VHT [Tư vấn]nâng đồ cam

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi manhcuongplhn, 19 Tháng năm 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. manhcuongplhn

manhcuongplhn Thành Viên Mới

Chào các bô lão,tình hình là e mới luyệ VHT đc 1 thời gian,giờ đang là lv 88. Sắp tới lv 90 đc up đồ cam,các bác cho e hỏi là nên up đồ nào trước ạ. Có bác nói là nên up day chuyền trước rồi mới đến đồ công,và dồn cho main lên full đồ cam trước. Vậy có đúng ko ạ? Và có nên đổi đồ 80 để up đồ cam hay là để dành lên đồ 85 để up cho rẻ ko ạ? Các bác chỉ e vs ạ
  2. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

dây chuyển trc cũg đc nếu dư dã thì lên đồ 80 k thì đợi có đồ 85 r lên
  3. Vinci

Vinci Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Đồ thì bạn dùng đồ 85 để up nha sẽ đỡ tốn nguyên liệu hơn. Nguyên liệu Ab rất thiếu đó. Lên 90 nếu bạn sài TC thì up nhẫn, sài VC thì up vk. Cảm thấy sau khi up nhẫn + vk mà vẫn tính sẽ thừa ab thì up vòng nha :)
  4. manhcuongplhn

manhcuongplhn Thành Viên Mới

tks các bác đã tư vấn. Cho e hỏi thêm là hiện tại với lv của e thì nên tập trung up ngọc và cường hóa đồ hay là tẩy đồ cho ngon ạ?
  5. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Tầm lv của bạn thì tẩy đồ = vàng ấy, loại 10v /1 shot ( max tầm 200v / món) . còn up bảo thạch hay cường hóa thì up ngọc lên 1 khoảng nhất định ví dụ 30,45,60% up ngọc khác. chơi tc,vc,mc thì cường hóa max nhẫn, vc, mk = cấp rồi đến máu rồi thủ.
  6. Dark Magician

Dark Magician Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

main chính thì iu tiên lên vk nhẫn áo , rồi đến tc hoặc mc , sau đó rồi lên buff
  7. Liễu YY

Liễu YY Member Tích Cực

Bạn nên sử dụng đồ tím cấp 85 để up đồ CAM nha, len 90 up 1 cái đây chuyền 1 vũ khí cho tướng 9niếu bạn chơi VC, thêm 1 cái nhẫn cho tướng 9 niếu bạn chơi TC, nên úp tiếp theo là cái giáp và phi long cho tướng chính, mũ khỏi up cũng được, thêm 1 cái trượng cho Nami nha, 1 cái vk cho ussop nha!. sao đó úp tiếp áo và phi long cho nami và usopp
  8. ÚttTranq

ÚttTranq Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Đa số toàn chơi Vật công, nên theo mình là úp Vòng trước nhé ::big_smile::::big_smile::
  9. ÚttTranq

ÚttTranq Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

Theo mình thì chia đều ra nhé bạn..::byebye::
  10. vietgoogle

vietgoogle Member Tích Cực

Kiếm đồ 85 lâu quá có kn gì ko?
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.