VHT [góp ý] gộp sever

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi GoS, 30 Tháng chín 2016.

1. GoS

GoS Member Chính Thức

Mình thì chỉ mới chơi lại vht dc 4 tháng r . Lúc đầu sv cũng khá đông max vui ngậm hành quá trời , h nhìn lại vển vẹn còn khoảng 20 người :pde11::pde11::pde11::pde11::pde11::pde11: . Vì thế mình thiết tha gộp sv từ 278- 270 1 lượt cho đông vui ( ngậm hành cug đỡ , nhìn sv chán phết T.T ) .Mong ý kiến đến dc tai của Admin :pde22::pde22::pde22::pde22::pde22::pde22::pde22:. Sv mình là 272
  2. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

3. GoS

GoS Member Chính Thức

Tốt nhất trong vòng 1 tháng nếu sv đó ít hơn 50 người thì gộp lại khoảng từ 4 - 5 sv lại cho đã :pde1::pde1::pde1::pde1:
  4. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

sv mình cũ rồi k gộp nữa quá mà nghỉ cmn hết rồi còn mấy ai :pde50:
  5. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

20 ng cơ ak sv bạn đông nhất game r nhé
  6. Silent Cat

:pde22: vẫn nhớ hồi đầu gộp 2-3 sv lại đông kín chỗ lag vl
  7. GoS

GoS Member Chính Thức

Nhìu lúc cảm thấy bùn mún tìm ai đó quẩy thế mà :pde18::pde18::pde18::pde18::pde18:
  8. Silent Cat

thôi thì nghỉ game để k cảm thấy cu đơn đi =)))
  9. GoS

GoS Member Chính Thức

Sv mình đông vậy lun à ::oh::
  10. Iglesias

Iglesias Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

xin phép copy bài của chủ thớt =)))
  11. GoS

GoS Member Chính Thức

Mê game k bỏ dc í chứ ::look_down::
  12. Iglesias

Iglesias Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Mình thì chỉ mới chơi lại vht dc xx tháng r . Lúc đầu sv cũng khá đông max vui ngậm hành quá trời , h nhìn lại vển vẹn còn khoảng 20 người :pde11::pde11::pde11::pde11::pde11::pde11: . Vì thế mình thiết tha gộp sv từ 282 - 290 1 lượt cho đông vui ( ngậm hành cug đỡ , nhìn sv chán phết T.T ) .Mong ý kiến đến dc tai của Admin :pde22::pde22::pde22::pde22::pde22::pde22::pde22:. Sv mình là 290
  13. Hoàng Hà My

Hoàng Hà My Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥ Wanted 30.000.000 Beri

sever mình ngày trước cũng đông.h còn 10 người nè :pde22:
  14. GoS

GoS Member Chính Thức

Admin nghe dc tiếng gọi của player thì hay bt mấy :haha:
  15. Silent Cat

:pde29: mình cũng duy trì lâu lắm rồi bỏ r k còn gì chơi đâm ra chán
  16. GoS

GoS Member Chính Thức

Nỗi bùn quạnh hiu thật :@@:
  17. Silent Cat

18. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

19. GoS

GoS Member Chính Thức

Thay vì w những sk hiện tại , sao mình k tiến hành những sk như gộp 3 sv lại như 1 ch .Sau đó Tranh nhau 10 người mạnh nhất của 3 Sv r đánh nhau w những hội gộp kia :cat19:cat19:cat19:cat19:cat19
  20. Silent Cat

đông quá cũng méo có mỏ ngon ăn :pde36: