VHT Góp ý giảm bớt thời gian VGC ở sever

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi GiaGia9999, 22 Tháng một 2021.

1. GiaGia9999

GiaGia9999 Member Tích Cực

Mình thấy trong các hoạt động được tổ chức thì VGC là hoạt động chiếm nhiều thời gian nhất gần như gấp đôi thời gian các hoạt động khác.
    Và theo ý kiến riêng của mình thì nên "loại bỏ" VGC trong sever hoặc "đẩy nhanh" tiến độ thời gian đánh trong "sever" lên(vì "thứ nhất" là:rất nhàm chán,tốn thời gian trong sv có lôi đài và đánh nhau suốt ngày rồi, "thứ hai" là: quà cũng không có gì hấp dẫn lắm nói thẳng là toàn rác=)) ) .
    Nên mình muốn góp ý để loại bỏ hoặc đẩy nhanh quá trình đánh trong sever để chuyển qua đánh liên sv luôn.

Cảm ơn các bạn đã đọc góp ý
    BLaCKDD thích bài này.
  2. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Việc bỏ là điều không thể r. Mình sẽ góp ý để tăng phần thưởng và đẩy nhanh thời gian diễn ra trong sever. Cảm ơn bạn đã góp ý.
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mình có nói vs KTV r. Cái VGC này nó như vậy r bây giờ sửa nó sẽ lỗi. Nên ko chỉnh thời gian lại đc. Còn quà thì chưa biết được nhé.
  4. khanhlk18

khanhlk18 Cao Thủ Forum

Ktv cùi thật. Game khác chắc bị đuổi cổ rồi quá
  5. GiaGia9999

GiaGia9999 Member Tích Cực

cảm ơn mod đã góp ý :^^:
  6. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mod ơi mình góp ý muốn load cái khu vui chơi delay 1 chút đc k để lag cb đi hđ cho tiện. Một cái nữa là sửa lỗi xung đột báo danh wano vs sw nữa
  7. Belinda

Delay sao đc bạn ơi. Bạn cài auto click ý. Cài nhấn vào khu vui chơi trc r nhấn vào chiến báo. Mình dùng suốt tầm 2 lần là làm lag đc r.
    Void thích bài này.
  8. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Gà vl , vào chỗ yến tiệc đứng , post chiến báo rồi click vào chỗ ra ngoài rồi click vào chiến báo, đứng xa chỗ ra ngoài là ok
    Void thích bài này.
  9. Void

đc r tks nhá, mình gà thật @@
  10. Void

ý đầu đc r, còn cái ý sau mod nhé
  11. Belinda

Cái sau nói r mà ko sửa luôn được