[ức chế] từ ngày update

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi cml140590, 24 Tháng ba 2015.

1. cml140590

cml140590 Member Tích Cực

mỗi lần làm Nhiệm vụ hàng ngày là nó cứ có các ánh vàng vàng chạy đi chạy lại trên màn hình các mid xem có cách giải quyết vấn đề này không
  2. traihovu

traihovu Thành Viên Mới

@@ sao mình ko bị nhỉ?
  3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Cũng bị như chủ thớt, cứ làm nvhn ngày là y như rằng :pde20:.
    Bạn thử chơi = ff xem, có bị như mình ko :z
  4. traihovu

traihovu Thành Viên Mới

mình chơi bằng cốc cốc..@@
  5. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Các bạn thử chụp tấm hình lên xem.
  6. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

chơi = cốc cốc tương tự nhé. sao bawy loằng ngoằng :pde7::pde7:
  7. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Mấy cái sáng sáng nhìn như đom đóm ấy Mod, nó cứ chạy lên chạy xuống hoa cả mắt. Chưa kể là lúc trả nhiệm vụ hay ra khơi nấu ăn j mà có đốm sáng đó bay ngang qua coi như click ko đk :z
    DQVong thích bài này.
  8. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

chơi = cilent thì k thấy
    chơi = chrome thì thấy , phải gần 1h sau mới hết , rất là ức chế :pde23:
  9. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Đấy là EXP nhân vật chính mà, lỗi gì đâu bạn. Làm NVHN được EXP đó.
  10. wjnter_love

Đúng là làm nvhn được exp, nhưng cái đốm sáng exp đó ko mất, mà nó cứ chạy lên chạy xuống hoài cho dù làm xong nvhn luôn. Phải refresh lại thì mới hết:z
  11. Darkcross

Darkcross Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

t dùng firefox ko bị :|
  12. Joker

Vậy à, chắc do bạn vừa làm nvhn vừa treo tấn công HĐ nhiều người nên bị. thử dùng client xem
  13. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

cái đó là do máy bạn lag máy đó. lúc trước mình cũng thao tác nâng cấp điểm pet thì nó cũng thế nhưng giờ hết goy
  14. wjnter_love

Không phải đâu Mod, đã test thử là chỉ cần làm nvhn là bị thế rồi. Tại xài web luôn cho tiện nên chả muốn down client làm j :z
    Cái này đổ thừa máy lag sao được bạn? Nếu máy lag thì f5 lại vẫn còn thôi. Nói chung là trả nvhn là bị thế liền. Cũng có nhiều topic nói vụ này rồi :pde20:
  15. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chắc may bạn bị hư điểm sáng rồi, bạn mua màn hình mới thử xem :pde9:
  16. wjnter_love

Điểm sáng hư thì làm j bị như thế :pde73:. Mà mình xài lap, thay màn hình thì đổi luôn lap cho tiện :pde16:
  17. Mr chick

chính xác là chơi = web , khi làm nv hằng ngày , đc exp bonus thì nó hiện hiệu ứng như vậy
    nhìn chướng mắt và lâu lâu làm game bị đơ , lag
    làm xong nvhn thì phải chờ tầm 15-30p mới hết
  18. nokia1280

nokia1280 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

hy vọng mod tìm cách khắc con bà phục, lag ức chế vl x-(
  19. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

sao mọi ng ko chuyển wa client chơi nhỉ, lúc đầu mình cũng chơi web sau chuyển wa client thì thấy tiện lợi hơn lại ít tốn ram hơn nữa
  20. Mr chick

1 tab cilent 500MB mà ít :pde20: