VHT GAME chụp giật

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi acongadayroi, 26 Tháng sáu 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. acongadayroi

acongadayroi Member Chính Thức

Hôm nay đấu giá cái áo. Tôi đặt 43k, có người đặt 44k, tôi đặt 45k. Ai ngờ đâu nó tính 43k+45k thế là trừ sạch 83k vàng.
    Tôi ko nạp nhiều, chỉ đều đặn mỗi tuần 3k vàng ăn code nên để giành mãi mới đc 83k. Sau vụ này thì đừng hòng ăn đc 1 xu thẻ nạp của tôi nhé.
    Game lol gì như kiểu mấy thằng xe ôm chờ khách lên xe rồi chém đẹp. Làm ăn tử tế thì lâu bền, chứ làm ăn chụp giật thì nghỉ con mẹ chúng mày đi nhé. Hãm !
  2. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

vl k hiểu chữ thêm giá à :pde5:
  3. acongadayroi

Chúng mày có thể rung chym đéo bao h để ý đến ý kiến game thủ, nhưng anh chơi game từ năm 2008 đến giờ anh thấy đéo chơi game này thì chơi game khác. Nhưng game đéo tử tế thì tự chúng mày chết thôi. Thời buổi bây giờ game oln đã đéo ăn ai rồi còn chơi theo kiểu lỡ tay mất tiền thì chúng mày về nhà chơi với con mẹ chúng mày nhé. Bố chơi game khác.
  4. acongadayroi

Thế thêm giá đéo có giải thích hoặc hỏi lại à ? Tao có 83k vàng nếu như luật của nó là 88k vàng nó ko hỏi 1 câu trừ hết.
    Mày có biết thế nào là uống rượu bắt lỗi câu từ ko ?
  5. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nó có chữ thêm giá mà bạn. lỗi là do bạn không để ý thôi. tại sao lại chửi như vậy?
  6. acongadayroi

Bọn ngu đéo giải thích đc. Chúng mày cứ chơi tiếp đi. Zzz
  7. ChymCong

ChymCong Member Tích Cực

Ôi thần tượng của lòng tôi, cao nhất mọi thời đại rồi, ai thế nhỉ ::beauty::
  8. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

@Rose 34k 1 tỉ beri còn may mắn nhé =))
  9. ChymCong

ChymCong Member Tích Cực

Chủ thớt chắc đang học lớp 1 bi nghỉ ngang đây mà ::adore::
  10. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Còn rẻ hơn cái áo 88888 chán :pde36:
  11. snsdtaeyeon

snsdtaeyeon Member Tích Cực

12. ChymCong

ChymCong Member Tích Cực

Ủa mà chủ thớt tổng 83k, dặt lần 1 43k, lần 2 45k thành ra 88k, nếu ko đủ vàng đâu cho dặt
    ==> tổng vàng chủ thớt 88k chứ ::beauty::
  13. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

à quên éo để ý cái này =))
  14. acongadayroi

@sns đúng rồi.
    Bực mình vkl. Đéo có 1 câu hỏi lại hay gì cả. Đùng 1 phát nó trừ cmn hết tiền. Thực ra cái trò văn bản câu chữ hoặc "điều khoản theo hợp đồng" thì ngoài đời gặp nhiều rồi. Nhưng chơi game nó cũng lừa tình, rình rập để thịt tiền thế này thì đéo đỡ đc. Đéo chơi nữa cho lành.
  15. snsdtaeyeon

snsdtaeyeon Member Tích Cực

85k đủ chơi 1 bộ tthk vs con ngọc kỳ lân or sư tử =))
  16. ChymCong

ChymCong Member Tích Cực

Nói thế sai rồi, câu chữ trong DG dều rõ ràng mà, và có hỏi lại chắc chắn ko
  17. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bác éo chơi thì ai đánh TDC =))
  18. acongadayroi

Tôi chỉ có 83k vàng. Tình hình nó xảy ra y hệt thế luôn. Ai ko tin vào cụm S278 hỏi xem. Game này nó cài đặt "lỡ tay là chết", đéo có tí bảo hiểm nào cho người chơi cả. Về luật thì nó vẫn đúng. Vkl
  19. Em Plus

Em Plus Member Tích Cực

20. ChymCong

ChymCong Member Tích Cực

Post cho chủ thớt biết mà vẫn còn rẻ lắm ::boss::
    DazajKjtano thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.