ức chế với điểm hd của game

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi luzliezz, 12 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Winterday

Winterday Member Tích Cực

ừ thôi dừng ở đây chã tranh luận làm gì nữa, tôi cũng chã hứng tranh luận nữa. Đề tài cần tranh luận thì không tranh luận. Toàn lạc đề. Tính tôi thì cái gì cụ thể cái đó, không nói chung chung kiểu lôi kéo chung quoanh được. Nếu chưa từng tham gia vào tổ chức làm game tôi cũng chã dám tranh luận với admin ở đây. Thời gian đầu open thành công chúc game phát triển tốt. Ít nhất thì cuộc đời tôi sống tới giờ chưa bao giờ copy lời người khác để nói như là mình nói.
    Thân!
  2. phongonod

phongonod Thành Viên Mới

Những góp ý thảo luận với nhau thôi mà bị đá xoáy vào cá nhân thì các bạn nên tự sướng vs nhau đi @@

điển hình là Mr Hoàng rất (...) mà còn nguy hiểm
  3. Mr Hoang

Mr Hoang Thành Viên Mới

:emo.s2u.vn_047:tui cũng thảo luận thôi ==" tui nêu ý kiến của tôi @@ .... nguy hiểm gì:emo.s2u.vn_047:
  4. nhoxpro

nhoxpro Thành Viên Mới

_ Cuối cùng thì admin nên thảo luận vấn đề 1 cách nghiêm túc chứ đừng vịn vào nhiều cái cớ quá tốt đẹp như thế. Và xoáy vào vấn đề : Event hay, điểm hành động của game. không phải xoáy vào giù nghèo sinh viên học sinh. Sinh viện giờ nó sài tiền còn hơn cả tui và anh đó admin, sinh viện của tôi sài toàn Iphone 4 tôi sài điện thoại đập đá 300 nghìn nè.[/QUOTE]
    không hiểu bác bao nhiêu tuổi rồi nếu lớn tuổi rồi thì em xin nói thẳng
    nếu bác đa lớn tuổi thì đừng lên ganh đua quyết ăn thua đủ như vậy nhiều người sẽ bảo bác trẻ con và quá nông nổi rồi
    còn mấy điều bác phân tích như sinh viên h sài tiền còn hơn admin hay bác thì bác quá nhầm như lời bác nói sv của bác sài toàn iphone 4 chắc có lẽ bác là giáo viên và đang dạy ở 1 trường đại học quốc tế nào đó chứ sv các trương bt mà toàn sài iphone 4 như lời bác nói thì việt nam đã chả đứng top 3 trong các nước nghèo nhất thế giờ rồi mà có lẽ phải đứng trong top 50 nước giàu nhất thế giới khi sinh viên đến trường dùng toàn iphone 4 sài tiền nhiêu hơn cả người đang đi làm webmaster và thầy giáo của mình :))
  5. EmYeuAoLoi

EmYeuAoLoi Thành Viên Mới

30p/1 diem? la` on? nhung chinh? cai' 20v\1luot di, 20v\1 dat' wa', tam` 10v/1luot la ok
  6. squall

squall Thành Viên Mới

Như thế là ổn rồi , ai muốn đánh tiếp thì nạp thẻ mà đánh .
    Chơi game để giải trí chứ không phải chơi game để làm con trâu cày :emo.s2u.vn_069:
  7. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

Đúng vậy. Mấy game thể loại này đều được cộng thêm lượt đánh vào lúc reset hoặc tặng 5 lượt free( Chân long giáng thế)
    Bạn phát biểu một câu thật là cá tính đó :62:
  8. Monkey D B Dragon

Monkey D B Dragon Thành Viên Mới

:75: nói chung là đã chơi thì chấp hành theo quy định của nhà phát hành game, có khi nào các bạn chơi bóng đá mà đòi luật bóng đá thay đổi luật không ? Mỗi người có 1 lợi thế, 30 phút /1 HĐ, 20v/ 1HĐ cũng oki rồi, đương nhiên có tiền thì được nhiều ưu ái hơn, chẳng có gì là bất công cả, vip 6 1 ngày bỏ ra 70k để mua 35HĐ có tiền thì đầu tư, còn không thì chơi free đừng đua đòi đua top làm gì ? Hồi trước võ lâm không cho chơi free mà bắt nạp thẻ đó thì sao ?
  9. TBLinh

TBLinh Thành Viên Mới

ai có tiền chịu chơi thì vô mua lượt cày các bạn thử nghĩ nếu bạn đôì giảm 10v/1 HĐ thì so với đạo giá chả ảnh hưởng gì cả hộ càng vui , với người tầm trung có ích nhưng chả giải quyết vấn đề gì cả nhưng với người không nạp thẻ thì họ sẽ như thế nào thay vì chậm gấp đôi giờ họ chậm gấp 3 4 lần nói chung các bạn nên nghĩ cho với các bạn chơi không nạp một tí , còn tốt hơn nếu có event in game tăng lượt đánh vì hoạt đông cũng hơi ít chiến tích chả biết lấy từ đâu zz
    trong diễn đàn topic đa số do Mod phụ trách không có Amin , Mod diễn đàn cũng chỉ là các bạn người chơi có tâm huyết thui ,... họ chịu áp lực của nhà phát hành dưới quản lý của 1 2 amin và báo cáo lại cho amin nên các bạn nên tôn trọng và thông cảm họ một chút
  10. ChienQuoc

ChienQuoc Thành Viên Mới

20v/1 lượt là đắt.

nhưng mờ nếu để rẻ 20v/10 lượt thì lại đua nhau nạp >> nạp nhiều >> tốn tiền >> hút máu =))

để thế là được rồi. ai đại gia chịu chi 70k 1 ngày thì nạp thẻ mà chiến, còn ko thì anh em vip 1 với nhau mà chơi =))
  11. Tekaji

Tekaji Thành Viên Mới

mình đã chơi lên đến lv50 bên TQ và mình khẳng định 30' 1 lượt là hợp lý, khi lên đến 45 mình còn thừa 100/100 HĐ chứ chả có thiếu. Chơi game này để tận hường cảm giác là nhân vật thứ 3 tham gia câu truyện OP chứ có phải cày lv khoán đâu mà cần nhiều. Mod ơi, mong mod trong thời gian tới kiến nghị để có thêm event berri và event chiến tích nhé, danh vong thì thế này la ok rồi :D
  12. Musashi

Musashi Thành Viên Mới

Chuẩn rồi, cảm giác đi theo cái cốt truyện của One Piece rất vui, coi như 1 lần đọc lại truyện
  13. XLawHero

XLawHero Thành Viên Mới

Đúng như vậy đó bác nhưng hết HĐ thì phải gác chuyến phiêu lưu lại :76:
  14. Tekaji

Tekaji Thành Viên Mới

Luffy cũng phải gác lại 2 năm rồi mới đi tiếp cơ mà :71: với lại đã là nhân vật thứ 3 mình phải khủng bố hơn mấy nhân vật kia, đánh dưới cơ mấy nhân vật đấy cảm giác hơi hơi... nói thế nào nhỉ ?????:emo.s2u.vn_029:
  15. brook_yohohoho

brook_yohohoho Thành Viên Mới

mình lên 60 TQ còn ko thừa 100/100 hd ak
  16. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

bạn thừa điểm HĐ mới kinh :30:
  17. l0ving_y0u

l0ving_y0u Thành Viên Mới

chắc mấy lv đầu mới tốn :64:
  18. YUKIXXI

YUKIXXI Thành Viên Mới

mấy lv đầu đi pb còn dễ nên mới thiếu hđ,về sau thì thừa hđ nhưng chẳng để làm gì vì ko có beri cường hóa đồ đánh pb,haizzzzzz:65:
  19. maniluan

maniluan Thành Viên Mới

game sao như hút máu thế VIP thế này thì chỉ có đại gia mợi chịu nổi 20 vàng = 1 HĐ :)) 2 ngìn VNĐ. = 2 điếu vina :((
  20. BlackDevils

BlackDevils Thành Viên Mới

nếu mà cho điểm ko giới hạn thì lấy doanh thu đâu mà bảo trì sever , update cho mấy bạn ... toàn là nghĩ cho mình :28:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.