Công hội chiến s14 nên ở cụm 1 hay 2

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi wjnter_love, 17 Tháng mười hai 2014.

1. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

mình cũng chả bít tại sao? :D mà thui. đánh sao cho vui vẻ có gì đâu. mình là người chơi cả 2 sever đối trọng nhau của cụm 2. cơ mà mình chơi chính s88. còn s14 mình biết do thằng bạn mình chơi vs cả quen biết thằng anhhungvie ở hội đó thui :D
    vnprincesfrog thích bài này.
  2. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

mấy thằng này nắm thông tin ko đúng gì hết SH 2 acc 1m9, 3 acc 1m8,5acc 1m7 10 acc 1m5 1m6 con lai 1m3 1m4 may chu chuẩn bị ăn hành nhé:haha:
    HYPERSPACE thích bài này.
  3. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

thông báo lun acc oaoa là trùm s14 có ý kiến gì bơi vào đây
    Băng thích bài này.
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Xin chào nhà vô địch cụm 2 :pde31:
  5. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

nói chuyên với mấy thằng đấy phải hô hào gào to lên nói nhỏ nhẹ nó khinh còn tức thêm
  6. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

thấy cái tiêu đề là bik bọn nó cai cú như thế nào rồi:haha:rất tiếc bạn của game5 là SH mọi ý kiến và bình luận đều bị vô hiệu hóa:vthôi ngủ dưỡng sức tối đi quẩy
  7. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Mình thấy SH14 mùa này chưa pik thế nào đâu! Vì mình pik đc các top bên SH14 đang ém hàng nhé!:q:q:q
  8. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

ước gì s55 đc xuống cụm 2 cho biết mùi vô địch :pde16::pde16: chứ ngậm hành hoài cũng buồn :pde7:
  9. LamMilo

LamMilo Thành Viên Mới

xin lỗi các bác nhưng mùa này Dark sẽ vô địch :)
  10. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

kingdevil top 1 acma cụm 3 vừa rồi ở hội ace đó sang sunny rồi nếu không dark cũng k biết có vào sâu dk k:pde30:
    LamMilo thích bài này.
  11. LamMilo

LamMilo Thành Viên Mới

phải tính tổng thể chứ