[Hỏi] Tài khoản diễn đàn

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi zkenduz, 24 Tháng sáu 2015.

1. zkenduz

zkenduz Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152

Mod làm ơn cho mình hỏi , mình muốn làm code TDC , nhưng không tag được thành viên trong đội vào , mình mới thử đăng nhập tài khoản đó thì bị hiển thị thế này , Mod cho hỏi là khi nào mới được mở khóa ? và mình tag không được liệu có bị ảnh hưởng đến code không ?
  2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

cảm giác được banned đây sao :pde25:
  3. hoho

hoho Thành Viên Mới

qua ngày 24/6/2015 là Mở khóa =)) ra đây là cảm giác bị banned @.@ cảm giác sợ thật
  4. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Hình như bạn bị ban hôm nay mới dc thả hử:z
  5. zzZaceZzz

zzZaceZzz Thành Viên Mới

bị ban vì lý do vi phạm ngôn ngữ thì phải
    bên cạnh ghi rõ 24/6 đc truy cập lại kìa
    Nội quy event box : khi tk bị ban sẽ bị dừng tất các loại code ...
    Tôi cũng bị 1 lần rồi
  6. zkenduz

zkenduz Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152

hôm nay 24 rồi mà vẫn ko được :(
  7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

trong hôm nay :pde35:
  8. zzZaceZzz

zzZaceZzz Thành Viên Mới

đã hết ngày 24 đâu ông :))
    trc tôi cũng chả hiểu lý do gì bị ban mà cũng chả biết mod nào ban ghi mỗi vi phạm vì spam hết :)))
    Bị cắt mất 2 cái event tham gia nên giờ thôi cũng rút KN :))
  9. Oleles172

Oleles172 Thành Viên Mới

cho hoi la minh bat buoc phai tag ten dong doi trong tdc hay tag ten lung tung, hay la sao, tren dien dan co tinh nang ket ban de tag ten ko tks nhieu
  10. Primebolt

tag tên diễn đàn và người đó có tham gia tổ đội với bạn.
  11. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Bế quan - tỏa cảng. Làm event thì spam đúng topic nhé các boy :pde86:
  12. Levy

Levy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play Phó Đô Đốc

không đủ 3 người thì sợ là không có quà đâu :)
  13. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

mún dễ tìm ra tên diễn đàn người bạn đó thì kiu tên đổi avarta đi lúc tag là nó có hiện avarta ra cho dễ kiếm :D
  14. Oleles172

Oleles172 Thành Viên Mới

cam on ban ma co 1 dua ko co nick minh lay dua khac ko dc ha
  15. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

MOD ơi tài khoản lamzasu11 tên nick điễn đàn : 0986748655
    mình có vi phạm điều gì đâu. hôm qua vào bình thường trả lời bạn cái xong hôm nay bị khóa đến 28/6
    thực sự mình ko biết lí do gì cả. MOD kiểm tra giùm mình cái . oan thật mà
  16. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

@Levy MOD
  17. Levy

bạn nhớ xem lần cuối đăng bài ở khu vực nào rùi hỏi mod quản lí khu đó chứ mình ko ban ai bao giờ đâu :(
  18. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nếu cái nick đủ 30 bài viết và cũng tham gia event TĐC, cùng thuộc đội ngũ của bạn thì dc chứ ko tag lung tung dc đâu :D
  19. Levy

http://diendan.game1.vn/index.php?threads/tham-gia-event-sever-s182-cùng-nhận-code.61946/page-2#post-869376
    #34 nhé bạn
    Lần sau nhớ không được spam ở topic đăng bài tham dự event nhé
  20. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

cảm ơn MOD @Levy