VHT [ Tổng Hợp ] Topic Tổng Hợp Chiến Báo Impel Down

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi optimus, 17 Tháng tư 2014.

1. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

main VC, boaH, kentH, kayaH, shira.
  2. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Thế cũng như nhau, có cb ko?
  3. Excalibur

Excalibur Thành Viên Mới

4. S136Hercules

S136Hercules Member Tích Cực

cho mình xin lại cb tầng 68 với. cb trên hư hết r :(
  5. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mấy anh cho em xin chiến báo tầng 45 địa ngục băng giá LC vừa ngóc lên 1m4 với :pde44:
  6. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ko ai cho xin CB à :oops:
  7. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

qua s149 150 xin là phù hợp với tầm của chú.
    Gao Đỏ thích bài này.
  8. GauIMeo

9. Gao Đỏ

10. Hawk

Hawk Member Chính Thức

11. Gao Đỏ

Ko xem được tức là chiến báo đó die rồi đó bạn :)
  12. Hawk

Hawk Member Chính Thức

tiện thể hỏi bạn lun, mình lv 104 đội hình main(sài VC) kaya,choperH,namiH và còn 1 tướng TC, ko biet nên up KentH hay LuffyH bạn :pde16:
  13. Gao Đỏ

Vote KentH nha bạn. Nhưng bạn lên NamiH có lẽ ko hợp với thời này, slot NamiH tháy Fukaboshi vào nữa nha bạn
  14. Hawk

Hawk Member Chính Thức

vậy luffyH lv bao nhiêu sài dc bạn, mình up bây h lun dc ko, ko thích KentH cho lắm :(:(
  15. Gao Đỏ

Luffy thời này nếu bạn ko tên lửa thì khó nộ lắm, trí 10 thì tùy xếp trận bạn ah. THời này là của hiệu ứng, Luffy bạn bị bắt là coi như thọt 1 dame, xét còn mỗi main dame thì chưa ăn thua với đội đối phương
  16. Hawk

Hawk Member Chính Thức

vậy mình đi theo hướng của bạn thì lv bao nhiêu đổi Fukaboshi với kentH để lấy đồng đội khác, hay sài lun :pde95:
  17. Gao Đỏ

Luôn cho nóng bạn à
  18. Hawk

Hawk Member Chính Thức

dùng cho đến sau này lun hả bạn, đến già đến chết lun hả :pde88:, có tướng MC nào trong tương lai Hot Hot ko, BoaH dc ko, chứ sài lun con Fukaboshi vĩnh viễn hả :pde73::pde73:
  19. Gao Đỏ

Bạn cứ dùng đi, lên lv cao thì MC có Aokiji Haki và Law Shura lúc ấy bạn quyết tiếp cũng chưa muộn :D
  20. Hawk

Hawk Member Chính Thức

ok bác, em súc ngay và lun, có gì bác chịu trách nhiệm kk :haha: