[HỎI] ai bik thì chỉ giùm e vs.

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi thienIvu, 26 Tháng tư 2015.

1. thienIvu

thienIvu Thành Viên Mới

e từng đọc đâu đó trên diễn đàn là nếu nạp vào 1 acc trong vòng 1 tháng thì sẽ lấy đc đầy đủ thông tin hả mọi người? nếu ai bik cách lấy đầy đủ thông tin thì chỉ cho e bik vs.
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

KO có chuyện đó nhé bạn.
    thienIvu thích bài này.
  3. thienIvu

thienIvu Thành Viên Mới

nhọ =)) zị chắc ko nạp nữa =)) cảm ơn ad optimus
  4. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Nghe đâu là bên zing, còn g5 thì quên luôn >.<
    thienIvu thích bài này.
  5. zzEGOzz

zzEGOzz Member Tích Cực

Co´ trường hơp laˋ mail co´ nhưng sô´ đt đăng ky´ laˋ sô´ nước ngoài không xác thực được nên không đổi thông tin.co´ cách giải quyết không Optimus
  6. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Nếu nhớ chính xác số đã nhập nhưng ko xác thực đó thì bạn gửi hỗ trợ thử. Cung cấp đủ thông tin kèm theo yêu cầu. Chắc sẽ đc xử lý :D
  7. TrangSky

TrangSky Member Tích Cực

cho em hỏi ngoài cổng chính game5 chơi game vua hải tặc là haitac.game5.vn thì cổng game nào cũng chơi được game vua hai tac của game5 nữa ạ ? ( ví dụ zing, sohagame.. ?? ):pde8:
  8. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

2 cổng đông nhất là G5 và Zing. Soha thì mình có nghe nhưng có vẻ ít hơn. Có 1 số cổng nhỏ lẻ thì hiện tại đã đóng cửa.
    TrangSky thích bài này.
  9. TrangSky

TrangSky Member Tích Cực

em với bạn em tham gia game vua hai tac qua cổng game 5, chơi lâu rồi nên giờ cũng ngại chơi lại bên cổng game 5 , cá nhân em thấy thiệt thòi khi không được tham gia nhiều event của cổng chính game như tích lũy nạp thẻ, event 30 tháng 4 này nhận code ...v ..v , Giờ có cách nào cho bọn em tham gia cùng với những event đó được không ạ ?:pde15:
  10. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

chắc phải hỏi bộ phận hỗ trợ bên cổng mà bạn chơi ý chứ. Vấn đề có lẽ là do cái cổng đấy có hỗ trợ người chơi ko, như game5 với cả zing event, code các thứ y hệt nhau mà. Thậm chí tin tức bên zing còn sớm hơn ấy chứ.