VHT [Đại chiến TTG]

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi wjnter_love, 12 Tháng năm 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Tình hình là vừa bực mình vừa mệt mấy thanh niên ktv game này lắm rồi. Từ khi cái lỗi ko phát quà báo tới bây h cũng phải gần 2 tuần rồi. Cứ 2 ngày lại phải lên nhắc, nhắc xong lại quên rồi miss quà. Cho hỏi là có fix được ko thì thông báo 1 tiếng, làm ko được thì cứ đăng thông báo rồi đóng luôn cái hoạt động này cho rồi.
    P/s Trước h méo muốn chửi đâu, h phải chửi 1 câu: KTV như cái cc.:pde49::pde49:
    ThanCong and Ron like this.
  2. Ron

Ron Cao Thủ Forum

3. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Bạn báo nhiều quá nên KTV quên í mà. Vừa chiều qua KTV phát thưởng lại rùi nhưng qua đến tối qua nó lại bị lỗi tiếp (chưa phát thưởng nữa chứ).
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

cái này KTV chưa fix được thì phải chịu thôi . còn miss quà thì không có đâu . vì mình có hỏi KTV rồi thì KTV báo có 1 lần phát quà x3 . có thể các bạn nhận không để ý
  5. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

6. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

tối qua đc phát nhiều lần thì phải :))
  7. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Cả chiều qua còn chả thấy cái quà nào đây. Ko báo thì lại im im thôi.
    Mình nhận xong rồi mở rương xem mấy cái túi cờ tương ứng thứ hạng chả lẽ ko biết bao nhiêu bạn? Túi cờ có bao nhiêu mình khui hết bấy nhiêu nên ko có vụ đếm sai. Còn phát quà thì cứ như đối phó thôi, lấy cái hạng hiện tại xong rồi phát. Sv mình ms gộp rs thứ hạng, gộp xong leo lên ko kịp, hôm sau nhìn lại trả mail x2 cái hạng đang nằm, vậy có gọi là miss quà ko? Còn chưa nói tới mới rs nên mm mình ăn suốt ( ăn tận 3 acc nhé, mỗi acc 2 3 lần) , lười chả thèm nói nữa, hỏi xem được mấy lần trả quà mm?
    P/s: Cầm tận 3 acc mà báo 1 acc kết quả thế đấy.
  8. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Thấy 3 acc trong hạng may mắn rùi còn gì nữa . Vẫn bị lỗi à
  9. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

e vẫn nhận được bình thường bác ạ
  10. wjnter_love

Đợt hôm qua ăn 1 acc thôi, cái đó sáng thấy mail rồi. Cái hôm gộp sv cơ, ăn cho mấy phát luôn chả dk cái j. Đó là chưa nói mấy hôm báo lỗi ăn mm có trả đâu. Acc báo thì ăn 2 lần may đk 1 lần trả, acc ko báo thì quịt cả 2 lần.
  11. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

vì là lỗi nên mới thế chứ có ai muốn thế đâu bạn ? cái này mong mọi người thông cảm thôi
  12. wjnter_love

Thông cảm là 1 chuyện, nhưng phải làm có trách nhiệm thì người ta mới thông cảm dk. Riêng bạn là mod, mình thông cảm vì bạn làm hết trách nhiệm, mình cũng chả chỉ trích bạn câu nào. Nhưng mấy thanh niên ktv thì chỉ có chửi vào mặt thôi.
  13. ThanCong

Chắc đặt tên nhân vật bị dính kí tự đặc biệt( [.] ) nên KTV khó giải quyết í mà. Yêu cầu thay đổi tên nhân vật khác nhá [.]
Moderators: ShanksAkagami