Làm hàng ngày thật là max nhọ

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Mr Nothing, 20 Tháng tám 2014.

1. Mr Nothing

Mr Nothing Thành Viên Mới

Ức chế vcc các bác ạ!
    làm nvhn mà tiêu cả 100v mới ra đc 1 nv yêu cầu, đã vậy làm full cũng chả tới đc 115 điểm. tổng ra cũng tốn ~200v.
    Nếu chỉ có ngày hôm nay thôi thì e cũng chả post làm gì, cũng ko ham hố gì 300 đá hải hồn. Cơ mà sao 1 tuần mà 3 4 ngày làm nvhn đều như thế thì e sống sao? Mà k làm thì ko có đá đập vào Hải hồn.
    NPH có thể nào fix hàng ngày khi tiêu cỡ <=30v thì ra nhiệm vụ ko? (*^@*^#%$@^^#&!!!)
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nếu theo bạn nói thế này thỳ bạn quá nhọ cho những ng hay sóc lọ.......mình chỉ bị 1 tháng 1 ngày là cùng
  3. mitsujiro

mitsujiro Thành Viên Mới

ta 115 thôi tầm 3 40v đổ lại,bác đúng số con rệp thật:D
  4. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

mình thì làm 127 điểm thường tốn khoảng 100~120 vàng. Cũng đôi khi nó xui lên đến hơn 200 nhưng mà 1 tuần 3-4 ngày thì hiếm khi dc như bác
  5. HiepGaHn

HiepGaHn Member Tích Cực

mình thì mất cái chai đc cái lọ
    hôm nào mà làm nvhn mà đen thì kiểu gì ra khơi cũng bù lại số vàng đấy hoặc là hơn
  6. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

có bữa mình cũng nhọ kiểu như bạn , nhưng đau cái là chỉ còn nv cuối cần 4 điểm , mà bay 300v mới ra :confused:
  7. DCuong

DCuong Thành Viên Mới

nếu mình làm đến 127 điểm thì mới dính nhọ chứ 115 thì họa 1 tháng 1 lần.chia buồn cùng thím :p
  8. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mấy hnay mình cũng đen :((.lỗ nặng vàng
  9. EiichiroOda

EiichiroOda Member Tích Cực

làm nó hên sui , có hôm mình hên làm 127 điểm mà trả mất vàng nào , hôm thì mất hơn 200v , nhưng cái kiểu làm xong mới biết là thiếu điểm thì mình chưa bh :D:D
  10. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

thỉnh thoảng cũng bị 1 lần,cũng thốn phải biết :))
  11. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

bạn để nv cúi 4đ thì tốn là đúng rồi, làm sao mà nv cúi 3đ thì sẽ đỡ tốn hơn nhìu
  12. Kmacblad

Kmacblad Member Chính Thức

Làm nv hàng ngày 115 điểm làm gì mà tốn, làm đúng chuỗi nhiệm vụ là được thêm: 10+20+30+30 = 90, còn cần 25 điểm từ 10 nvu, trung bình là 2.5 điểm 1 nvu (tự phân bổ, đừng để đến lúc mấy nvu cuối toàn yêu cầu 4 là được).
  13. DeathPlas

DeathPlas Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

làm 115d thôi mà toán hơn 200v số xui thôi :eek:
  14. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

chuyện thường nhật hay xảy ra, cho nên lần nào vào vùng biển thần bí quay chỉ mong vào dc cái đảo ở giữa
  15. Mr Nothing

bạn làm theo TS phải ko? mình thấy chả ích gì. Cái cuối bạn làm 3đ mà nó ra 4đ thì bạn bỏ qua đi làm mới à?
  16. Mr Nothing

Bạn hiểu từ NHỌ ko? Bạn nói như là dễ cạp lắm, thật thế thì mình post để xả bức xúc làm gì? nó ra toàn nv 1 điểm trong khi mất cả trăm vàng thì bạn có làm mới để tìm nữa ko?
  17. Mr Nothing

Làm biết là sẽ thiếu điểm nhưng vào thế hết vàng rồi nên buộc làm mấy cái 1đ thôi
  18. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Vậy là các bác ở đây chưa hiêu dc hoàn cảnh của thớt r. làm 115 điểm ờ thì nv 1 điểm cũng nhận. Nhưng mà làm mới nó đíu ra cho cả nv 1 điểm nữa thì làm thế nào????? K lẽ k làm mới
  19. Mr Nothing

chuẩn bạn. nó cứ ra nv 1 đ hoài nên làm mới chỉ là trả vàng mà k đc khế