VHT [BOSS TG] Trận Hình

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Iroha6, 1 Tháng chín 2020.

1. Iroha6

Iroha6 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Hiện tại mình đang dùng trận hồi sinh 2 main dame để đánh boss nhưng đôi khi dame boss còn yếu hơn người kém đồ mình. Vậy mình mạo muội xin ít kinh nghiệm dame boss.
  2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Dam boss h nó hơn thua nhau ở cái dam ng tố vs stc nhé, các dam khác boss nó max thủ r nên k si nhê đâu
  3. Iroha6

stc là gì vậy ạ?

Về nguyên tố thì khẳng định là e hơn luôn ạ.

và cả 2 đều ko dùng Issho.
  4. Void

Hơn nhưng cái con nào đc nhiều dam nhất thì phải trụ đc lâu. Stc là sát thương cuối, có ảnh hưởng n mà k nhiều nên chắc k cần quan tâm đâu
  5. Iroha6

hic.

E xem kỹ lắm rồi, 2 con dame nguyên tố cao nhất (lv30) của e thì 2 mạng người kia nguyên tố cao nhất cũng chỉ lv 20 mà dame boss lúc nào cũng chỉ băng 1/2, đặc biệt là oars
  6. Void

oars thì tùy bạn ơi, vì nó dam random die 1 con r, nếu xui nó dam trúng con dam chủ lực từ sớm thì dam bé thôi, dam cái con oars đó bây h ko ổn định mà, còn nữa dam ng tố ko chỉ do lv ng tố mà có thể có nguồn khác + vào như tinh linh or là pet nữa nên bạn soi mỗi ng tố cũng ko chắc đc dam ng ta như nào đâu
  7. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Hồi sinh chủ lực với đeo lời nguyền cũng trụ đc mấy turn
  8. phuhao1565

phuhao1565 Member Chính Thức

9. Iroha6

Hic, tại e thây vô lý quá, nâng 1 đống vào nguyên tố, hồi sinh 2 chủ lực, vậy mà... pet thì e nghĩ cả 2 xêm nhau.
  10. Void

haha chuyện bth mà, dam boss mình thi thoảng còn thua cả ng kém 8m lc, lúc cao lúc thấp do con boss nó dam random thôi
  11. Iroha6

vâng, e đây lúc nào dame cũng bằng đúng 1/2, và đã test nhiều lần, cay đắng lắm lắm.
  12. Void

nếu cố định như thế thì hẳn là thua dam ng tố r
  13. Iroha6

Dạ e ko rõ, nhưng e đã so đủ về nguyên tố công lẫn tinh linh rồi, e cũng 2 tiamat với 1 lucifer , còn nguyên tố công e hơn hẳn 5-10 lv
  14. khongnhoten

khongnhoten Member Tích Cực

còn tùy thuộc từng ngày boss nó đến tháng hay ko nữa . nó mà đến tháng khó ở vã toàn dame chính, tèo ngay turn 3 thì dame nhỏ thôi. có hôm dame boss oars mình đc 500-600tr nhưng có hôm thì chỉ tầm 400 thôi.
    Iroha6 thích bài này.
  15. Dasha

Dasha Member Tích Cực

giờ boss toàn đánh random thì xếp kiểu j các bro
  16. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

hiện tại boss miễn dịch, và đánh random, chỉ có ăn nguyên tố, mình khuyên bạn nên có con tướng náo có dame nguyên tố to thì sẽ boss là ngon nhất