VHT Bảo vật

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi HiImHaya, 25 Tháng hai 2019.

1. HiImHaya

HiImHaya Member Tích Cực

cho mình hỏi lv93 có nên mua túi chọn bảo vật cam trong giảm giá hạn chế k ạ thanks ae
  2. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cái đó tùy ở bạn thôi . như mình thì đa phần là mua ở gghc và quay lô đào vàng ra chứ fam trả ra mấy có ra thì cũng ra toàn cái ko cần thiết
  3. tovibi12

tovibi12 Member Tích Cực

vàng ko có mua thế nào đk nhỉ chơi chay đy bạn
  4. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

tích vàng đợi đến tầm 140 thì bdau mua. chỉ cần mua cho 2 dame chính
    xong 2 set thì lại tích vàng đến 160 mua tiếp set 160 cho 2 dame chính, 2 bộ cũ đẩy xuống cho 2 tank, tẩy full %sinh mệnh.
    máu me thì tích tiền đấu 2 set 170 cho 2 dame chính tiếp =]] mỗi lần thế lại đẩy bộ cũ xuống.
    tất nhiên đấy là trong trường hợp nạp ít hoặc free. chơi như các top thì thích gì mua đấy thôi =]]
  5. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

mới lv 93 thì khuyên bạn nên mua bánh mì, đối với cấp thấp mua bánh mì lợi hơn mua bất cứ thứ gì
  6. cunbepcoi

cunbepcoi Member Chính Thức

theo mình thì chưa nên bạn ạ, lv cao hơn rùi mua sau :)))
  7. Phieu

Phieu Thành Viên Mới

Bánh mì - Bánh mì - và Bánh mì , Bạn đừng nóng lòng , theo tui thì trức năng chính của Báu là tăng chỉ số thiên Phú , giai đoạn này chưa cần thiết lắm , Bạn hãy đua lên haki + Shura nhanh lên , Nó sẽ mở ra sức mạnh khủng khiếp cho bạn Shu 125 nha người anh em thiện lành
  8. Khang75325

Khang75325 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

lv93 k nên mua báu làm gì cũng để đó cho đủ lv mới sài đc, vàng đó dùng mua pet hoặc bản vẻ 7 sao và những thứ linh tinh khác, lên 110 120 siêng đi pb ác mộng hên xui ra báu :)