VHT ...

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi optimus, 24 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Cái này bạn nên hỏi trực tiếp mấy mod bên fanpage ý, chứ có mấy tấm hình đó chưa đủ để biết bạn đủ điều kiện nhận code không...

2. Chem Gio

Chem Gio Thành Viên Mới

Mình ý kiến mãi rùi ! Nó có thèm trả lời đâu ! khinh người vl !
  3. PhamChien

PhamChien Thành Viên Mới

các mod cho mình hỏi thêm cái này 1 chút....hnay mình vô tình gặp đc 1 con bò momo trong chỗ nuôi cá. thấy nó báo là hải vương số lần thất bại còn xxx lần. mình bem thì đc mấy cái ngọc trai thường.
    mod và mọi người cho mình hỏi là ngày nào hải vương cũng xuất hiện 1 lần hay mấy ngày 1 lần? thời gian xuất hiện random hay là bao nhiêu tiếng sau khi die thì xuất hiện 1 lần?
    rất cảm ơn mọi người :)
  4. GolDRafael

GolDRafael Thành Viên Mới

cái đó là hên xui thôi bạn
    may lắm mới ra đó
    PhamChien thích bài này.
  5. PhamChien

PhamChien Thành Viên Mới

èo hiếm lắm mới gặp 1 con mà phần thưởng thì cũng bt quá nhờ :z
  6. Sliver_Bolt

Sliver_Bolt Member Chính Thức

Cho mình xin trận hình đánh boss từng thời điểm của game(từ đầu game tới giữa game,trận hình với Garp và Hawkins sau này thì em biết rồi).Xin chân thành cám ơn
  7. tony

tony Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

mấy bác cho mình hỏi là làm sao cho main mạnh lên vây có bí quyết k ? thấy mấy đứa cấp thấp mà thuộc tính main nó cao hơn mình
  8. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Tinh bàn thiên phú
    Hải Hồn
    Thời trang

đó là 3 cái tăng thuộc tính mà chỉ main có thể xài dc
  9. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

note rõ ra cho người ta luôn đi.
    - đối với tinh bàn: cần phải lên tinh bàn chính rồi mới mở đc TB thiên phú. Nên tăng TB thiên phú lên các mốc vừa đủ unlock thôi, tăng tiêp tb chính lên 14.0. Cách kiếm: mua hàng ngày = beri, pb tập kích, OL đủ time ngày t7 cn nhận bonus, đầu tư mua tại giảm giá với số lượng khá lớn, cuối cùng là kiếm mua code tinh linh thạch.
    - đối với hải hồn: 102 unlock, hải hồn mở theo từng cung, mỗi cung 10 lv. Tăng tất cả chỉ số cho main, ngoài ra còn tăng thêm thiên phú. Điểm quan trọng nhất là up full 10 lv 1 cung thì có thêm kỹ năng.
    Cách kiếm: nvhn cấp 102 trở lên, đổi điểm tàu chiến (ko khuyến khích), event OL phúc lợi lễ tết (free), mua tại giảm giá sll, cuối cùng vẫn là kiếm mua code có hải hồn.
    - thời trang: coi như là hơn hẳn 1 trang bị so với đồng đội. +SM,NN,TL và các loại thiên phú.
    Cách kiếm: vòng quay, event dạng xổ số, lâu lâu nph nó cho code OG mốc cuối có thể có. Theo tin đồn thì tuần sau có cả trong TT tích điểm. Cách nâng: đổi điểm chiến trường, mua tại giảm giá, kiếm thêm 1 bộ nữa, mặc vào người rồi phân giải trong lễ phẩm.
  10. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

á đù ... ta lười ... nó hỏi cái gì thì ta nói cái đó thôi, ko kêu giãi thích giãi thích chi mệt =))
  11. Bee

Bee Member Chính Thức

Hỏi . 105 chơi khỉ vàng nami hay khỉ vàng nộ đầu hay ? Dàn trái tàm tạm 3 trí +2 , 2 cá mập , 1 hố đen .
  12. Sliver_Bolt

Vote khỉ vàng 3 buff + main VC.Khỉ vàng h đường TC có thể nói là dùng khá lâu,thay cho MH(BoaH counter nặng MH) ở lv 125 trở lên
  13. Sliver_Bolt

Có bạn nào cho mình xin trận hình boss từ đầu game lên với :^^:
  14. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

vote 3 dame nếu đủ khả năng lên đồ. Còn nếu chỉ đủ sức lên 2 món công ngang cấp thì nên chơi 3 buff.
  15. NewBieHaiTac

NewBieHaiTac Member Tích Cực

CHo mình xin các mốc lv lên cảng với 96 114 và
    ????
  16. Lovefing

Lovefing Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

114 kuja
    96 nhớ k nhầm là thriller bark
  17. YingRuan

YingRuan Member Tích Cực

138
  18. Peveeci2886

Peveeci2886 Thành Viên Mới

các bác cho e hỏi là bv công em tẩy toàn ra % nn với % sm thì có nên tẩy lại sang thiên phú không
    2 là em đập 1 bv 140 lên 24 rồi tẩy dòng max sao chuyển về bv 90 với 100 có vẫn là những dòng đấy không vậy
  19. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Tẩy bên báu 140 chuyển về vẫn dòng đó nha bạn. Còn vấn đề thiên phú thì nếu có điều kiện bạn cứ theo, còn không thì thuộc tính là ok rồi :D
  20. Peveeci2886

Peveeci2886 Thành Viên Mới

bv 140 so với bv 100 thì cái nào max sao cao hơn bạn :pde41:
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.