VHT Mời mod quản lý fb TRẦN QUANG HẢI band!

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi LeeNaNa, 20 Tháng tám 2019.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Chào mọi người, mình vào vấn đề luôn cho ae khỏi mất thời gian nhé, lúc trưa nay 8/20 có 1 bạn lên fb của VHT share acc bằng hình thức cmt số, mình ko hiểu sao mod xóa và kêu lừa đảo. Việc k có gì khi các thành viên trong nhóm đang chia sẻ cùng mod, mod giải thích là lừa đào, mọi người thì đang giải thích cho mod hiểu và chỉ là 1 cái event nhỏ và ko cần mod phải làm căng thế, và mod vào chửi như con mod đẻ luôn, mod là người trung gian giữa gamer và NPT nhưng mod lại chửi gamer ko có não rồi chậm hiểu các thứ, khi người ta nói thì mod band? mình bị band sau khi hỏi mod nên k có ảnh cho ae xem, ae có thể vào group hóng. game đến tầm này cũng toàn người tâm huyết ở lại, acc bỏ ng ta tiếc thì share, đừng vì mình có tí chức mà lộng hành. thanks ae đã đọc, yêu ae <3
    YoonAhh and Skadooshh like this.
  2. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

Thật vui khi thấy game còn sôi nổi :pde4:
  3. HuongZhi

HuongZhi Member Tích Cực

Trong đây trung bình tuổi 2x, lớn thì 4x có, lớn hết rồi, tự làm tự chịu trách nhiệm được mà
  4. LamPar

LamPar Member Tích Cực

cẩn thận lát lại vào bắt lỗi đặt sai tiêu đề giờ bác ơi @@
  5. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Idol ơi <3 <3
    saranghaeyo
  6. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

7. HuongZhi

HuongZhi Member Tích Cực

BJ , CIA [​IMG]
    Yukino Yukinoshita thích bài này.
  8. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

fb bị ban tên j nhỉ lee ?
  9. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

Mình nghĩ ở đây mọi người hiểu sai ý mod, mod gr chỉ có ý , để ý acc tìm hiểu rõ trước khi quyết định chơi,mong bạn bỏ qua và thông cảm vì ko hiểu ý nhau
  10. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

Mình cho vào rùi
  11. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

ok mod nghe gamer góp ý là ok rồi, phiền mod đóng topic lại giúp, thanks mod!
  12. HuongZhi

HuongZhi Member Tích Cực

Sai chỗ nào ? Chửi và band nick là đúng ah ? ::confident::
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.