[Mini Game]Vương Giả Chiến lần 18-Trâu Slow Drink Water Đục !

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả Lần 18' bắt đầu bởi StrikeBack, 15 Tháng mười hai 2016.

1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Chào các thuyền trưởng !

Trước tiên cái tiêu đề mình ko tiếp nhận bất cứ ý kiến nào về ngữ pháp đâu nhé !!!:pde87:
    Một mùa VGC mới lại bắt đầu ! Biết bao anh tài mới nổi trông chờ cơ hội đăng quang, các bậc lão thành thì ỉm hàng chờ thời cơ tới . Hiện tại giải đã xong vòng loại liên sv ! Mình cũng có vài game gọi là vui vẻ cho ae chúng ta cùng trổ tài dự đoán-ăn code !:pde65:

Cách chơi thì ae cũng đã rành mạch lắm rồi ! Mỗi ngày mình đưa ra 1 cặp hay ho, bất kể TTG hay ĐHT các cụm để cho mọi người cùng dự đoán, ai dự đoán được người chiến thắng và số người trả lời đúng giống mình thì lụm hàng thôi ! Nếu trùng thì ai trả lời sớm hơn thắng, người còn lại ngó lên tiêu đề của mình. :pde43:

*Phần thưởng vòng loại trực tiếp
    Giải Nhất : 4 code tháng 11
    Giải Nhì : 3 code tháng 11
    Giải Ba : 2 code tháng 11

*Phần thưởng trận Chung Kết
    Giải Nhất : 4 code tháng 12
    Giải Nhì : 3 code tháng 12
    Giải Ba : 2 code tháng 12

*Phần quà nho nhỏ:
    Vô địch ĐHT : 3 code
    Kết thúc VGC lần 18, chụp ảnh acc có tên nhân vật, server rõ ràng rồi gửi inbox cho mình.
    *Cách tham gia : Như mọi lần thôi !
    -quote lại bài viết kèo dự đoán.
    -điền số người trả lời đúng giống như bạn.
    -vào form điền thông tin rõ ràng và tên người bạn dự đoán chiến thắng để nhận thưởng.
    *Yêu cầu : thành viên phải trên 30 bài viết, mọi hành vi spam từ lúc ra kèo sẽ ban thẳng tay :pde23:.

Thân ái và quyết thắng !!!!! Nhớ nhìn lên tiêu đề của mình để tự nhủ nhé ! :pde29:

2. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Minigame Dự đoán vòng 1/16

https://docs.google.com/forms

Bao nhiều người trả lời đúng giống bạn ?

Hạn tham gia kèo này đến 4h chiều nay (15-12-2016 ) nhé ! Trùng thì ai post trước người đó thắng .

Kết quả:

*32 người tham gia kèo vòng 16, trong đó 28 người hợp lệ.
    4 tk ko hợp lệ :
    -NMD1990 ( Ko quote và dự đoán số người trong 2pic này )
    -Nhi1985 + ProKieu ( cùng 1 email xài 2 tk diễn đàn để chơi )
    -SuperH ( ko quote lại bài ra kèo dự đoán )
    Các bạn tham gia kèo sau nhớ đọc kỹ cách tham gia và nhìn những người đang tham gia để ko vướng những lỗi cơ bản nữa nhé.

*Tính những tk hợp lệ thì :Có 21 người trả lời đúng kết quả Slade chiến thắng

Giải nhất
    Giải Nhì
    Giải ba
    Cập nhật lại kết quả kèo 1/16 nhé, @SsMrNamS2 trả lời sớm hơn với kết quả chính xác , quan trọng nhất là tubipro dự đoán sai người chiến thắng =)). Thêm nữa, Shaddoll và LinhMiu dự đoán số người gần đúng nhất !
    Last edited: 16 Tháng mười hai 2016
  3. StrikeBack

Minigame Dự đoán vòng 1/8

Bao nhiêu người trả lời đúng giống bạn ?

Hạn chót cho kèo này đến 15h-16/12/2016
    Trùng đáp án thì ai post trước sẽ thắng !

Kết quả

*68 người tham gia kèo vòng 1/8
    tk ko hợp lệ :

-RTZZEZZ + sasa ko đủ 30 bài viết
    -1 bạn giấu tên mail cutuy3no0o@gmail.com ko quote kèo và đoán số người, tóm lại ko cmt trong 2pic.
    -CandyLove + iji ko cmt trong thời gian diễn ra kèo !
    -dsgsda + dslgksdg + fafqwfq với email : ngokimxuyen2,3,4@...clone trắng trợn + đặt tên 4rum ko có tâm :( .

* Tính những tk hợp lệ thì có 27 người trả lời đúng kết quả ASL Khiêm là người chiến thắng.

Giải Nhất

Giải Nhì

Giải Ba
    Last edited: 16 Tháng mười hai 2016
  4. StrikeBack

Minigame Dự đoán vòng Tứ Kết

Tên người bạn dự đoán sẽ thắng ?

Lưu ý mình thêm 1 câu để tránh trường hợp ae chọn ở form nhưng quên chính đáp án mình chọn ( ae nhớ đối chiếu cho kĩ ). Mọi trường hợp sửa bài sau 15h đều auto loại nhé !

Hạn chót cho kèo này đến 15h-17/12/2016

Kết quả:

*60 người tham gia kèo Tứ Kết
    tk ko hợp lệ :
    -sasa ko đủ 30 bài viết, ko quote bài ra kèo ( 1 lần nữa ghép vào tôi cố ý spam ban thẳng tay )

* Tính những tk hợp lệ thì có 34 người trả lời đúng kết quả Adventure là người chiến thắng.

Giải Nhất
    Giải Nhì
    Giải Ba
    Last edited: 17 Tháng mười hai 2016
  5. StrikeBack

Minigame Dự đoán vòng Bán Kết

Hạn chót cho kèo này đến 15h-18/12/2016
    Mọi trường hợp sửa bài sau 15h đều auto loại nhé !

Kết quả:

*63 người tham gia kèo Bán Kết
    tk ko hợp lệ :
    -xuanthien ko đủ 30 bài viết
    * Tính những tk hợp lệ thì có 35 người trả lời đúng kết quả King Harem là người chiến thắng.

Giải Nhất

Giải Nhì

Giải Ba
    **Trường hợp

đều trả lời sớm và có thể đạt giải 2 và 3 , tuy nhiên 2 bạn này đã có quà từ những kèo trước rồi. Nếu các bạn dùng tk chính của mình mà giành được chiến thắng liên tiếp, đương nhiên mình vẫn hoan nghênh và set thưởng, nhưng cả 2 tk thắng đều là clone và bạn đã có thưởng rồi thì mình muốn đảm bảo sự công bằng cho tất cả mọi người ! Có chơi có thưởng , ai cũng có cơ hội !
    Và nói luôn những lựa chọn của các tk này vẫn được tính vào kết quả cuối ( số người lựa chọn giống bạn ), vì suy cho cùng đây vẫn là tk hợp lệ ! Thanks ae !
    Last edited: 18 Tháng mười hai 2016
  6. StrikeBack

Minigame Dự đoán vòng Chung Kết

Hạn chót cho kèo này đến 15h-19/12/2016
    Mọi trường hợp sửa bài sau 15h đều auto loại nhé !
    Vì trận CK phần thưởng là code tháng 12 nên ai cũng đều được tham gia và nhận thưởng bình thường nhé !!!!

*Kết quả:

*54 người tham gia kèo Chung Kết
    tk ko hợp lệ :
    -LeLinh + javan4 ko quote kèo dự đoán.
    -bongtoi88 + phonggio + Yato ko có tham gia trên link form để dự kèo.

* Tính những tk hợp lệ thì có 37 người trả lời đúng kết quả STH là người chiến thắng.

Giải Nhất
    Giải Nhì
    Giải Ba
    Lí do chỉ được giải 3 vì có vẻ tên 2 nick bạn này giống nhau quá nên ghi nhầm ở trên form =))

*Những tk có acc vô địch ĐHT ở các cụm như mình đã nói ở post 1 thì lòng inbox mình ảnh chứng minh và mail
    Last edited: 19 Tháng mười hai 2016
  7. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

8. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

9. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

::haha::rình lên phốt tiếp
  10. Seo69

Seo69 Member Tích Cực

Làm cái giống đợt trước :pde30:
  11. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

12. tinhstyle

tinhstyle Member Tích Cực

13. LinhMiu

LinhMiu Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

k có time rõ ràng à mod
  14. DaiTin

DaiTin Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

lót dép hóng ..... mà vẫn chưa hiểu tham gia như thế nào
  15. Harus

Harus Member Chính Thức

Vo dich VGC k co code ak
  16. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

:pde53: kèo đâu rồi để tham gia kiếm vài bộ code bán nào :pde53:
  17. LinhMiu

LinhMiu Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mod nay no. may cai code chua tra
  18. StrikeBack

vài 3 cái code ko thấm tháp với mình, ít cũng phải 2-3 bộ OG với 5-60k vàng :pde36:
  19. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde36: Suva
  20. StrikeBack

Minigame Dự đoán vòng 1/16

Bao nhiều người trả lời đúng giống bạn ?

Hạn tham gia kèo này đến 16h chiều nay (15-12-2016 ) nhé ! Trùng thì ai post trước người đó thắng .