VHT [hỏi] thôi miên, nhện với Gim

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi cml140590, 7 Tháng bảy 2016.

1. cml140590

cml140590 Member Tích Cực

mình thấy thôi miên, nhện đều ghi tăng 150% với Gim ghi tăng 40% chẳng hạn vậy cái tăng này là sao, chứ mình thấy dam gim tăng kinh khủng hơn là dam 2 trái hiệu ứng kia. ai đó thấy khác ko
  2. Ruler

Ruler Độc Cô Cầu Bại Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Điểm khác nhau của 2 trái nó khác nhau ở chỗ là trái Griffin... Nếu mem có VC đủ mạnh ở lượt đầu ra trận thì hiệu ứng của griffin sẽ ra 100% + tăng 30% (cơ bản) dame và chỉ duy nhất 1 lượt đầu, nếu kết hợp với skill tuyết loạn thì cũng ngon. Còn Con nhện - Thiên mã... thì cũng tương tự như vậy, hơn griffin 85% toàn lượt + tấn công toàn diện nhưng bị 1 khuyết điểm là hiệu ứng sẽ dựa vào tỉ lệ nâng cấp trái mà ra (trái + càng cao thì hiệu ứng có xác suất ra nhiều) :)
    cml140590 thích bài này.
  3. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

hãy dùng thôi miên nhé hiệu ứng tự tay bóp dái cực kỳ kinh khủng luôn :pde53:
  4. giomua198

giomua198 Member Tích Cực

đùa bạn lại ko đọc kỹ rùi
    dame bậc 0 khủng nhất là trái uma uma gây 200%
    trái dame khủng nhất là thiên mã, vỡ vun những trái bạn nêu ko đáng nhắc đến
    gif ghi tăng 50% thi có nghĩa gây 150% st; trái chim ưng tăng hay trái bao thù cũng vậy
    điểm khác biệt là girrin, chim ưng, báo thù ko ảnh hưởng hiệu ứng tướng, ko ảnh hưởng số mục tiêu còn những trái kia thì có.
    do vậy người ta mới có câu đọc kỹ hdsd trước khi dùng
  5. DDT

DDT Member Chính Thức

thiên mã/ con nhện dung hợp lừa tình vãi ra :|
  6. cml140590

chủ yếu là mình muốn lấy hiệu ứng của nhện... khi solo main khéo khii còn bật kèo đc. mình chỉ dám để nhện 0 thôi, ko mất skill tô sinh. Còn hoi dam là để xem thế nào, chứ khi mình ghép nhện - thiên mã thây dam nó cứ cùi cùi sao ý, chẳng bằng Gim
  7. cml140590

nếu là ôn dịch sẵn sàng mình cho lên 8 luôn, mỗi tội nhện chắc mình chỉ cho ghép vào lấp đầy ô trái cho main thôi. lấy cái S M, với thiên phú. Còn hiệu ứng chờ diệt xong tất cả mà so lo main nó ra đc thì ngon, còn nếu ra ngay từ đầu thì coi như xui
  8. giomua198

giomua198 Member Tích Cực

nhên là trai khống chế, nếu ko ngại có thể để cùng gif-?, hoặc thiên mã được nhá
    nhện có mất kill của tướng nh
    ghép nhện thiên mã là cho tướng chưa có tuyết loạn, hoặc lấy chỉ số sm, có khi là ăn được hiệu ứng choáng vài tên nhưng thường chỉ đc 1 khi có khi không, nhưng st chỉ tăng 10% với trái +5, nên ghép làm giảm xs của 2 trái mà dame cũng giảm
  9. allan

allan Member Tích Cực

Nhện + thiên mã kết hợp phượng hoàng cho brook thỉnh thoảng đi strong world vui lắm :pde30:
  10. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

brook đeo mấy trái đó làm chi làm gì :cat45