VHT [loi] law ko hoi sinh dc cho dofy

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi sugo, 22 Tháng sáu 2018.

1. sugo

sugo Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

hình như là cb đánh pb mới hả bạn,mình ko load đc
  3. sugo

theo mình tính thì dofy sẻ đc 3 mạng mà law lai ko hồi sinh cho dofy
  4. sugo

5. sugo

6. sugo

7. sugo

8. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

9. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Nói chung k có chuyện lỗi hồi sinh nhầm con đâu bạn =)) do bạn set hồi sinh phế thôi
    Persephone thích bài này.
  10. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

11. DiepMai

DiepMai Member Tích Cực

cả 2 con nó hồi sinh trùng vào jinbe chứ sao
  12. ngothemanh1996

ngothemanh1996 Member Tích Cực

hồi sinh cho tướng ít hp nhất -> cả 2 con law và dofy đều hồi sinh cho jimbe
  13. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

14. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Có thể là Law/Dof của bạn chưa đủ cấp ảo mật để unlock skill hồi sinh, vì rõ ràng nó chỉ hs 1 con, hoặc có thể là do bạn xếp sai đội hình, vì nếu như trong CB đầu thì 2 lần hs đều dồn vào Jinbei, mà hs của 2 con này ko cộng dồn nên chỉ hs được 1 lần Jinbei. Còn chuyện nó hs Jinbei thay vì PerS mặc dù máu PerS cao hơn Jinbei là do Jinbei và PerS đều đừng sau Law/Dof nên chỉ tính máu trước khi cộng thêm ngto phong, mà trước ngto phong thì Jinbei yếu máu hơn PerS nên chỉ hồi sinh Jinbei. Cách xử lý là bạn thay vị trí của Jinbei và Law thử xem ntn.
  15. sugo

hai bên nick điều là của mình cả
  16. sugo

mình đả chỉn rồi nó hồi sinh đc có 1 con à cùng 1 trần hình
  17. sugo

hai bên điều là nick của mình ko le 2 ben như nhau
  18. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

sau law/dof k tính máu ng tố phong
    trước law/dof tính cả phong vào máu
    law của bạn đúng đầu nên sẽ k tính phong cho các tướng sau --> jinbe thấp máu nhất khi k tính phong --> hs jinbe
    dof đứng thứ 2 thì law sẽ được tính máu phong và các tướng sau k tính phong --> jinbe vẫn là thấp máu nhất --> hs jinbe