[Chính thức] Danh sách chia cụm Công Hội Chiến lần 4

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi Blader, 17 Tháng mười hai 2014.

1. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

.chơi tới giơˋ mới bít laˋ đánh CHC thiˋ MH ko lợi thê´ bằng Luffy.Cảm ơn những cmt của A Hoalq maˋ e bít được bản lĩnh co´thể khiê´n ai cũng sợ viˋ những ly´ luận đanh thép của a. Kể cả nguyên cụm 2, a @_AthenA_, các CTV, maˋ nói còn ko lại.
  2. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

chủ game5 bảo ko sửa lại DS dc, uh thì SH zô địch địch đấy a đây típ nhận lòng tốt mấy chú ,mấy chú bó tay đi ngủ dc chưa, chưa đấu đã sợ thua đề cao người khác ngu ko ai bằng
  3. zTieuDuongz

zTieuDuongz Member Tích Cực

thật sự ra mà nói mình đếch quan tâm SH có vô địch hay k?? nhưng các bạn muốn cãi nhau chửi nhau thế nào đấy là việc của các bạn...đừng có lôi chủ đề này ra mà dèm pha nữa,...s88 đứng ngoài vụ này lâu rồi...nhưng các mod đừng cố nói kẻo lại mang tiếng vạch áo cho ng xem lưng.=))...còn theo quan điểm của mình nếu s14 đã đc ưu ái như thế..CHC mùa sau s88 vs s99 các mod cũng xem xét dùm nhé ( xỏ đểu đấy thanh niên ạ )!!! =))
    P.s : k chửi bới gì nhé đừng khóa acc dd mình kẻo mang tiếng lạm dụng chức quyền :p
  4. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

vấn đề ở đây là nó ko cân đâu nhé bạn. Bạn dựa vào tự tin luffyH ngang mihawk để đánh giá Blaze có cửa vô địch + lật kèo cao thì mình đến chịu. Kém vài lẫn cs + nâng cấp trận hình + đồ thì con luffy ở s99 không khác gì con mihawk chém được 1 mục tiêu thậm chí chả bằng
  5. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

off đi đập đá đây mai vào xem típ chửi gì chửi đi mai a vào chửi lại:o2
  6. zTieuDuongz

zTieuDuongz Member Tích Cực

đã bảo có thế nào chơi thế đấy mà lại....thím tưởng đứa nào cũng như thím quen thói ra vẻ ta đây nghĩ ng khác ngu...s88 đứng ngoài vụ này chả qua ae bàn luận lôi s88 vào nhiều nên mới phải lên tiếng thôi...ae s88 cũng đ' baoh ngán mấy cái vụ tòm tem này đâu...hóng trượt rồi đấy thím ạ=))
  7. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai.
  8. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

không biết có phải dân trong hội lestgo không mà phản bác hlq ghê thế
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

E laˋ người của letsgo lâu rồi a.tâ´t nhiên phải hiểu ro˜ rồi.nhiˋn ca´i cách quan tâm Sh.s14 trên face Ch letsgo laˋ thấy ko được rồi.Một trong những người hiểu vêˋ game nhâ´t maˋ nay lên phán rằng MH vaˋ Luffy ngang nhau khi đánh CHC.Nói cơ˜ nào cũng cho laˋ mình đúng.
  10. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

Cỡ luffyh gặp chopper mà cầm tq hay dừng lại 5 thì trâu cũng p 3 đấm yếu thì cũng phải 2 đấm mới chết đc.
  11. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tôi chưa nói là mihawk hay luffy hơn nhau nhé, 2 con đó đi chc đánh giá như nhau chả lời mà cũng chả lỗ đừng có sửa lời linh tinh
  12. kiencang

kiencang Thành Viên Mới

e đến phục bác luôn!! chc mihank với lufy ngang nhau ??? rồi lần chuyển sinh + cấp + cường hóa đồ , trận hình..., nói thể hiểu rồi. S14 xuống cụm 2 là lợi thế quá lớn rồi mà bác cứ cãi làm gì cho mệt. k biết acc top ntn chứ acc cùi bọn e cứ nghĩ mihank chém dọc 2 phát cũng chết 2 con còn luffy đấm 2 phát có thể chết 1 con :)
  13. kiencang

kiencang Thành Viên Mới

và lực chiến cao đc đánh trước nữa nha bác!! và nếu mihank mang côn trùng hoặc griffin thì có thể
    lufy 3 buff cũng chả đánh dc turn nộ nào
    Violet.PrQ thích bài này.
  14. Nguyễn Hiền

15. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nói thế này tôi đồng ý chứ bảo cứ có mihawk là hơn hẳn thì hoàn toàn k đúng còn j các bạn sever sau bảo họ k có mihawk thế nhìn lại xem họ có luffy haki này nọ k? thà nói là thua đồ thua cs thì chả ai ý kiến
  16. Violet.PrQ

lc cao chỉ xác định đánh trước ở nguwofi đầu tiên từ người thứ 2 thì ai đang đánh dở sẽ p đánh sau
  17. kiencang

kiencang Thành Viên Mới

có lẽ cũng nên dừng lại ở đây nhỉ !!!! h chỉ bàn luận chém gió cho vui thôi chứ tranh cãi thiệt hơn cũng chả ít gì :)
  18. kiencang

kiencang Thành Viên Mới

vì người đầu tiên k ra đc nộ nào thì bên kia còn nguyên máu nhỉ. Cứ thế lặp lại :) mà thôi bỏ đi a:) h cũng chả làm gì đc !! mất tình cảm cũng mất vui
  19. Băng

Băng Cao Thủ Forum

CHC mihawk lợi hơn nhiều: kết thúc nhanh, bảo toàn nhiều máu..lại thủ trâu. Nhiều khi còn mihawk solo nami thì vẫn xơi dễ.
    P.s. đứa nào chưa cầm luffy lâu rồi chơi mihawk k hiểu dc đâu. Còn bảo CHC ngang nhau thì sai cmn lòi. Bơi vào mà lý sự
  20. Violet.PrQ

KẾT THÚC NHANH THÌ XEM CÙNG MỨC THIÊN PHÚ CÙNG MỨC ĐỒ ĐẠC CÙNG MỨC CHỈ SỐ MIHAWK VS LUFFY CON NÀO DAME HƠN? DEF THIÊN PHÚ TC CỦA LUFFY HƠN TCTP CŨNG HƠN NHÉ NHÌN DAME LUFFY CỦA VUTHIEN XEM CÓ GẤP ĐÔI GẤP RƯỠI CÁC TOP SỬ DỤNG MIHAWK K? K THỂ NÓI LÀ DỨT ĐIỂM NHANH HƠN MIHAWK DC NHÉ. CHẤM HẾT AI THÍCH DÙNG J THÌ DÙNG