[Thắc mắc] Chưa đánh mà có CH Vô Địch ?

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi Smoker___, 31 Tháng mười hai 2014.

1. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

Tình hình là S149 , S150 , S151 , S152 Chưa đánh mà tự dưng có CH lên Vô địch . Vậy nhận thưởng kiểu này thì bị thiệt à:v:v
  2. letuyenvd

letuyenvd Thành Viên Mới

Toàn người chơi từ ct Hải tặc trở về. Tìm mọi cách lôi kéo người chơi quay lại mà làm ăn thế à???
  3. BéMon

BéMon Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Tân Tinh Tân Thế Giới

mình cũng ko hiểu ở mấy sever này tnao nữa. Nếu đã ko cho các sever này tham gia thì thà đừng có cho vào đánh lgi chứ có thấy CH nào đc đánh đâu tự win mới ảo
  4. ViYeu

ViYeu Thành Viên Mới

giải thích đi chứ game
  5. ViYeu

ViYeu Thành Viên Mới

bỏ 500 vàng tăng liên thắng xong nhìn công hội cùi vô địch :))))))))) đắng lòng
  6. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

Tụi nó vô đich k đc tăng tiên tình cảm đâu.
  7. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

chỉ chủ g thôi
  8. Prog s50

Prog s50 Member Tích Cực

Cả hội chứ, nếu k thì chuyển chủ hôik cho thẳng cùi thì vânz trợ uy đc à
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

he he, ta van tro uy duoc ne
  10. ViYeu

ViYeu Thành Viên Mới

cái chính là đúng ra hội mình vô địch, xong nhìn hội nó vô địch :))))))) đéo hiểu
  11. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

hình như nó chỉ tính chủ g lúc đăng ký thôi , chuyển rồi thì chủ cũ vẫn bị
  12. ViYeu

ViYeu Thành Viên Mới

các MOD đâu hết rồi, giải thích sao vụ này v ạ
  13. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Chính thức thì chỉ có những sv trong cụm dưới đây tham gia được CHC, có thể do lỗi hiển thị nên các bạn từ s149 trở đi cũng thấy giao diện thành ra lầm tưởng. Vì nếu có cụm đó tham gia thì các mod đã trực tuyến từ đầu rồi và khi phát hiện ra lỗi đã báo cáo ngay rồi nhé.
  14. Smoker___

[​IMG] Xong họ được nhận thưởng Top 1 ? . Vậy CH khỏe hơn thì thiệt à ?
  15. letuyenvd

letuyenvd Thành Viên Mới

không tham gia mà lại trừ người ta 500v. Lại còn để tên cùi thông báo online hội trưởng, muốn gây ức chế à ???
  16. optimus

Mình hơi bị thắc mắc là tại sao tới lúc này các bạn mới thông báo, trong khi CHC diễn ra bao nhiêu ngày thì lại ko nói tiếng nào ?? Như vậy thì sao mình kịp báo cáo nhờ các a ktv giải quyết đây ?
  17. Smoker___

Mình tưởng vẫn được đánh nhưng ko được stream như các cụm khác . Đến hôm nay mới biết là nó bị lỗi như này . Dù sao cũng nhận thưởng hết rồi . Giờ chắc cũng ko giải quyết được nữa thôi bỏ đi vậy :pde10:
  18. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

hẳn là vô địch :))
  19. aduc123

aduc123 Thành Viên Mới

Giao diện nhận code hải tặc trở về không còn nữa là sao ad ơi. nhận tới 6/1 mà?
  20. optimus

Cái này phải bảo tụi mình sớm để các ktv có cách xoá giao diện HĐ ở các sv mới. H nhận thưởng xong xuôi rồi nên chắc ko thay đổi dc gì, hy vọng lần sau các bạn thông báo sớm hơn.