Công hội chiến s14 nên ở cụm 1 hay 2

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi wjnter_love, 17 Tháng mười hai 2014.

1. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Chiều vào xem thấy cái danh sách fix CHC nhìn thấy mà nản? Cụm s14 được xếp xuống cụm 2 đánh, đánh chung vs cụm s99 -- s108 cách nhau chả biết bao nhiêu mà nói. Cho dù là cụm sau có mạnh thì cũng chả đủ khả năng mà đọ vs những cụm sv đầu chênh lệch như thế. Còn nếu xét xuống cụm 2 thì chưa tới lượt cụm s14, cụm s1 s2 bây giờ còn yếu hơn s14 mà còn phải đánh cụm 1, thế thì s14 đánh cụm 2 có công bằng. Chưa kể các top bên s14 dồn về 1 cảng thì mạnh hay yếu ?? Dù yếu thì cũng vô địch 2 lần rồi, h còn đòi xuống cụm 2 đánh, phải chăng là cứ phải cho ăn vô địch lần 3 mới chịu?
    Bất Tử.S91, manhcity and lusibu like this.
  2. lusibu

lusibu Member Tích Cực

Chuẩn rồi. nhìn bên S14 top chuyển hết ve CH SH.s14 nhìn mà nản. ko lẽ S14 lại dc ưu tiên
  3. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vô địch lần 3 chắc lun :pde36:
    MrCoffeeLOv3 thích bài này.
  4. lusibu

lusibu Member Tích Cực

thì Vô địch chắc rồi. chứ cụm 2 ai chống nổi CH SH
  5. MrCoffeeLOv3

MrCoffeeLOv3 Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

phải like luôn cho pak :pde34:
    GOD thích bài này.
  6. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Mấy thánh SH lúc vô địch thì tự sướng cả cái 4rum, lúc yếu thì lên 4rum kể lể này nọ.
    xOzionx thích bài này.
  7. lusibu

lusibu Member Tích Cực

tính ra S13 bọn mình còn íu hơn bên S14. mà lỡ bị chia vào cụm 1 típ thì do số bọm mình quá nhọ:q
  8. MrDoDo

MrDoDo Member Tích Cực

Có 1 mùi mờ ám quanh đây. Có lẽ có sự can thiệp chăng
  9. wjnter_love

Vấn đề tế nhị ai hiểu sao thì hiểu :haha:
  10. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

lại phải tặng ae 2 câu đối:
    Cuộc đời đầy dẫy bất công - Nên cọng lông không bao giờ thẳng
    Cuộc đời éo bao giờ bình đẳng - Nên đừng cố vuốt thẳng cọng lông.

-----------------------------------------------------------------------------------------
    Nhìn nhận sự việc như này: Nhận bà con xa - ngoài ra hết vẹo.
    Bất Tử.S91 thích bài này.
  11. lusibu

lusibu Member Tích Cực

Lông mũi mình thẳng mà, có xoan đâu:haha:
  12. B0gb0g

B0gb0g Member Tích Cực

SH.s14 ra trận với team lc 1,3 ++ thôi mà. có 1 bác 1m8 + tầm 3 bác 1m7 + 1m5 vs 1m6 thì nhiều vô kể =)))
  13. manhcity

manhcity Thành Viên Mới

theo mình thấy thì sh chả có gì đâu mà =))) có mỗi bác sungnuoc có tên lửa 10 nghỉ game mẹ rồi
  14. xOzionx

xOzionx Thành Viên Mới

đúng cái này mình đồng ý với bạn...hồi lâu lâu rồi mày mò diễn đàn thấy s14 vô địch mem công hội đó hoạt động mạnh mẽ lắm, hầu như đi đâu cũng xưng tên CH SH.s14 riết từ đó ko có cảm tình lắm với mem SH.s14
  15. nhat1992

nhat1992 Thành Viên Mới

SH.s14 đúng kiểu dân chơi...vào cụm mạnh thì ca thán kêu gào chuyển xuống...khi vô địch rồi đi hết 4rum tới chỗ nào cũng gáy :pde49::pde49::pde49:

K vơ đũa cả nắm chứ SH.14 đa số thành phần k cảm tình nổi,...
  16. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

Biết thì nói ko biết thì CÂM lại mà nhìn. Đừng phán bậy.
  17. vnprincesfrog

--------------------------------------------- sorry đào mộ
  18. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

mình thấy người ta cũng nói đúng thôi sao bác lại bảo người ta câm mồm? :v nên lịch sự trc những ý kiến của người khác nha bạn?
  19. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

chỉ 1 số người thôi mà. ko nên vơ đũa cả nắm các bạn à? :D
    p/s. mình trong ch SH trên 4rum cơ mà k phải SH trong game nhá? :pde50::pde51:
  20. vnprincesfrog

Xin lỗi bạn! Mình đào mộ topic. Vì thấy vấn đề này rùm beng quá rùi và mod cũng đã close vấn đề rùm beng này rùi nhưng hôm nay thì thấy có người vào đào mộ lên nên hơi nóng tính. Với lại những thông tin LC mà bạn đưa ra hoàn toàn sai. Điều này rất nguy hiểm cho những kẻ khác hùa mà không biết đúng hay sai thì thật sự nguy hiểm.

Lần nữa xin lỗi bạn vì đã bực mình và phát ngôn như trên. Lúc sáng không biết sao cái mình reply bạn ko edit đc.
    Bất Tử.S91 thích bài này.