[MINIGAME] CÔNG HỘI CHIẾN 47

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 46' bắt đầu bởi TomAadarsh, 15 Tháng một 2021.

1. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

32
  2. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

30
  3. kyler123

kyler123 Member Tích Cực

47
  4. kyler123

kyler123 Member Tích Cực

33
  5. quangnha

quangnha Member Tích Cực

29
  6. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

xin lỗi mọi nguwofi do giải lỗi nên kết quả ngày hôm này 2 event ko được công nhận, giải sẽ rs lại và tiếp tục event vào ngày sớm nhất, mĩu kết quả từ 16/17/18 vẫn được công nhận trúng vàng , mong mọi người thông cảm
  7. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

làm ăn ntn là chết r
    vuahaitac123456 thích bài này.
  8. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Còn quà thì sao Mod Tồm ? CH mik vô top 4 mak thế này thì haki xám cs ko có, mảnh DH cs ko có luôn à ?
  9. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Rồi kết quả bạn tổng kết sai mình khiếu nại mấy ngày chưa chịu rep là sao??
  10. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

2k5 vàng:pde19:
  11. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

ăn giải r thì nói gì cũng đc nhể, mà ông giáo chưa thay avatar à
  12. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Tích cực gom vàng chờ ev tết hjx
    Ăn là ăn thế lào, ai cho mà ăn::angry::::angry::
  13. S2MrNamS2

uk cũng đang kiếm vàng mua bánh mỳ tết farm nè
  14. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

đã sửa, sau tổng kết bác khiếu nại cũng được, nếu ko bác gửi thư, vì mỗi lần minigame là thông báo trên 60 cái làm sao mình biết được, nên bạn thông cảm, việc nhiều làm không xuyển, plan tết event, , nên mọi người có bức xúc thì cũng từ từ và thông cảm, file mình gửi danh đào, danh đào gửi lên trên, nên mình ko kiểm soát được code và vàng tình trang như nào, chỉ biết là code đã gửi, vàng đã phát 1/2, do lượng event 3 kênh quá nhiều
  15. S2MrNamS2

bảo sao mấy ông trong công hội dc vàng 3 event vừa rồi mà mình thì lại chưa dc
  16. khanhlk18

khanhlk18 Cao Thủ Forum

3 event có vàng rồi à. Cho mình xin báo cáo lun nha. Vẫn chưa nhận dx . Chán thật chứ
  17. S2MrNamS2

hehe ghi nhầm , 2k vàng ở combo 3 event lớn đợt noel vừa rồi ý, mà mod bảo mới phát 1/2 số lượng mà
  18. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

thì mod bảo kq 3 ngày trước vẫn đc giữ còn gì, ông nào ăn 3 hôm đó thì sướng thôi