VHT [Bán Acc] Khu Vực Rao Bán Acc.

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi nuns2koi, 19 Tháng sáu 2015.

1. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

chụp tấm ảnh này đâu có ý nghĩa gì ??? nếu bạn đổi được số đuôi của cmnd thành 2 thì mình sẵn sàng đứng ra trung gian giúp bạn bán được acc này. mình là người trung gian chính cái acc này chứ đâu,hehe acc được bán từ face Trần Khánh Nguyên đúng chứ?
  2. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

của bạn đây, ủa mà bạn là mod nào vậy mình k biết, có ai gd ở TPHCM thì lại trụ sở chính của 568 gd cũng dc tránh lừa đảo nhé tks
  3. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tạm tin cái đã mặc dù vẫn có thể PTS,hehe nếu bán được giá 1tr thì cứ nhờ chị trung gian cho nhé, chị ở HCM đây và nếu giao dịch ở cty 568 thì càng tốt
  4. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ok lên 568 gd cho chắc chế ơi, nếu ai mua thì cho trung gian 150k coi như tiền xăng cộ :), full thông tin từ đầu đến đuôi nên cứ vào trụ sở gd cho đảm bảo chế ạ :))
    nhìn avater chế giống e Ly Đô Pi quá :))
  5. HugoĐạpXíchLô

HugoĐạpXíchLô Member Tích Cực

6. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

:pde36: chị Ly xinh hơn nhiều
  7. abctrannam

abctrannam Member Chính Thức

8. Violet.PrQ

xinh bình thường nhưng dc cái nói nhiều thì thôi rồi :)), kiểu như sân khấu này của e các a đừng có mà bon chen :))
  9. TashigiS50

TashigiS50 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

bạn ơi sao 2 cái cmnd khác nhau mà cùng ngày cấp hả bạn
  10. Nguyễn Hiền

:cat26 :cat58
  11. Violet.PrQ

Cái thứ nhất là mình up ảnh lên vì thím @LeeUmi không tin
    cái thứ 2 là mình đổi số cuối của CMND đi chứng tỏ acc full thông tin là mình có toàn bộ thông tin đó bạn
    cứ liện hệ sdt để biết thêm chi tiết
    @LeeUmi nhìn giống e Ly Đo Pi vãi :))
  12. Đừng Chê Anh Nghèo

Đừng Chê Anh Nghèo Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh

có cái ac ngon từ ngày xưa mà chúng nó cứ mua đi bán lại éo bít để dùng mà chơi
  13. Nguyễn Hiền

Thôi huỵch tẹt ra thế này, ý của @TashigiS50 thắc mắc là 2 cái cmnd cấp cùng 1 ngày , phỏng?? Tại thím chày cối nên chị ko muốn bắt bẻ thôi. Chứ úp cái hình lên chả có giá trị gì cả, đơn giản acc nào có thông tin đầy đủ mà không như vậy!? Vấn đề là chính chị là người giao dịch trung gian cái acc đó cho thằng Nguyên ( là bạn của thằng Mạnh), mà Mạnh thì nó đã đổi full thông tin cho nó lâu rồi, và chính thằng Nguyên cũng ko biết, cho nên chị thắc mắc khi thím rao bán acc full thông tin mà thôi ( hoặc là thông tin đó vẫn do a Hoà nắm giữ và thím liên lạc được với a Hoà )
    avatar đó là ảnh con vện của chị chứ ko phải của cô Ly đốp đâu nhé
  14. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

15. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

sao a Hiền lại thành chị thế ?
  16. Nguyễn Hiền

Chuyển giới rồi e, để có gì con vện nó chơi chung , xưng hô cho tiện
  17. TashigiS50

TashigiS50 Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152

tag t làm gì vậy, thắc mắc vui vì thấy làm k kỹ càng thôi mà
  18. abctrannam

19. abctrannam

20. Dsilver

Dsilver Member Chính Thức