyết rồi thì thôi, đừng có này kia kia nọ thêm cho sóng gió cái game nữa!

Khi đỉnh cao được tung hô hay gì thì tôi không biết, bản thân OTAN có top hay gì, thì cũng chả ảnh hưởng gì đến tôi, thấy không đúng thì tôi cứ góp ý thôi, mắc cái gì mà dám hay không dám hó hé? Thậm chí giờ tôi có bợ đít ông ấy thì tôi cũng có được cái gì?

xin hỏi bạn, tiểu tốt là cái gì? Tượng đài là cái gì? Đối với tôi tất cả chỉ là người chơi game, tự bạn thể hiện bạn trên mọi người nên bạn cho những người khác là "tiểu tốt" chăng?
  6. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thím cảm thấy topic ko hợp thì đừng vào :D
  7. Lazy

Lazy Thành Viên Mới

=)) thế cảm thấy game ko hợp thì nghỉ đi, đừng vào!
  8. GOD

Cái này tùy thím thôi :D
  9. TashigiS50

TashigiS50 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

chả hiểu, có ai bắt bạn sùng bái? ai bắt bạn thần tượng? ai kêu bạn là tiểu tốt? thôi loser ở đời cũng được, lên mạng cũng loser nữa sao sống =)) hay là tự bạn tạo ra 1 xã hội của bạn đi rồi ở đó mà múa hát với cầu vồng quanh năm suốt tháng :pde46::pde46:
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thật sự mình không hiểu là bạn gay gắt vì nghĩ cho ae chơi game, sơ ae nản mà nghỉ game hay là chính bạn đang nản game.và bạn đang không thích cách nc của Otan thì đúng hơn
  11. Lazy

Lazy Thành Viên Mới

thì tôi có nói ai bắt tôi đâu? Còn tôi đang góp ý ông chủ topic, nói thằng "tiểu tốt" coi ko ra gì há chẳng phải nói vào mặt tôi sao?
    Nói tiếng việt thì nói cho đủ, đừng có nạc mỡ Loser gì gì đó bạn ạ =)) rồi thôi tôi cũng chỉ dừng lại ở đây, đụng chạm đến chủ CH của bạn hẳn là ko đc rồi :)
  12. Lazy

Lazy Thành Viên Mới

ở trên, tôi đang bực tức vì 1 đợt như thế mà a e nản nghỉ rất nhiều
    ở dưới, tôi nói lại vì không thích cách "phán" của bác darklord gì ấy
  13. GOD

Ví jo VT lên SSSS-, tuần sau acc kia cũng lên SSSS- thì ai chấp nhận cho nổi, 1 bên bỏ cả đóng công sức, 1 bên 1 cú click chuột o_O
  14. TashigiS50

ủa luật forum này cấm viết từ loser à? nó ngắn hơn , dùng quen hơn? =)) à đây là nick clone tích dial nhé, đúng là chủ CH thật =))
    à quên anh bạn bảo tôi viết thiếu ở chỗ nào tiếng việt vậy =)) rảnh đời dạy chữ cho tôi cơ à =))
  15. GOD

Mình đụng chạm j thím ah :)
  16. TashigiS50

ý các bạn kia là " bọn tôi dân đen nhưng thích được thấy chính quyền tham nhũng, thích được sống ở thiên đường không thuế " =))
  17. Lazy

Lazy Thành Viên Mới

Thôi ko có gì, những gì cần trình bày gì đó thì đã nói cả rồi, mình cũng ko ưng nên theo lời thím mình không vào topic này nữa!
    Mình không thần tượng cũng không ghét ai, nhưng cái gì đúng thì nói thôi. SV lại sắp gộp vì quá thiếu người, cứ làm vài ba bận như vầy chẳng biết cần gộp tới bao nhiêu lần cho đủ.
    GOD likes this.
  18. Nguyễn Hiền

uh thì thôi chúng ta tham luận cho vui, để tâm làm gì vả lại những người nghỉ game là top, họ có cách nghĩ riêng bạn ak.nếu họ nghĩ đơn giản là bỏ tiền chơi game cho vui không để tâm thì cho 10 acc kích cũng ko ảnh hưởng
  19. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Các bác quên mất 1 thần tượng của s14 rùi ah :|
  20. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

căng quá nhỉ, cái gì qua rồi thì thôi cho qua đi các bạn
    tranh luận trong vui vẻ nhé... :z

Share This Page