Code bị ăn chặn hay là không giải quyết?

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi wjnter_love, 18 Tháng mười 2014.

Moderators: Vinci
  1. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Sáng h mình có phản ánh ở box quán rượu về vấn đề phát sai code, mà không topic nào được duyệt, liệu có giải quyết hay không hay là ăn chặn code. Đăng bên box giải đấu thì 8 kiếp chả thấy mode vào.
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Tất cả các code CAM đều đã được phát cho tất cả mọi người. Trừ những email hoặc tài khoản dk nhiều lần sẽ ko được phát, hoặc những email sai mình sẽ ko chịu trách nhiệm, còn lại đã được phát sạch, ko có chuyện ăn bớt code ở đây nhé.
  3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đây là hình chụp code mình nhận được. Tài khoản mình được hạng 2 trợ uy CHC, nhưng code trả về là code thường? Thế này giải quyết làm sao? Thằng guild mình nó hạng 1 mà cũng chả nhận được code.
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cái này k phải code CAM,đây là code trợ uy CHC,code top 2 mà như code thường,còn mình thỳ top 100 còn k có code trong gmail...đảm bảo với mod gmai mình đký k bao h sai....mình tham gia event nào cũng lấy đc code,riêng code TU CHC lần này vẫn chưa nhận đc
  5. zZzKnightzZz

zZzKnightzZz Member Tích Cực

ko có chuyện ăn bớt nhưng 1 code được phát cho nhiều người, ai nhanh người ý được đúng k mod. nhân tiện cho hỏi luôn sao bài viết thắc mắc về việc phát code trùng lại k được duyệt thế ?
  6. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

À code CHC thì người khác phát nên mình ko rõ lắm. Còn code cam do mình và MrKeo tổng hợp và phát mình chưa thấy có trường hợp nào trong danh sách mà ko dc nhận cả .
  7. wjnter_love

Mod cho cái tên cụ thể ai phụ trách phần này được không và nhờ tag vào dùm. Mình không nghĩ có chuyện phát nhầm code được vì đơn giản hạng 1 và 2 chỉ có 2 người mà nhầm code thì bất khả thi. Còn không giải quyết thì cũng chỉ có thế biết là bị ăn chặn thôi.
  8. wjnter_love

Mod cho cái tên cụ thể ai phụ trách phần này được không và nhờ tag vào dùm. Mình không nghĩ có chuyện phát nhầm code được vì đơn giản hạng 1 và 2 chỉ có 2 người mà nhầm code thì bất khả thi. Còn không giải quyết thì cũng chỉ có thế biết là bị ăn chặn thôi.
  9. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Ng phát code cho các bạn là ai. Nếu về phần trợ uy của các giải đấu đặc biệt top 1 2 3 thì nên inbox hỏi mod blades sẽ đc giúp đỡ nhiệt tình hơn.
    Kollerlee thích bài này.
  10. wjnter_love

Đã mail vs mod Blader và giải quyết xong, Mod close topic dùm.
Moderators: Vinci