VHT [TẢN MẠN] Lý do anh em vẫn còn gắn bó hoặc đã nghỉ rồi lại comeback là gì

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Yuzuru, 24 Tháng tư 2019.

1. lavender311

lavender311 Member Tích Cực

Bên sv 44 mấy ấy, thôi ignore nó, chắc nó cay m chửi nhau với nó trên forum nhiều, haha
  2. HoangHung

HoangHung Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Chơi s24 hồi CanQuet , chơi lại s51 suốt ngày bị hành nhưng vui . Điểm đỗ cuối cùng s113 , từng chìm nổi top 100 đến 1 . Giờ mấy anh em chơi cùng quá bức xúc khi bị gạt Cam nghỉ , mình cũng giã từ sân chơi :) . Nói thật ra game đã hết tính chiến thuật. Chỉ tiền và tiền thui :)
    LinhkLinhK thích bài này.
  3. HuongZhi

HuongZhi Member Tích Cực

4. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

đéo thể nhớ nối nó là đứa nào
  5. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Giàu vl toàn baby RS hàng limited
  6. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Tôi xin đoán thanh niên này tên có 1 chữ P
  7. HuongZhi

HuongZhi Member Tích Cực

Sai, chữ T nhá ::sure::
  8. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

1 tháng đóng mấy trăm k tiền mạng nên được anh gu gồ cho free đấy =]]
  9. LordofD

LordofD Member Tích Cực

Nhớ mỗi Mod Nun bét "huyền thoại" thôi =)))
  10. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

hội trưởng cũng nghỉ thì ai dẫn dắt ae đến với kho báu cuối cùng đây :( chỉ tức cho anh AD bị chúng nó chơi vụ CAM khốn nạn quá
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chủ acc quay lại chăm đứa con tinh thần của mình đi, mình cũng muốn nghỉ rồi nhưng ko tìm đc người thích hợp để share lại, cơ bản là vào tay người tâm huyết thì ko sao chứ đưa mấy ông onl buổi đực, buổi cái rồi lại cả tháng offline thì cũng ko đành lòng.
    LinhkLinhK thích bài này.
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chủ acc quay lại chăm đứa con tinh thần của mình đi, mình cũng muốn nghỉ rồi nhưng ko tìm đc người thích hợp để share lại, cơ bản là vào tay người tâm huyết thì ko sao chứ đưa mấy ông onl buổi đực, buổi cái rồi lại cả tháng offline thì cũng ko đành lòng.
  13. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

mình cũng chơi đời đầu s3, xong nhảy sang 76 xong sang 123 chơi nghỉ mất khoảng 2 năm, chơi lại đc khoảng 3 năm rồi