VHT [TRỰC TUYẾN] CÔNG HỘI CHIẾN MÙA THỨ 12

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 12' bắt đầu bởi Tanner, 26 Tháng sáu 2016.

1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Con main tầm này lên cụm 2 cũng là cả 1 thế lực rồi ::beat_brick::
  2. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Main mi hơn nhiều chứ ::beat_brick::::beat_brick:: t.phú cao mà VC cũng ~200k còn stdt nữa ::beat_brick::::beat_brick::
  3. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

:pde36: SM với thiên phú hơn hẳn
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đù, mình ko bằng một góc ::beat_brick::
    Tanuki and Levy like this.
  5. Bopstyle

Bopstyle Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

hơn ai bác mình đang hõi bác
    HuangZhi coi mian bác ấy hơn mình nhiu ko cố gắng up 200k vc mà up mãi ko đc ::big_smile::
  6. Bopstyle

Bopstyle Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

cụm 2 toàn quái vật bác à sao e chịu nỗi ::big_smile::
  7. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Vẫn ko hiểu sao VGC mùa rồi lại xếp mi xuống cụm 4 :cat25:cat25
  8. Bopstyle

chứ cụm máy ta chĩ vào đc top 4 ko thấy à ::big_smile::
  9. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

main mạnh hơn cả main mình :(
  10. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

So main ko thì kém quái vật cụm 2 đâu có nhiều, đều max ngọc nên chỉ khác nhau về lựa chọn dòng tẩy thôi ::amazed::
    À kém 9 cấp cường hóa đồ và cấp cường hóa áo nữa. Cơ mà cũng ko đáng kể, con main này vẫn là quái vật ::angry::
  11. davidsida

davidsida Cao Thủ Forum

Chủ khỉ khô có nhiu đánh nhiu :)) khúc cuối hết pin rồi ::big_smile::::big_smile::::big_smile:: dù sau cũng chúc mừng :))
  12. murom123s26

murom123s26 Member Tích Cực

liệu mình có phải lên cụm 2 ko nhỉ
  13. Bopstyle

chã hiễu máy bác ấy từ kiễu này lên nữa sao lên đc sao tui lên đc 1 chút thấy chua chát quá ::cry::::cry::
  14. Rose

Mùa sau lên cụm 2 luôn đi chứ mi với vo đối cụm 3 ai ăn lại nữa :cat15
  15. Bopstyle

chuẫn bị TDC nè ko bik có đc ỡ lại cụm 4 ko ::big_smile::
  16. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

thua toàn diện :pde62:
  17. Rose

Kiểu gì mùa này mi sẽ cụm 3 và mùa sau lên cụm 2 :cat28
  18. Bopstyle

mà ac bác đc cã team ac e đc có mỗi con main chắc gặp bác ăn hành ngập mồm quá ::big_smile::
  19. Kite Siver

Kite Siver Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde36::pde36:
  20. Kite Siver

Kite Siver Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde36::pde79::pde88: