VHT [Tư vấn]Trận Hình

Discussion in 'Quán Rượu' started by WindDK, Jul 31, 2016.

1. WindDK

WindDK Member Tích Cực

Hiện tại mình dùng MainTC thương hỏa la + Kính Tỏa,JinHS,LawHS,Boa,KayaH thấy khá ổn.Sắp tới mình chuẩn bị có tuyết loạn tinh băng thì có nên đổi sang MainVC không? với lại JinHS với Main tuyết loạn thì dame nào cao hơn?
  2. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

jimS dame thấy vẫn hơn tuyết loạn lại dễ khống chế máu tránh bị lawS bắt, thế nên ko cần đổi sang main đâu :cat25
    Violent likes this.
  3. WindDK

WindDK Member Tích Cực

Vậy có nên lên thêm 1 vũ khí cho Main dùng Tuyết Loạn nữa hông,nếu dùng tuyết loạn thì chả biết khi nào mới được nộ
  4. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Có ray thì mới đổi sang main vc, chứ ko có thì đổi làm j? Jinbei đánh vừa hồi máu vừa tăng def cho team. Trong khi nếu muốn main xài tuyết loạn mà dame to hơn jinbei thì trừ khi bạn thuộc top đầu, build con main khủng thì dame mới to hơn thôi. Khuyên bạn ít nhất thì chờ lên lồng rồi chuyển cũng được, lên lồng dame to hơn tuyết loạn tầm 20%.
    Susu210 likes this.
  5. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mình thấy chơi 2 vc rất là tốn trừ khi thuộc top dân chơi dư dả ab kccd thì chơi còn tầm trung thì chơi ko khiệu quả lắm đâu
    Susu210 likes this.
  6. WindDK

WindDK Member Tích Cực

Vậy hoy giữ nguyên trận hình :))
  7. WindDK

WindDK Member Tích Cực

Thiếu 26k điểm nữa mới có Ray :v
  8. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

Mình đã thử chuyển sang con main TLTB lvl 13x và ăn hành tụt l` nên phế main đánh jinbeHS hiệu quả hơn nhiều , lưu ý đừng để Jin máu cao nhất nhé ko là mệt lắm vì tầm trung có mỗi 1 con dam chính mà bị Law ôm bom thì 99% là thua :cat37
  9. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

chính xác đó , ko phải top thì ko nên đú :pde36: . Tầm trung trở lại dồn 1-2 con đã mệt thấy mẹ rồi h up 1 dam VC nữa ko khả thi lắm .
  10. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

Lồng TG đúng lvl là 150 thôi cứ đánh JinHS đã đến lúc đó tính tiếp :pde53:
  11. WindDK

WindDK Member Tích Cực

Mình lv136 để Main máu trâu nhất,đứng vị trí 1 nếu ăn tê liệt thì turn 2 vẫn hên xui nộ được,hp Law với Jin ngang và ít hơn Main tính cả nto tầm 150k
  12. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Cái này thì cũng chưa chắc. Acc mình tầm trung thôi, vẫn cho jinbei làm dame vc chính mặc dù main có tô sinh rồi :cat28. Gặp toàn dồn main, đánh main chém nhau có tầm 200k. Trong khi jinbei dame giật cũng hơn 150k rồi, chưa kể nó mất máu thì được thêm dame. Nói chung nếu build jinbei đủ trâu đánh vs main tầm trung ko thua thiệt j lắm. Đợi lên lồng rồi test thử sẽ thấy :cat33
    votinhcoc likes this.
  13. bosieuquay

bosieuquay Member Tích Cực

bản thân nâng đc 2 con kha khá. chả chết sau cái turn 1 nên rất khoái mấy bạn dùng jinS
  14. yuukis153

chắc thím ko up máu mấy con khác nên sợ main ăn HU hả ::amazed::
  15. wjnter_love

Up rồi, law vs brook ~ 1m6 tiết thôi. Main thì hơn 1m3. Tại xài 2 dame vc, cho main xài hàng cùi hơn thôi. Dame vc chính vẫn cho jinbei cầm ::adore::. Thích nhất là jinbei nộ phát thì hút cả đống Sm ::brick::
  16. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

chuẩn, kể cả main có lồng TG cũng chưa chắc ngon bằng jim về khoản đánh dam và với lượng máu của jim ko cao như main thì cũng dễ build team hơn
  17. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

Chính xác , chỉ là test thử xem hiệu quả như nào rồi tính tiếp , chứ JinHS đánh chay hồi máu team + giảm sát thương 10% ( thiên phú shura 10 ) cực kì hiệu quả tầm lvl mình ( 13x ) .
  18. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

Bạn là tầm trung hay top . Nếu có thể bạn nên up con brook trâu + nhiều máu nhất team + thiên phú shura lvl 10 thì team bạn rất lỳ đòn đó .
  19. wjnter_love

Mình 175 rồi, đánh còn thấy hiệu quả nữa là :pde27: Đang build đều team nên ko dồn main. Đánh vs mấy team dồn main jinbei toàn buff máu ~ 300k. Thêm con main tô sinh nữa nên sống khá thọ. Chờ con Ray về rồi đánh luôn, chứ h up brook lên 10 mốt ko xài thấy cũng phí :pde17:
  20. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

mình ko chơi TC nên thay = brook thoai , cụm sv mới tầm trung mà đánh ray thì ko khả thi . Sv cũ thì đc :D

Share This Page