[Trực Tuyến] Trăm Hoa Đua Nở Mùa 6

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi LouisTeo, 3 Tháng chín 2014.

1. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

anh rất cố gắng nhưng em rất tiếc, chúc mừng anh có 69% khả năng vào top 100 :D
  2. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

cùng chờ nhé
  3. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

đợt này Vt.blaze nhàn hạ top 1 nhỉ
  4. orchids9x

orchids9x Thành Viên Mới

Muốn top 1 thì trên 40 củ chắc là dc,,,chứ dưới mức đó,chắc lại người nhà g5 ăn cả thôi
  5. zZkyo007

zZkyo007 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Wanted 300.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

tưởng cùng CH phải bảo nhau mà nhường chứ nhỉ em!
  6. KienGau

KienGau Thành Viên Mới

k biết mùa này top 100 TAQ 1m nhỉ k để lần sau cống hiến 1 thể :D
  7. datkun

datkun Thành Viên Mới

Ko liên quan nhưng mình có vấn đề muốn hỏi.
    Hiện mình có TAQ thi thức + 8,Exp cấp tiếp theo = khoàng 400k
    Nếu muốn lên đến + 10 thì cần bao nhiêu exp( nếu cụ thể là bao nhiêu VND thì càng tốt).
    Mong các bạn hay mod trả lời dùm mình nhé.Tks tất cả.Thân!!!
  8. zizzizzac

zizzizzac Thành Viên Mới

Top 1 cụm 5 sever 136 chơi qua loa rồi đc buff cái kick CAM cụm 5 lộ vãi =))
  9. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Bạn nên chú ý ngôn từ của mình ! Nếu nói đúng mực thì các Mod chẳng có lý do gì để ban nick bạn cả. Các mod đang thiết lập lại nội quy của diễn đàn. Thân !
  10. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

đây là Exp của trái. Bạn muốn quy đổi ra điểm cống hiến thì hãy lấy số exp này nhân với 1,46. Ví dụ từ +9 lên +10 bạn sẽ mất gần 6tr điểm cống hiến---> gần 9 triệu hoặc 90k vàng.
    Last edited by a moderator: 6 Tháng chín 2014
  11. TraTenChoTao

TraTenChoTao Thành Viên Mới

Vào nhà người ta chơi, rồi đòi hiếp dâm con người ta. Đây là sân nhà Game5 rồi, chấp nhận phận con sâu cái kiến đi.
  12. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

chỉ cần nói gấp rưỡi (gấp 1.5) là dc rồi lại dễ hĩu hơn nửa ... 1.46 hơi bị chính xác quá =.= khó tính

nói chung thì: trái 6 sao max 10 cần 15 triệu VND , trái 7 sao max 10 cần 35 triệu VND => nạp 100 triệu VND thì dc tên lửa +10 , cá mập +10, chân không +10, tri thức (hoặc 1 trái 6 sao nào đó) +10 ... ai có điều kiện thì quẫy :D
  13. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Trái tím 9,125tr nếu x1.46 (chính xác) thì có 13,3tr thôi, bạn tính lên 15tr ko phải dư gần 2tr sao, phí lắm chứ, chưa kể đợt này có thương thành nên cũng dc 1 mớ exp từ trong đó đổi ra nữa nên con số 13tr này sẽ giảm đi nhiều.
  14. LostSoul89

LostSoul89 Thành Viên Mới

Posedon bá đạo quá nhỉ, không ngờ cụm 3 lại mọc ra 1 siêu nhân GAO
  15. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Poseidon là CanQuetS119 trc cũng lấy 1 trái giờ 1 trái nữa là 2
  16. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Na na' Atula cua cum 2 ay ma ^^
  17. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Sau mấy ngày sôi nổi thì giờ có vẻ yên ắng quá nhỉ.
  18. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Acc này vào check vàng cái lên vip 10 luôn mà hok phải qua vip khác. Ai chơi S136 cũng thấy mà ;D
  19. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

từ đây có thẻ hiểu những server ra đúng đợt event cần nạp tiền là server đấy có đứa trâu bò hơn mấy sv kia
  20. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

CAM mùa này chán vãi ra