Lời duy nhất và cuối cùng cho vụ Code Ở Xa !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi aboyno1, 23 Tháng tám 2014.

1. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

nghi vấn giới tính chủ acc,yêu cầu sửa lại giới tính ở thông tin là : chưa xác định
  2. Trảm Phong

Trảm Phong Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri

3. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

xin link vht Mỹ >"<theo Mn cho vui :D
  4. LynnNguyen

LynnNguyen Thành Viên Mới

còn thua xa cái code tham dự mà bạn :))
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Đây là lời giải thích duy nhất của mình, mình sẽ làm = ảnh cho dễ hình dung. Các bạn xem xong, ai hiểu được cứ hiểu, ai gạch đá cứ gạch đá, nhưng có gạch đá thì xin mời gạch đúng người đúng tội. Suy cho cùng, cũng sẽ chẳng ai đọc được những lời này ngoài các mod và mem đâu.

Last edited: 3 Tháng chín 2014
    CrocodiIe, huuphuch and wind1119 like this.
  6. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

nhìn hài hài
  7. zizzizzac

zizzizzac Thành Viên Mới

Tao là tao ghét cái loại nhận vàng free chơi chùa hok mất xu nào rồi ra đât ra vẻ éo quan tâm lắm nhé. Vip 12 của chùa thì im giùm cái. Code gốc của nó chắc ăn đầy mồm giờ ra đây giở giọng Cờ hó làm éo gì.
  8. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Nói chung là do NHP chứ các mod cũng ko thể giúp gì thêm :(
  9. MsThao

MsThao Cao Thủ Forum

o_Oo_Oo_O, mod cũng là tay sai thôi , cái này thì mềnh biết rồi
  10. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thế nào là vàng chùa, nói nghe xem nào :eek:, tỏ ra vẻ hiểu biết lắm :rolleyes:
    Kaizxz thích bài này.
  11. Trảm Phong

mẹ! Lũ điều hành game5. @#$@$#%^%$^$%^$%^$%^$%^%$^*&&^*%@#$%@:mad::mad::mad::mad::mad:
    Last edited: 3 Tháng chín 2014
    ThaoMyS32Zm thích bài này.
  12. ThaoMyS32Zm

rất cảm thông cho mod ! nhưng cố gắng đừng lặp lại đc oy`
    DPerona thích bài này.
  13. optimus

Các mod khác vì bức xúc với quyết định này và nhìn trước được tương lai sẽ có 1 2 căn biệt thự nên mình đã cho phép vali du lịch rồi. Còn mình ở đây để giải thích lời cuối cho các bạn xem như là hành động trách nhiệm theo đúng chức vụ của mình. Mình tự tin là trước giờ mình đã đối đãi với các bạn rất phải đạo nên mình mong mọi người cũng như thế với mình. Đừng trách oan các mod khác, họ không đáng để nhận gạch 1 cách vô cớ đâu !
    L0vingU thích bài này.
  14. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Vậy đấy, nói đã khó viết cho member hiểu còn khó hơn nhiều :)
  15. optimus

Bạn ko dc phép dùng chữ đỏ nhé, đó là nội quy của diễn đàn.
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Hiểu thế này, các Mod gủi lên mà NPH không chịu hoặc cho code cùi, các Mod phản ánh lên thì bị ăn chủi, thôi thì có j xài đó, ăn thua ở trên thôi, có thể họ ko có thời gian vào đọc các topic này:rolleyes:, họ làm việc theo cách của họ và G5 ko chỉ có VHT:rolleyes:
  17. ThaoMyS32Zm

hazzj ! game 5 bao lâu rồi vẫn như vậy có chuyện là lôi Mod ra lãnh đạn mấy tên to con bụng phệ lủi mất biệt (P/s : My chơi game 5 từ game Thủy hử nên đừg có cãi :D)
  18. ThaoMyS32Zm

Gia cát dự Mod Marco chuyến này có trái ác quỷ hệ siêu nhân cũng ko tự trị thương đc vì đá gạch quá nhiều :d
  19. Trảm Phong

Vâng! và kết quả cuối cùng, Mod thì cũng chẳng thể làm đc gì, còn gamer cũng đéo đc gì. Cũng chỉ là 1 đám gamer bị lũ treo đầu dê bán thịt chó lừa đi tham dự để lấy số lượng và hình ảnh quảng bá.
  20. optimus

Chữ đỏ nhắc lần thứ 2 nhé.