[MINIGAME]TỔ ĐỘI CHIẾN 38

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 38' bắt đầu bởi TomAadarsh, 4 Tháng mười một 2019.

1. thaogiang

thaogiang Member Tích Cực

2. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

4. k01b1t0

k01b1t0 Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

5. DiepMai

DiepMai Member Tích Cực

6. HiImHaya

HiImHaya Member Tích Cực

7. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

Từ trước đến nay quy định là 1ip chỉ được tham gia 2 nick 4r, còn acc game 2 acc hay 1 acc trùng đều được, còn ai chơi hay ko thì thì đí vẫn là quy định từ đầu và phải theo đó bác
  8. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

9. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Quy định là ai định ra bạn? Nếu nói là mod 4rum định ra thì từ mấy ev trk mod @J-Fla đã ra luật lại là 1 acc game 1 nick 4rum rồi. Nếu quy định lại rồi sao ko áp dụng luật?
    Bạn bảo công bằng vs mọi người vậy hỏi thử 1 ông ăn hết 2 giải 1 2 2k5v, 1 ông ăn đk mỗi giải 3 500v, có công bằng không? Mình cũng chẳng tiếc cái giải rồi, chỉ là muốn góp ý đổi lại cái luật cho công bằng hợp lý hơn thôi.
    Ra cái ev dự đoán thắng thua, mà log 2 acc đoán 2 đội thế thì dự đoán làm gì.
  10. puko

puko Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

11. bignude

bignude Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

12. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

13. tubipro

tubipro Member Tích Cực

14. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

15. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

16. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

17. LonelyTung

LonelyTung Member Tích Cực

18. ha

ha Member Tích Cực

19. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

công bằng gi bạn, cái này từ thời mình còn chưa làm mod ý, đừng có nói là 1 acc được tham gia 1 nink 4r, mình có cả ta acc tích dial và mình dám chắc chả ai nhiều bằng mình, cái này là tính theoIP, 1 ip chỉ được sử dụng 2 nick diễn đàn, và tùy loại event nào, thường thì event 1 là 1ip/ 2 nick, event 2 là 1ip/1 nick, bạn có thể lục lại bài cũ mà xem
    Last edited: 7 Tháng mười một 2019
  20. wjnter_love

Cái chính mình nói ko phải vấn đề IP, cái mình nói là 1 acc game thì cho 1 nick tham gia ev thôi. Cái này góp ý từ mấy ev trk rồi, mod j-fla cũng tiếp nhận rồi sửa lại luật rồi. Bây giờ là mình nhắc lại thôi, bạn ko tiếp thu thì thôi chả nói nữa.