[Hỏi] Code

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi thienIvu, 13 Tháng sáu 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. thienIvu

thienIvu Thành Viên Mới

Code của CAM 10 đã được phát rồi, mà e vẫn chưa thấy code liên thông server. Không biết ad đã phát code ra hay chưa?:s:s
  2. Yasopp

Yasopp Thành Viên Mới

Code CAM 10 sao mình chưa thấy nhỉ @@
  3. zZzGinzZz

zZzGinzZz Thành Viên Mới

Sao minh cung chua nhan dc code CAM10 nhi :pde17::pde57:
  4. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Code CAM 10 đó là code Fan page trên Fb chứ không phải code event của 4r nên là phát trước. Cái code đó mình chụp ảnh đúng, tag cách dòng, email hợp lê, có like và share, vậy mà đéo hiểu sao ko chúng thưởng. Cmt 1 thắc mắc thì bị xóa, tối cmt lại thì đéo thấy trả lời. Cái bọn AD page VHT Fb làm ăn như củ cải
    Bất Tử.S91 thích bài này.
  5. 9 July 1998

9 July 1998 Member Tích Cực

Bọn í tinh tướng lắm, hỏi về code thì không bao giờ trả lời mà còn đòi band nữa cơ :pde86:
  6. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Như TheOldMen thắc mắc còn check lại từng người hẳn hỏi, có câu trả lời thỏa đáng chứ AD page xóa cả cmt thì chịu rồi. Lâu lâu tạo cái event từ chỉ thị của trên thì gọi là có việc làm rồi là tổng hợp người chúng thưởng thôi chứ chẳng làm đc cái gì khác. Tổng hợp đã ko chính xác lại còn ko chịu tiếp thu phản ánh nữa thì tất cả các event của Page Facebook chuyển hết lên forum cho anh em đc hài lòng
  7. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mình tham gia event CAM10 trên fb hỏi thằng ad làm như này có đúng k nó k thèm tl luôn mà :pde36:
  8. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

chuẩn cmnr. bọn ad fage làm ăn rất láo nháo nhé. :pde11::pde11:
  9. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

gửi bác:pde54:
  10. Perseus9x

Perseus9x Member Chính Thức

kêu ca chả có ý nghĩa gì đâu, kêu nó lại band tiếp bjo :)) cứ làm vài cái fb, tham gia loạn vào :)) mà thật ra đen thì chả cái nao dc code đâu, tôi cũng thế nè :))
  11. Gao Đỏ

Đắng lắm, người chơi kêu ca lâu rồi chẳng tiếp thu vào não tí nào. Không khéo đéo có não =))
    Gửi tặng mình code hả :pde54:
  12. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

Mình đã quote rất nhiều lần rồi mà. Khi nào hoàn thành phát code, bọn mình sẽ thông báo, hy vọng các bạn không hỏi nhiều nữa. Bọn mình cũng sốt ruột như ai mà :z
    Còn về vấn đề fanpage, mình sẽ chuyển lời sau, các bạn không bàn tán nữa nhé:cuoi2:

Thân

Close topic
  13. KuBill

KuBill Cao Thủ Forum

như tiêu đề mình cần hỏi các mod 1 chút là : mình lỡ đăng nhầm gmail nhận thưởng event code CAM 10 và event nhận thưởng code tuần san 71 - Quảng bá game h mình muốn sửa lại gmail nhận thưởng đc ko mod @TheOldMan @Koneko
  14. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@KuBill : không được bạn à, danh sách đã gửi đi rồi. Lần tham gia sau bạn chú ý cẩn thận hơn. Thân
  15. JasonHyhy

JasonHyhy Member Chính Thức

gửi vào mail nào thì vào đó mà nhận @@ nhầm là sao :3 mà ko có chuyện gửi lại đâu bạn @@
  16. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

ý thớt là ghi sai mail hoặc mất pass gmail đó
  17. JasonHyhy

JasonHyhy Member Chính Thức

à :3 cơ mà cái chuyện này đúng là mod ko giúp được gì thật :3 chả có gì chứng minh được cả
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.