[Hot] Liên thông Server - Giao thông thuận tiện

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Blader, 14 Tháng ba 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Zailangson

Zailangson Member Tích Cực

mày bố ai hả con cờ hó mặt phụ khoa, chuyên chõ mõm còn xàm, nhà quê thì lên thành phố mua cái KEM CHỐNG NHỤC về mà bôi vào mặt phụ khoa cả dòng họ mày đi, ko ra đường ai cũng đáp phân vào mặt nhà mày đấy
  2. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Trên đời mà còn những thể loại này thì xã hội chẳng bao giờ hòa đồng vui vẻ được. Để topic này được thảo luận yên bình, tránh những từ ngữ thô tục, xúc phạm thành viên khác, mình đề nghị mod hãy cho bạn này ra đảo, tạo cơ hội cho bạn ấy suy nghĩ lại thái độ và cách cư xử của mình. :emo.s2u.vn_057:
  3. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

mod kiến nghị tăng thêm 10 lực HĐ 1 ngày. Mọi người ý kiến gì ko. Ai đồng ý thì thank cái coi xem đc bao mạng nào.
    mrVirgo, osaoka, LoVerBoy and 21 others like this.
  4. i am rè rè

i am rè rè Member Tích Cực

mạng đầu tiền xin chết:71::71::71:
  5. NewStar__

NewStar__ Thành Viên Mới

Ko thay nut Thank o dau .
    Con beri va DV thi sao ha Mod .
    Beri 100v/1n k on lam Mod ah .
  6. GurrenLaggan

GurrenLaggan Thành Viên Mới

Đồng ý 2 tay 2 chân, mà lỡ kiến nghị rồi cho tăng DV từ 1k lên 2k đi mod chứ s55-259 mới có 70 mạng có law à :p
    , beri 100 vạn/ngày cũng đc rồi :63:
  7. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Về Beri thì chắc chắn sẽ tăng nhưng chưa biết là có thể đc bao nhiêu. NPH ko muốn để các bạn phải thiệt nhưng bọn cờ hó trung quốc nó chỉ cho có vậy. Phần thưởng đền bù thực sự ko thể thay đổi đc nữa. Về lực và beri thì mod còn có 1 cách để giải quyết. Về danh vọng thì mod bó chân rồi. Còn ai thắc mắc gì về NL allblue của đền bù là 1 túi 3 NL allblue các loại nhé.
    osaoka, LoVerBoy, phamlong and 7 others like this.
  8. Zailangson

bạn nên xem cmt của thằng trước kia đã, bạn cũng đừng nên chõ vào thế kẻo lại lấy bạn ra làm vđ bôi kem
  9. Nicotin86

Nicotin86 Thành Viên Mới

Đôi lời chia sẻ gạch đá nhận hết

Về việc đền bù theo tôi thấy các sv mới có đền bù đã tốt lắm rồi
    các ông ở sv mới hơn so với sv cũ chỉ là hưởng Free
    các ông sv cũ ( tức là sv làm mốc đền bù ) cầy bục mặt ra
    người ta bỏ công sức ra mới đc như thế uh thì beri 1v/ngày dv 6-7k/ngày rồi linh tinh những cái khác
    nhưng thử hỏi những mức đó tự nhiên mà có à???
    họ phải bỏ thời gian ngồi cày
    họ bỏ công sức ra ngồi để chơi
    các sv sau k cần làm gì vẫn có mức đền bù mà lại đòi hỏi gì nữa.
    mức đền bù cho các sv sau gọi là 1 ít để đỡ thiệt thòi hơn khi gộp chung với sv ra trước thôi
    đã ra sau thì ít hay nhiều cũng vẫn phải chịu thiệt hơn sv ra trước.
    còn sau này mạnh yếu là tùy khả năng của mỗi người chơi thôi.
    mấy ông ra sau đòi đền bù nhiều hơn nữa
    mấy ông ra trước lại lên kiến nghị bảo đền bù thế thì chúng tôi bỏ công sức ra chơi = thừa à?
    ai cũng muốn lợi về mình thì bao giờ mới giải quyết đc vấn đề.
    Hãy để Mod đưa ra 1 mốc chung gọi là cổ vũ cả 2 bên
    ai đồng ý quan điểm xây dựng này tks phát câu danh vọng nhể?
    ai k đồng ý thì cứ suy nghĩ lại đặt địa vị mình ở sv làm mốc đền bù xem nhé ^^
    LoVerBoy, phamlong, Crocodile and 5 others like this.
  10. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

Mod ơi còn kinh nghiệm/ ngày, TLT/ ngày rồi tinh thạch cổ đại nữa, k được thêm xíu nào ah???
    i am rè rè and (deleted user) like this.
  11. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

tăng thêm lực với beri là đc lắm rồi bạn ơi mấy cái đó thì mình chịu thiệt thôi mà ko tăng đc 1 xíu dv nào hã mod
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đúng là mấy đứa trên núi, trẻ trâu vô học :46:
  13. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

bốpstyle

topic này thão luận về việc đền bù thôi mấy chú cãi nhau chi thế trời @@ mỗi người 1 ý kiến thôi
  14. Bất Tử.S91

cậu chơi s mấy thế thấy cậu cũng chịu khó onl 4room ghê hehe
  15. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Góp ý thì ko sao, ko thích máy đua hơi tí vào xét nét tùng tí 1, mod mà con không trả lời được, toàn bắt chẹt, tỏ vẻ hiểu biết, nói thiệt nó là thằng trẻ ranh tỏ vẻ hơn người :23:
    Mình s 49 50 51
  16. Zailangson

bãi não ơi, đừng nhai lại câu nhà quê, thành phố nhá, người ta gọi đấy là động vật nhai lại, ko phải người đâu, :emo.s2u.vn_027:
  17. Bất Tử.S91

mình s91 ỡ cụm 3 có hell cúc big là mạnh nhất mà nó cho zo 1 sv dụ này đánh lộn hay đây haha
  18. GOD

๖ۣۜGốcGạo✯ S103 ah , ghép sv xong chú mày cứ nghỉ mỏ đi nhé :23:, bàn phím chả làm j:23:
  19. DeathMasK

DeathMasK Thành Viên Mới

cái loại này đóng góp ý kiến đâu không thấy chỉ thấy vào xét nét đá xoáy mod rồi gây war đề nghị mod cho ra đảo hóng gió suy nghĩ lại bản thân và trong sạch topic đây là topic thảo luận chứ ko phải chỗ chửi nhau :emo.s2u.vn_027:
  20. Băng

Băng Cao Thủ Forum

TheBest

Dạ vâng , TheBest lên tiếng , anh đại nào S102 103 ý kiến em cho lên đường , đù má đến bù thế còn đòi gì nữa , riêng cái túi allblue thấy thơm lắm rồi , cứ cái đà này ngồi lên đầu Mod Nun hết =]]~
    osaoka and (deleted user) like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.