Cùng Soi ngày đầu của HĐ Event Cây ác ma Mùa 2

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi nuns2koi, 21 Tháng mười một 2013.

1. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Sau tự cố của Hoạt động "Event cây ác ma" lần trước thì chắc hẳn rất nhiều vị thuyền trưởng rất mong đợi sự có mặt của HĐ này. Với sự trở lại của HĐ "Event cây ác ma" ko chỉ đơn thuần là nhưng phần thưởng nhỏ nhoi như trước, HĐ lần nay đã tăng nhưng phần thưởng lên đáng kể như thêm vật phẩm "Trái tim ác ma", Trái ác quỷ mà rất nhiều người mong muốn như "Trái trí thức" nó ko chỉ là 1 trong nhưng trái có thể kiếm được ở HĐ khu vui chơi mà giờ đây nó đã có mặt trong HĐ "Event cây ác ma" với nhưng phần thưởng phong phú như vậy dự đoán HĐ lần này sẽ đc diễn ra với cuộc tranh đua khá kịch tính. Bây giờ chúng ta cùng điểm qua cuộc tranh đua giữa 2 cụm nhé.

Cụm 1:

Mới chỉ ngày đầu nhưng dường như "Cây ác ma" tại cụm 1 này tới thời điểm này thì nó đã đạt tới lv 18, lv càng cao thì phần thưởng càng đc tăng.

Bảng xếp hạng cá nhân:

Chúng ta có thể thấy khá rõ sự chêch lệch về số điểm trong ngày đầu rất thấp và 10 người top 10 có số điểm rất đều. Và người đứng đầu Cụm 1 tới thời điểm này là thuyền trường Viễn đến từ cụm máy chủ s52 phía sau a là thuyền trưởng anastasio đến từ cụm mấy chủ s44. Liệu hết đêm nay thuyền trường anastasio.s44 có vượt thuyền trưởng Viễn.s52 hay ko? Hãy cùng nhau đón xem nhé.

Bảng xếp hạng C.Hội:

Tuy có sự đống góp nhiều của 2 vị thuyền trưởng đến từ s52s44 nhưng ko có nghĩa là Ch của họ sẽ đứng đầu. Ở đây ta có thể thấy Ch God.s35 đang đứng vị trí số 1 tiếp theo sau là Friend.s36 với điểm số rất gần nhau.

Cum 2:

Bảng xếp hạng cá nhân

Tại cụm 2 cây ác ma mới chỉ ở mức lv 13. Cũng dễ hiểu bới nó bao gồm các gần nhưu các cụm máy chủ mới !

Ở cụm 2 này đã có sự chenh lệch khá lớn ở top 1 2 3. Người đứng đầu là thuyền trưởng Kenz(Tm) đến từ cụm máy chủ s81. Tiếp ngay sau đó là thuyền trưởng Cúc đến từ cụm máy chủ zingme với sự cách biệt cũng khá lớn.

Bảng xếp hạng C.Hội:

Với số điểm cống hiến của thuyền trưởng ở Kentz(tm).s81 cao như vậy đương nhiên Ch của a cũng sẽ đứng top 1 theo sau là Ch skyfor cũng với sự đóng góp của thuyền trưởng Cúc đến từ cụm máy chủ zingme.

Cho tới thời điểm này tại cụm 1 đang có sự cân bằng chính sự cân bằng này đã che giấu đi nhưng tên tuổi thực sự bởi vì họ chưa đóng góp có thể họ sẽ đề tới cuối Event nên các thuyền thưởng hay cẩn thận. Tại cụm 2 sự phân biệt khá rõ rệt nên chưa có gì đáng ngại cho lắm.

Phần quá khá hấp dẫn như:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu những "Trái ác quỷ" mạnh và nhưng "Trái tim ác ma" quý hiếm!! Hãy nhanh tay tham gia và theo dõi cuộc tranh đua này nhé.

Cám ơn các bạn đã theo dõi!
    Thân!.
    PiBaby and (deleted user) like this.
  2. Lenguyen_Mx

Lenguyen_Mx Thành Viên Mới

Mod cho hỏi nhận thưởng sao vậy lần trước mình không biết nên không nhận được
  3. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

nó tự chui vào rương chứ ai bắt nhận đâu ko đc trong hạng 5k thì ko có quà chứ sao nữa:59:
  4. swolf298

swolf298 Member Chính Thức

Mod ơi cúc nó ở s90 mà có phải zingme đâu :))
  5. hearofdawn

hearofdawn Thành Viên Mới

đợt này còn có cả trái tim để mở khóa trái ác quỷ 2 :). hóng ngày cuối xem các pro bứt top như nào :emo.s2u.vn_071:. dự là top 1 phải hơn 100m mất :59:
  6. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

tui sẽ cố gắng góp phần của mình để chứng minh rằng chia 2 cụm là sai lầm của NPH =))

FREE 100%
  7. ahaont

ahaont Thành Viên Mới

Tuyệt vời ông mặt trời, đúng là 1 người anh mẫu mực
  8. Cocojambo

Cocojambo Thành Viên Mới

Mình nghĩ các Top 1 nên thống nhất vs nhau (gọi điện, gặp mặt...), nếu các bạn không biết quý trọng đồng tiền mình bỏ ra thì làm sao nói G5 sai trong vụ chia cụm.

PS: Vài chục triệu cũng có thể giúp bạn top 1 ở game khác vs NPH khác đó, chúc các bạn có quyết định sáng suốt, mong mod đừng xóa comment của mình :3::3:
  9. Aquafina

Aquafina Thành Viên Mới

mod đề nghị NPH làm lại cái beri đi,mình có 10 tỷ beri,h nó k cho bán hàng,nó bảo "beri quá nhiều,tiêu bớt đi" mà mình k thik tiêu thỳ làm sao
  10. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nên gửi ngân hàng =))
  11. MrTungKiem

MrTungKiem Thành Viên Mới

haha. cụm 1 như thế lại hay quá:11:
  12. nuns2koi

mod góp hết rác mới vào đc top 100 mà ngủ 1 giấc giờ gần 1000. Bá đạo thiệt
  13. SCOTT s11

SCOTT s11 Thành Viên Mới

re

đã có ng đi boss 120tr damge rồi nhé cậu ^^
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chắc xài vàng liên tục nhỉ :59:
  15. SCOTT s11

SCOTT s11 Thành Viên Mới

turn đầu tiên 2.7% nhé cậu
  16. SCOTT s11

SCOTT s11 Thành Viên Mới

reeee

full 20turn luôn đấy nhé
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

2.7% Là bao nhieu dame
  18. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

19. nuns2koi

20. hoalqs55

hoalqs55 Thành Viên Mới

có gì đâu mà bá đạo em sắp đúng đội hình là đc mà