[TÂM SỰ]Trước lời tạm biệt VHT

Discussion in 'Hải Tặc Trở Về' started by OTAN, Feb 3, 2015.

1. vnprincesfrog

vnprincesfrog Member Tích Cực

TẠM BIỆT VHT NHÉ!
  2. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Mỗi người khác nhau thôi Oppa à, có người chơi vui như Oppa, có người chơi vì mục đích top 1. Cãi nhau làm gì cho mệt :D. 2 ý kiến khác nhau chả bao h dung hòa đc đâu :D
  3. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

cái vấn đề ở đây là nó xài lực free đập mỏ ko ngừng nghỉ,ko cho ăn mỏ.nó mở 24h rồi,ta chiếm mỏ khác nó cũng bỏ mỏ 24h chiếm cho = đc,còn cái vấn đề tâm huyết thì xin lỗi chứ ko có 1 cái event diễn đàn nào mà ta ko tham gia,truyện anime mỗi tuần ra vẫn xem đều đều
  4. ZhardyZ

ZhardyZ Thành Viên Mới

mình cũng ức chế kich cầu..hê ăn mỏ 6 tiếng hay 8 tiếng là 5p nó vào chiếm..trong khi mỏ khác ko ai ăn cả :(((((((
  5. ZhardyZ

ZhardyZ Thành Viên Mới

chán nản game qá mọi người ơi.......mong mấy anh G5 xem xét rồi làm ăn đàng hoàng giùm cái :(
  6. YingRuan

YingRuan Member Tích Cực

Tạm biệt tượng đài VHT Việt a ra đi để lại bao tiếc thương vô hạn. Thú thực chơi game thì mình chán nhưng vô chiếm mỏ đánh nhau vui ko bỏ được :pde34:
  7. Bee

Bee Member Chính Thức

Nói thật là lực free hay lực gì cũng cay cú ...:e
  8. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

9. BuiDois88

BuiDois88 Member Tích Cực

thương chúng nó thì chúng mày có tiền không :haha:
  10. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

về trận doanh :pde88:
  11. HYPERSPACE

HYPERSPACE Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Buồn thế :( đang tính chơi lại game để có thể theo được với bác OTAN + GOD mà giờ 2 bác nghỉ rùi :m
    Chắc chẳng ai biết mình là ai đâu :haha:
  12. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

còn ko khai ra :pde18:
  13. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

14. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

chỉ là chơi game thôi. Cá nhân mình cứ phải đánh mỏ cho nó có tí động lực để chơi. Chơi mà chỉ mở 24h cảm giác thấy nó nhàm chán. Chơi mà nơm nớm sợ kích cầu thì chắc về game off.
  15. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

kích cầu mà có 5m trái tên lửa cụm 5 cụm 6. 13m cụm 1 muốn đc vào cụm đó để đua với kích cầu 1 lần. :pde7:
  16. thuyngaSS30

thuyngaSS30 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

mấy cụm đó toàn là sv mới , mà dạo này ng chơi VHT ít đi rõ rệt thì mấy sv mới đó đi bì với các sv cộm cán ah !? muốn vào sv đó đua với kick cầu thì có gì là khó ! tạo 1 acc mới mà đua , thử xem có đua dc hay ko !? hồi trước có 1 ng là mod đòi bán ta 1 acc top 2 sv + 10k vàng với giá 1m5 kìa ! ngon thì cứ tạo 1 acc mới đi rồi đua ở sv mới :|
  17. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

Cụm 1 13min là sv mới à @@. ai bán acc top 1 top 2 10k vàng ông chỉ tôi cái xúc liền. chơi cho đỡ tốn. tháng n ào cũng 4 5m nặng quá =))
  18. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Chắc bác là LUBA à :e:pde3::pde3:
  19. SSZQ8688

SSZQ8688 Member Tích Cực

Xin đc thông báo vs toàn thể ae. Từ nay Sinbad.s70 sẽ cầm cả acc OTAN và MrSonCt, và sẽ tiếp tục đầu tư nhưng gì 2 anh còn dang dỡ :D
  20. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

mi kham nổi cả 3 cơ ah :e

Share This Page