[Trực tuyến] Vương giả chiến liên sever mùa thứ 5

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Dondo yolo, 16 Tháng tám 2014.

1. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

bình chọn trận chung kết giữa OTAN s.74 vs Letsgo๖ۣۜhlq s.55 là trận đánh hay nhất trong mùa VGC lần này, rất kịch tính và căng não
    đúng hơn la trận hay nhất trong 6 mùa VGC
  2. BuiDois88

BuiDois88 Member Tích Cực

mình biết là sắp xếp từ truớc vgc liên sv mà cái cách bạn nào cầm acc big bán độ hơi lộ liễu đấy
  3. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

k biết thế nào nhưng bạn big trận cuối k tung hết sức nhạt quá
    BuiDois88 thích bài này.
  4. SoLuuHuongS6

SoLuuHuongS6 Member Tích Cực

thế là xong kết thúc 1 mùa vgc :D .
  5. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

6. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

k biết bác crocodile mùa này cá độ thành công không chứ chả thấy vào bình luận cá độ gì như mấy lần trước :D
  7. BuiDois88

cách làm thiếu khôn khéo làm cho nguời xem thấy bị ức chế
    Bim Bim and kenpham like this.
  8. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

a aokji đây hả
  9. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

thế deo nào trận cuối nhảm vcc:confused:
    BuiDois88 thích bài này.
  10. BuiDois88

anh là vua hai tặc ken à :D
  11. Zens66

Zens66 Member Tích Cực

tiếc cho game5 quá :D mình thay trái đổi trận nhưng đáng tiếc là lại ko nhấn update trận hình. Kể cũng hơi buồn vì game thứ 5 ko bung được hết sức lần cuối với hoalq được :D dù sao xác định thua 3-1 rồi nhưng cầm cự và kéo dài đến 5 game thực sự cũng vui :D have fun
  12. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

chúc mừng anh hoalq với bác Darklork và chị cúc nhé :)
  13. Gato

Gato Member Chính Thức

Nhìn mấy trận trung kết hầu như đã sắp đặt trước, lộ liễu quá rồi .... haizzz:oops:
  14. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

mềnh cũng ko hiểu tại sao như thế , dù thắng cũng ko vui , chịu
  15. Gato

Gato Member Chính Thức

Nhìn vào ai cũng thấy cả.
    Ví dụ sơ sơ :
    1. trận Kenz gặp LệRơi thì ai đời để Luffy cầm ngọc 50% và 2 lượt ko thay đổi gì !
    2. trận Cúc thì trận thứ 5 mang tính quyết định zẩy ai đời lại đưa Ussop vào chẳng hiều nguyên do !
    ..... Hay là các thánh tự nhiên ngu đột xuất ???
  16. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bán độ rõ quá~
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

pak Kenz có nói để trận ko kịp chỉnh lại, chỉ kịp chỉnh trận 3 thôi:confused:
  18. aboyno1

aboyno1 Cao Thủ Forum

cái này thì tôi ko rõ , tôi ko pít big có phải người game 5 ko , nhưng tôi vô địch như thế cũng ko thích cho lắm
    Gato thích bài này.
  19. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

đang 3 k điểm mất mịa 1k cho thim kenz :((
  20. Gato

Gato Member Chính Thức

Mình rất thích Cúc vì bạn ý rất FAIR-PLAY và ngay thẳng ko như ai đó .... làm trò câu view mà lộ liễu quá!