THẢO LUẬN CÁ MẬP 10mil

Discussion in 'Quán Rượu' started by OTAN, Sep 16, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Nói được làm được, không lè nhè nhu đàn bà:)
  2. TNss30

TNss30 Thành Viên Mới

bọn nó suốt ngày chỉ biết khóa nick DD của ng khác khi ko đúng ý thôi . chứ trả lời trả vốn mẹ gì ! cứ im ỉm cho wa là sở trường của bọn '' nhóc '' này mà !
    P/s : ko biết đợt này có bao nhiêu pro lấy cá mập nhỉ ? riêng tui thì bb ! đẻ tiền đi nhậu với ae còn có lý hơn ! ^^
    Violet.PrQ likes this.
  3. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thực sự thì cách đây 3 ngày bọn em đã off tại HN với 1 số gương mặt khá quen thuộc bao gồm Cúc s90 Vũ Thiên s99 Càn quét s117 Hiếu leo s121 cùng 1 số người khác, khi nói đến có thông tin cá mập 100k thì mọi người cũng đã thảo luận và quyết định 100k sẽ không chơi, đơn giản ý kiến của chúng ta không được NPH quan tâm thì cách duy nhất là dùng tiền để nói chuyện :D chúng ta là người chơi, kích cầu là việc của NPH tuy nhiên NPH làm như thế nào cho hợp lý thì chúng ta chơi tiếp, NPH làm việc theo kiểu không cần biết đến ai thì chúng ta sẵn sàng chơi free
    ASL_Fujy, Mr Teck and Can Quet like this.
  4. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Hãy cứ để các acc kích cầu lấy cá mập ngay khi update xong phiên bản để khoe khắp nơi rồi tiếp theo là để các acc đấy tự đua tranh với nhau :D
  5. Violet.PrQ

có khi ngày mai nó lên lc 2 triệu đánh bay cả OTAN ana các kiểu luôn ấy chứ nói gì đến cúc :D
  6. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

Game này tui chỉ nể mỗi CanQuet :p
    Violet.PrQ likes this.
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mọi người cú xem người nhà G5 lấy Cá Mập sớm nhoé:D
    Violet.PrQ likes this.
  8. Violet.PrQ

đang chờ để xem ngoài những nhân vật đã được biết đến thì còn nhân vật bí ẩn nào xuất hiện nữa :D
  9. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Đương nhiên rồi bác, e thực hiện lời nói của mình cũng đc cả tuần rồi. Vừa ko nạp cho bọn nó phải tôn trọng người chơi, tiện thể đợi ae bên dưới lên cho vui cửa vui nhà. Mấy ae top ở biển khác e cũng nc qua rồi và họ cũng đồng ý ko lấy cá mập trong đợt này, xem cái lũ bên trên nó có chịu nghe mn ý kiến ko :mad:
  10. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

đặt tạm cái gạch ở đây chút vô giải thích sau vậy
    Violet.PrQ likes this.
  11. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

lâu rồi mới thấy mod vào đấy,à mà mod giải thích sao cho ae hiểu hiểu tý nha,chứ nói chung chung như mod @optimus với @beosmile giống hqua thỳ cũng như nhau
    Violet.PrQ likes this.
  12. nuns2koi

Mình nói với cúc một lần nữa nhé. Lương mod có 5k vàng 1 tuần thôi. Liệu 10m tích tới khi nào ???. Đừng có cái gì cũng bọn mod này bọn mod nọ nghe đắng lòng lắm. Mod bọn mình chỉ có cái quyền ảo như cái chảo trên Forrum thôi. So với mấy a ngồi trên chỉ tay 5 ngón ko ăn thua đâu.
  13. Violet.PrQ

đề nghi cúc sửa cụm từ " bọn mod" thành "bọn ngồi trên chỉ tay vài ngón" ngay để không đụng chạm các mod tránh trường hợp bị band nhé :v
  14. DLLLLL

DLLLLL Thành Viên Mới

mod nun ơi ,nghe nói có out game,dậy thực hư thế nào có hay không dậy mod nun để em biết còn chuẩn bị
  15. nuns2koi

Có đấy mod đang tạo.
    DLLLLL likes this.
  16. nuns2koi

Cám ơn cái đề nghị của bạn :rolleyes:.
  17. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mà sao hqua h k thấy mod @Dondo yolo đâu nhỹ,mod ấy nói 1 ngày có khi các mod phải bỏ ra 11 12h để on mà
  18. DLLLLL

DLLLLL Thành Viên Mới

tks mod nhiều,mod cho em hỏi thêm 1 câu là code có trùng với event tiêu vàng và đào vàng không dậy
  19. nuns2koi

Về vấn đề này mod giải thích một chút nhé:
    VHT Việt phụ thuộc vào TQ khá nhiều. Tất cả các nội dung của HĐ sẽ ko thay đổi được. Nhưng giá thành có thể Fix. Cụ thể như Salome bên TQ ko có 3m5 nhưng NPH mình giảm đc 3m5. => ra Cá mập cũng vậy 7m5 lên 10m thì ko có gì ngạc nhiên lắm. Tuy nhiên nếu như tăng giá có nghĩa khi chia chắc cũng phải tăng theo NPh phải trả thêm chi phí để được lên 10m. NPH ko tôn trọng các bạn thì các bạn cũng có thể ko cần phải tôn trọng NPH. Hay coi như họ bán vui. Mình có quyền mua vui nhưng mình ko mua cho nó biết mặt :D. Doanh thu giảm thì Cá mập mùa sau nó cũng sẽ giảm theo :v Ý kiến ý cò rồi nhưng đối với "Giám đốc quyền cao chức trọng" " CTV - mod chỉ là cái đinh 3 phân " nên ko ăn thua, vậy mong các bạn cứ thực tế cho mình. Phờ Ry đi :v
    phamlong, duyduc, JackyHero and 2 others like this.
  20. nuns2koi

Có trùng nhé.

Thằng xấu gái đó nó về quê rồi.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page