[THÔNG BÁO] DANH SÁCH CHIA CỤM VƯỢT ẢI ĐẠI CHIẾN 19

Thảo luận trong 'VAĐC 19' bắt đầu bởi Tanner, 27 Tháng chín 2017.

1. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Danh sách Chia Cụm VADC 19
    27/09/2017

2. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

@Tanner , @StrikeBack
    Tôi khẩn khoản đề nghị các bạn giúp đỡ kiến nghị lên Nhà phát hành, cho cụm server S5- 7- 9- 18- 19- 20 xuống cụm 3, 4 hoặc 5 trong các Hoạt động liên server như: Cây ác ma, Vượt ải đại chiến, Đấu giá.
    Giống như là chia cụm Tổ đội chiến, Công hội chiến, Vương giả chiến vây.
    Cụm server này là server chết. Còn trụ được 2- 3 người. Anh em muốn có cơ hội để mà ganh đua với các server khác.
    Chứ đánh các giải toàn cụm 3- 4- 5, mà các Hoạt động kia thì toàn cụm 1. Thật sự không thở nổi mà. Chết ngày càng chết.
    Mong các bạn giúp đỡ !
  3. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Những HĐ này đâu liên quan đến lực chiến sức mạnh gì đâu bạn, ai có điều kiện thì chơi thôi, nếu server để chết mòn chết dần để được xuống cụm thì có công bằng với những người nạp nhiều rồi vẫn bị vùi dập không ?
    StrikeBack and 1stWait like this.
  4. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

CAM đấu giá VADC có máu thì đua, liên quan gì sv chết ?
    1stWait thích bài này.
  5. 1stWait

Ý mình là có điều kiện để nạp thẻ và tiêu tiền 1 cách hợp lý với tiềm lực của server.
    Hiện tại mình vẫn đang nạp, mà ko đua nổi ở cái cụm 1.
  6. 1stWait

Thôi thôi, bác quất quả Tên Lửa như thế, cả cụm sv gộp lại cũng chả đua nổi :))
  7. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Cam xuống cụm 3 chơi với giấy, xăng, IP, chosen nhé =))
    Nghe đâu toàn cụm 3 căng nhất, cụm 1 ăn thua gì =))
    1stWait thích bài này.
  8. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cái này có j mà phải ý kiến chia cụm nhỉ, mới lên cụm 1 chắc tụt top 100 :D
    1stWait thích bài này.
  9. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Sv đó cũng lâu đời rồi nhỉ, tích rác 5 năm cũng hơn 51m đấy =))
    1stWait thích bài này.
  10. 1stWait

Cụm 3 như vừa rồi thì căng quá :D
  11. kexuixeo007

kexuixeo007 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

12. 1stWait

Tích được rác 5 năm mà ko tiêu thì mình bách luyện thành thần rồi, đua làm chi nữa :))
    Mới chơi lại được mấy tháng, mà thấy chia cụm khó nuốt quá.
    Auto cụm 1 thì có tích 5 năm nữa cũng thế :))
  13. 1stWait

Mong Mod Tanner cho mình viết nhờ vào topic này. Cảm ơn bạn ^_^
    Mod @StrikeBack làm ơn kiến nghị lên NPH giúp bọn mình với.
    Các hoạt động liên server giúp tăng cường thực lực thì toàn cụm 1, các giải đấu thì ở đúng cụm với sức của mình ( 3- 4- 5).
    Mong các bạn giúp đỡ, tạo điều kiện cho anh em xuống cụm( CAM, VADC, Đấu giá) để có cơ hội trang bị những vật phẩm xứng đáng.
    Các bạn chơi sau ở mấy cụm dưới, đấu giá rất rẻ so với cụm của bọn mình. 1 server tới 4- 5 người có giáp hoàng kim là bình thường, chưa tính các vật phẩm khác.
    Trong khi mức độ đầu tư, thời gian gắn bó, nhiệt tình thì các bạn ấy chưa chắc đã bằng được, chứ đừng nói là hơn bọn mình.
    Thật sự là thiếu công bằng với bọn mình mà. Cái cụm gì toàn các Mod với CTV đấu giá. Người chơi bình thường chịu ko nổi :D
    Mong các bạn kiến nghị lên trên, tạo điều kiện giúp đỡ để anh em máu lửa nạp tiền hơn nữa, tiêu tiền xứng đáng với giá trị thực.
    Cảm ơn các bạn !
    StrikeBack thích bài này.
  14. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Cám ơn bạn đã gắn bó, đồng hành cùng game tới giờ phút này ! Vấn đề của bạn mình sẽ gửi kiến nghị, tuy nhiên phải nói trước là riêng cái CAM, VADC và ĐG này do ko lq tới data về ingame ( LC, đồ đạc, trái mú,..) nên bên phía NPH phân cụm trước đến giờ !
    1stWait thích bài này.
  15. 1stWait

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ, đồng cảm cho bọn mình.
    Trân trọng !