VHT Hỏi về trái Titan

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi HiMuRaBTS, 24 Tháng tư 2016.

1. HiMuRaBTS

HiMuRaBTS Member Chính Thức

Theo như thông tin về trái Titan thì miễn choáng lần 1 là 100%, lần 2 là 25% đúng không ạ
    Vậy cho em hỏi trái ác quỷ lại thua haki hay sao ạ. Vì Kent sau khi đột phá haki thì có skill choáng, Thì em thấy mối khi kent đánh thường vào đối thủ thì dù đối thủ có mang trái ác quý chống choang lượt 1 thì vẫn luôn bị choáng. Vậy trái ác quỷ còn tác dụng gì nữa, Phải chăng là phế vật khi gặp đối thủ đã đột phá haki
    Anh chị nào có thẻ giải thích cho em hiểu không ạ. rõ ràng thông tin trái ác quỷ ghi là thế
  2. Scofield

Scofield Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

miễn choáng hết nhé chỉ là bạn nhầm lẫn giữa lượt đâu tiên thôi
  3. HiMuRaBTS

HiMuRaBTS Member Chính Thức

không đâu ạ, sv em ai cũng biết điều này, chỉ mỗi tội có mỗi em hỏi ạ. Chả ai hiểu là vì sao nên hum nay em mới mạn phép lên hỏi, ví dụ kent đứng vị trí số 1. kaya đối phương vị trí đối diện có mang trái titan, thì kent đánh kaya luôn bị choáng mất lượt ạ
  4. anhthangdan

anhthangdan Member Tích Cực

bạn lập nhiều topic vậy
  5. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Đem chiến báo lên đây?! Kể thì khó hiểu quá!!!
  6. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Buff 1 phát 4-5 cái topic Hỏi?! Mà toàn đăng sai box. :cat68
  7. Ôn Dịch

Ôn Dịch Member Chính Thức

Lượt đầu ở đây là lượt hđ nhé tướng mang titan mà đánh trước là mất 100% miễn rồi còn tướng mang titan đánh sau kent thì chắc chắn miễn đã test rất nhiều
  8. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cần gì phải thêm câu đã test nhìu rồi :pde36:
    Ôn Dịch thích bài này.
  9. Ôn Dịch

Ôn Dịch Member Chính Thức

Thì thớt bảo hiểu là theo lượt hđ chứ ko phải lượt đánh mừ với lại sv ai cũng bị nên mới nói z chứ bộ:cat3
  10. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:cat12 Định post re-up thêm vài cái mà ...
    FAIZ thích bài này.
  11. anhthangdan

anhthangdan Member Tích Cực

chưa có bảng exp nguyên tố à
  12. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:) Hỏi google ấy bạn.. .mình nản lắm
    FAIZ thích bài này.
  13. Meliodas

Meliodas Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nghỉ thôi với lũ này thì post làm gì cho mệt :)