VHT [GÓP Ý] XIN THAY ĐỔI VẬT PHẨM LỄ BAO SĂN BOSS

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi NhaThyMiki, 27 Tháng tám 2019.

1. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

như bé Thy nói kìa mod.
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

vấn đề này trước nói với Thy 1 lần r thấy nó k hợp lý và 2 con tinh linh kia để vẫn hợp lý
  3. susan

susan Member Chính Thức

Mình xin góp ý: sv mới tìm kiếm trái 7 sao khá khó khăn. Bằng chứng là sau mấy tháng trời mình tích được 5 túi trái 7 sao 1 túi trái 8 sao B kết quả là ra 3 tuyết quái 2 lá chắn 1 chim ưng. Có thể k nhiều nhưng dân tầm trung ở sv mới như mình kiếm trái 7 cực khổ lắm. Còn trái 8 sao mình nạp mỗi tuần 100k k để ý mà bây giờ cũng được 55 mảnh rồi, về tác dụng của trái 8 sao thì khỏi phải bàn. Mình có cảm giác trái 7 kiếm rất khó trong khi trái 8 sao và trái thức tỉnh ra càng nhiều, xin mod xem xét cho trái 7 sao có nhiều nguồn kiếm " dễ dàng " hơn
  4. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

1) Law là tướng không thể thiếu trận hình hiện nay
    Mà tỉ lệ lên tê liệt tới 55%
    Trái tự do kháng tê liệt ghép đc với mỗi MÔ PHỎNG VÀ TÊN LỬA
    Góp ý thêm ghép trái như các trái def khác: ÔN DỊCH - HỐ ĐEN - CÁ MẬP - ẢO ẢNH

2) Tướng bây giờ con nào cũng đánh ra nhiều hiệu ứng. Nên việc 1 trái kháng hiệu ứng đã lỗi thời
    Kiến nghị thêm những trái 8 sao kháng 2 hiệu ứng như trái cường hóa. Ví dụ: kháng mê hoặc - choáng. kháng tê liệt - choáng. kháng mê hoặc - hỗn loạn. kháng tê liệt - hỗn loạn. kháng tê liệt - mê hoặc...

3) Main hiện đã lỗi thời ngoài vấn đề thiên phú ra thì vì main không kháng được hiệu ứng nào gây lên. Trước thấy mod có ra nâng cấp main. Mong tính năng này sớm đưa ra.

4) Team SH đã bị bỏ xó rất lâu rồi. Đa phần anh em yêu thích OP đều thích team SH. Nên nếu có tướng mới hoặc update tướng thì mình thấy nên ưu tiên cho team SH

5) Các hoạt động đào vàng vòng quay may mắn... đã được thêm quà mới vào. Còn 1số hoạt động cũ với quà cũ mong được update thêm phần thưởng. Đồng thời rate ra quà được fix xuống thấp quà mức. Mong là NPH có thể tăng rate quà lên. Mình xin đứa 2 ý kiến như sau:
    a) Tạo tính năng quay nâng cao. Ví dụ quay bt 20v quay nâng cao 50v. Quay nâng cao thì có tỉ lệ ra đồ Vip nhất. Quay thường thì ko. Rồi tăng rate đồ lên theo tỉ lệ hiếm. Mình thấy đây là tính năng sẽ được anh em đổ vàng vào nhiều (như xổ số). Nếu cho nhưng đồ mới vào.
    b) Tạo tính năng quay nhiều lần. Ví dụ quay 20 lần 1 lúc. (chắc chắn ra 1 đồ 7sao) quay 50 lần 1 lúc (chắc chắn ra 1 đồ 7-8sao)

Trên đây là 1 số ý kiến tạm thời của mình. Mod thấy cái nào được thì note vào nhé :))
  5. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

cho thêm trái trí - tịnh hóa ở ghép 6 sao mod ơi
  6. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Anh thấy không hợp lý tại vì anh không thấu hiểu. Cứ cho vào góp ý đi biết đâu có ai đó thấu hiển hơn anh. Anh có hiểu cái cảm giác 83 mảnh Draco rồi mà mới có 50 mảnh Ỷ Thiên và 51 Mảnh Lucifer k? Thà đó là 80 mảnh Thần Thạch bất kỳ cũng đỡ nản và đau lòng. :cat38
  7. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Đã bảo xin đừng bàn ra rồi mà. :cat41
  8. NhaThyMiki

::brick::::brick::::brick::::brick::
  9. NhaThyMiki

Là thay đổi như em góp ý ở trên ấy. Nói ít hiểu nhiều chứ. ::angry::
  10. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

bạn thiều j ? bản vẽ hay gen hay tinh hoa có thể lên giảm giá góp ý bán dc mà
  11. J-Fla

1. vậy là tự do ghép với ôn dịch , hố đen , cá mập ,... phải k
    2. cái này sẽ có
    3. cái này mình củng có nói lên r khá là nhức nhối cái này nhưng bh có khá nhiều khiên buff miễn hu và trái kháng 8 sao nên main củng đỡ phế
    4. cái này có lun nha chờ update tiếp nha
    5. mấy cái vòng quay này thì chưa đụng tới nhưng những hd khác như tích lũy , nvhn , thương thành , bla bla sẽ dc cải thiện cho phù hợp với meta bh
    Vậy chốt các ý kiến của bạn mình sẽ thêm vào các trái ghép mới với tự do
    HuongNhi thích bài này.
  12. J-Fla

::confident::tại lucifer vip hơn mà nên khó ra hơn nhưng draco củng đâu phế đâu mà kỳ thị nó vậy update tới thêm nguồn ra cho e kiếm tinh linh lòi mắt lun
  13. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

thêm nguồn thu cho ngọc tẩy luyện TS đi, có mỗi cái coloseum nguồn thu hạn hẹp vãi :pde86:
    J-Fla thích bài này.
  14. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Kiến nghị giảm điểm đổi thần thạch thủ trong shop VADP bạn ơi. 3m2 điểm ms đk 1 viên, tuần đk có 130k. Tính ra là hơn 25 tuần = nửa năm ms đk 1 viên. Trong khi đó thì 1 con tướng cần tới 6 viên. Cả team là 30 viên. Cái giá ra trong shop thấy quá bất hợp lý:pde17::pde17:. Giảm 1/3 giá hiện tại thì ok
  15. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Giờ mà có hđ đổi thưởng đổi 1:1 giữa bv 170 với nhau thì tốt biết mấy, như vậy sẽ giúp ng chơi có thêm định hướng mới về lối chơi của mình... Lúc đó sẽ thú zị hơn nhiều
  16. NhaThyMiki

Chăm chỉ săn boss mấy tháng trời ròng rồi mà chưa có cái gì để dùng. Giờ đang ăn hành ngập mõm muốn kiếm trái Ỷ Thiên cho đỡ mà toàn ra Draco. Có anh kia nói tỉ lệ ra là bằng nhau sau khi mở hơn 300 túi. Nếu như vậy thì tính ra 66,66% ra tinh linh. Một con cũng chỉ có dùng 1 tinh linh và 1 trái ỷ thiên có phải kiếm được 5 quả ỷ thiên nó ra tận 10 con tinh linh. Vậy 5 con dùng 5 con vứt xó để làm gì. Trước em góp ý bỏ Draco ra anh cũng nói k hợp lý giờ em nói thay Draco bằng thần thạch anh cũng nói bất hợp lý. Cho em hỏi cái lý của anh nó ở đâu? Nói đến đây anh vẫn kêu góp ý em bất hợp lý thì cũng chịu.
  17. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

Đã nói là boss thế giới chứ có phải boss 1 mình bạn đâu. Bạn dư giả có thể không cần chứ còn nhiều người không có mà xài. Thần thạch mới ra nên chắc chắn sẽ có nhiều nguồn để lấy sau này.
  18. NhaThyMiki

Xin lỗi bạn. Mình góp ý để có lợi cho người chơi. Vâng boss thế giới chứ không phải boss của 1 mình mình. Server mình, mình là top ăn boss đấy đã thế mấy tháng ròng chăm chỉ còn không có gì để dùng thì mấy người khác bạn nghĩ có chắc? Đóng góp ý kiến là tốt nhưng nên hiểu vấn đề người khác đang nói và nên biết mình đang nói gì. Nếu bỏ Draco ra thì tỉ lệ tinh linh và ỷ thiên bằng nhau đã thế ra Lucifer không ngon hơn Draco à? Nếu thay Thần Thạch vào tỉ lệ tinh linh vả Ỷ Thiên cũng bằng nhau đã vậy còn có thần thạch để bổ xung không hơn à?
  19. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

nói thế không đúng, bạn top đánh boss thì được lễ bao, ra vật phẩm ngẫu nhiên, nếu không ngon thì bạn không nên đánh boss. Để phần thưởng đó cho người khác, chứ bạn góp ý mà phần thưởng boss có đến tay người khác ngoài top đâu. Góp ý thế chẳng phải có lợi cho bản thân bạn sao? Trong khi phần thưởng ra xác xuất, nếu bạn ra mảnh trái y thiên là 83 mảnh thì bạn có kêu là không?
  20. NhaThyMiki

Mình góp ý là có lợi cho tất cả những người có nhận được lễ bao đánh boss. Bản thân mình được nhiều lễ bao còn chả đâu với đâu nói chi top 2 và 3 mở không ra được Lucifer và Ỷ Thiên mà toàn ra Draco thì thế nào? Bạn nghĩ ra Draco tốt hơn là Ỷ Thiên với Lucifer thì mình cũng chịu. Đơn giản thế thôi.