[TÂM SỰ]Trước lời tạm biệt VHT

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi OTAN, 3 Tháng hai 2015.

1. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

tại bác chưa top 1 chưa bít,kick cầu nó còn đập mỏ của mình,lấy lực free của nó hành người chơi,1 ngày onl 30' xong off,pm hỏi nó sao đánh mỏ?,nó trả lời 1 câu duy nhất: "Ai bảo mày yếu hơn tao"
  2. LynnNguyen

LynnNguyen Thành Viên Mới

Tráitênlua 1 minh chung qua ro rang cho viec kich cau lo lieu ko con gi =
  3. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

đó là khác biệt giữa TOP 1 và TOP 1+ đó ... cách chơi game mỗi người khác nhau mình nói rồi mà , TOP sever ko quen ăn hành nên mới thế thôi, còn chơi bt thì ăn hành mỗi ngày là chuyện bt , còn ăn hành của kick cầu hay hành của người chơi thì cơ bản ko khác nhau
  4. Mr.Dur

Mr.Dur Member Tích Cực

suy nghĩ thế nào mà nói ko khác nhau. vớ vẩn.
  5. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

đùa chứ chưa phục thù được công hội chiến thôi thì chủ nhật này 8/2 mời a đến off rượu chè cùng sunny.
  6. Super Duck

Super Duck Member Tích Cực

- cho e hỏi thật mod opti thế CAM liệu có kick cầu hay không:pde53: ( tại vì top từ 11 đến 10.000 là những vị trí tiềm ẩn ) mà trong tuần san bài viết funfac có nhắc đến .:pde49:
  7. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

vớ vẩn,nghĩ sao nó lấy lực free đánh mình có ức ko,thách bạn dám đổi 1 1 lực đánh nó đấy,trừ khi bạn bỏ acc
  8. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

sv mà suy nghĩ kinh vồn, ý thím là 2+2=4 cơ bản ko khác 2x2=4 nhỉ, vậy 3+3 với 3x3 cũng là một :pde1:
  9. Olalani

Olalani Member Tích Cực

Phải công nhận 1 câu bác suy nghĩ bựa quá với cụm từ "Không khác nhau" :pde4:
    Một bên là người chơi 1 bên là kích cầu . Với người chơi thì mình còn nỗ lực cố gắng phấn đấu mà hạ bệ nó
    Còn với acc Kích cầu thì bạn cố gắng ntn thì nó vẫn chỉ là kích cầu :pde8:
    Bạn dùng tiền mình để thắng tiền ảo ... Bạn thật là đại gia đó Oppa Jacky :pde6::pde6:
  10. tuanhd

tuanhd Member Tích Cực

chơi game vui vẻ đi mn :)) kích cầu nó còn vào có 1 lúc r` nó off, cứ như hồi mình chơi game cày lv bị cả server săn ra khỏi thành còn khó nói gì đến kiếm đồ hay lv, chưa kể còn những chi phí để pk max tốn ý chứ :))
  11. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Ko quan tâm cho lắm,cuộc chơi vẫn là cuộc chơi 1 người mất đi thì trăm người lại đến
    Vì thế điều cốt yếu ở đây là chơi đc hay ko mới la vấn đề
  12. DucHCM1

DucHCM1 Member Tích Cực

OTAN chia tay . SonCT lên thay. SonCT nghỉ thì vuthien lên thay,..Mọi thứ cứ tiếp diễn như thế cho đến khi ko còn đam mê. Goodbye OTAN :pde94:
  13. soinho

soinho Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Không hiểu NPH đã làm gì khiến một tượng đài như Otan phải ra đi. Phải nói anh là 1 nhân vật rất có tâm huyết với game này qua cái cách mà anh build acc cũng như những cống hiến của anh trên diễn đàn. Dù sao tôi cũng xin gửi lời cảm ơn tới anh và chúc anh thượng lộ bình an.
  14. maxxxxx

maxxxxx Member Tích Cực

Đa phần anh em chơi game gắn bó vì fan onepiece. Game thiết kế đẹp mắt, nội dung cũng tàm tạm. Chơi cũng vì muốn gắn bó với OnePiece cho hết thời trẻ trâu thôi. GB bác Otan
  15. Zoppo86

Zoppo86 Thành Viên Mới

@@ chỉ sợ là chiêu trò của các Top nhằm gim hàng để đợt VGC sẽ tung ra =)))))):pde3:
  16. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Không phải bênh vực Jacky gì đó, nhưng mọi người không hiểu thoáng vấn đề , ý Oppa nói là nếu Top 1 đứng đầu không quen việc bị hành nên khi vs với acc kích cầu thì cảm giác tức nên nghỉ.Còn những acc chơi bình thường , nạp ít ít thì đi so với mấy acc kích cầu làm gì.Mình hỏi thật không lẽ những acc ít nói chuyện mà vẫn mạnh đều là kích cầu hết sao??? Nói đơn giản Oda kích hoalq nghỉ, sau này đổi chủ hoalq chấp nhận không hơn thua nữa thì đâu vẫn hoàn đó thôi. Vấn đề là sĩ diện của của top 1 và cách làm ăn không giữ mối của game5 thôi.Thân
  17. tiengia

tiengia Member Tích Cực

OTAN không bao giờ biết nói đùa nhé :y
    ShanYu thích bài này.
  18. dragonbaby

dragonbaby Thành Viên Mới

A là một Thần tượng của e. A ra đi trở thành 1 Tượng thần của Vua hải tặc
  19. MonkeyAce

MonkeyAce Member Tích Cực

Và như thế anh đi :D
  20. YuiHatano

YuiHatano Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới