VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dungxvip03

Dungxvip03 Member Tích Cực

Mod cho em cái wafuku jinbei nhé em level 159 rồi ạ giúp em với mod siêu đẹp trai ơi
  2. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

xin GGHC bán mảnh trái tự do nha
  3. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

::adore::bao giờ thì bán thế Mod?
  4. KuromeAkame

KuromeAkame Member Tích Cực

Xin cho hd strong word có thêm lần làm mới đổi quà để đổi sổ tay strong word
  5. XLaws

XLaws Member Chính Thức

Mong tăng phần thưởng của top2 sk wanted, dù gì cũng top 2 mà quà bèo quá. Thân!
  6. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Cái này bên mình k set
  7. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

K bán lẻ kiểu đó được bạn ơi :(
  8. Expendables

@@ mình k làm mảng đó nha bạn
  9. Expendables

@@ Bán cả trái
  10. Expendables

Nhưng đắt lắm mà chưa đề xuất được nữa bạn ơi
  11. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mod có thể cho túi trái sn 3 tuổi, túi trái ác quỷ trung thu, túi nl tăng cấp đồ,... vào các mốc tích lũy như trước đc k mod. Trái 7 sao sever mới bây giờ tốn vàng kiếm lắm mod, mình dư nhân tố ác quỷ nhiều mà chỉ có 1 2 trái 7 sao để chăm sóc mà còn 2 trái đó mình cũng k cần đeo vô để thêm chỉ số th. Mong mod thêm vào
  12. Dungxvip03

Dungxvip03 Member Tích Cực

Lại tuần mới em mong mod cho hộ em cái wafuku jinbei vào gghc ạ em lv 159 rồi ạ
  13. Expendables

Thường mình set ở 150-- chứ 150++ rất khó đề xuất b ơi :(
  14. Expendables

Mình k làm ở bên tích lũy nha bạn, cùng lắm cho vào phản hồi được thôi bạn
  15. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Vậy nếu được thì cho vào ph giúp mình với
  16. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

co ban la dc Mod oi.
  17. Expendables

Đề xuất rồi nhưng chưa được duyệt b ơi
  18. Expendables

Âu cơ
    AnhMinhS386 and Ron like this.
  19. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Bán điểm công huân đi Mod ơi::ah::
  20. tutuututut

tutuututut Cao Thủ Forum

mai có bán mảnh lôi điểu kết giới k mod
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.