[THÁNH BÓC]GÓC KHUẤT KHÔNG PHẢI AI CŨNG BIẾT

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi OTAN, 1 Tháng bảy 2015.

1. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

ko thể nói như vậy đc, chơi game là sở thích, nạp tiền cũng là sở thích. Kích ntn mình ko biết nhưng làm ảnh hưởng lớn đến không chỉ 1 vài mà cả cộng đồng người chơi là ko chấp nhận được, lúc đó thì game nó mất cái tính giải trí đi rồi. Cái chuyện cạnh tranh có thể là có chút lệch, nhưng có thể giải quyết bằng chia cụm giải đấu hợp lý, biết là sẽ ko thể hoàn toàn ngang ngửa đc, nhưng mất mùa này đc mùa khác lại càng là cơ sở để phấn đấu. Dạo trước hình như nph có đề cập đến vấn đề này rồi ko biết tình hình ra sao?
  2. Thảo Quyên

Thảo Quyên Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

câu cuối k hiểu lắm ?
  3. Thảo Quyên

lập để biết ai kik cầu chứ bắt họ nản ak. nản là do chính họ chứ :))))))). chả ai là bá đạo cả ng chơi vs nhau đầy ng vẫn đua vs nhau chứ cần gì kick
  4. Thảo Quyên

mún nếm thử thì nạp đi hehe
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Như này có phải kick cầu ko :pde20: 2 năm trời của mod đấy.
  6. NeverDieS60

NeverDieS60 Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

:pde26: cái này nghe nói các mod đc free vàng hàng tháng+ vào game mà, tiện cho mình hỏi có phải mod nun còi chơi sever s50 phải không mod OP
  7. optimus

Free là sao nhỉ, cũng lao động mới có mà như có phải ngồi ko đâu. thằng nun còi h nó đập đá là chính chứ game ghiếc gì :pde54:
    NeverDieS60 thích bài này.
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Trước có chơi cái acc cùi bên địa bàn của mình được 1-2 tháng , nghỉ lâu rồi
  9. NeverDieS60

:pde14: tại hôm nọ đi chơi qua học viện tai chính hà nội thấy 1 thăng ku em chơi acc Lệ Rơi thi phải, bảo nó đổi máy thấy tài khoản có nun s3 Coi nên hỏi thôi chắc nó bên cụm bác hả
    LCKemDâu thích bài này.
  10. optimus

Thằng ấy nhiều fan cuồng phết nhỉ. :pde20:
  11. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Uh, choi chung voi nhau mà, truoc tên Nun xin acc cùi bên CH mình củ tên LR, nghe noi hắn choi Liên Minh nên bỏ, còn thằng ku em choi acc LR chắc là đúa em, chứ chủ acc cũng tầm 30t rồi
    NeverDieS60 thích bài này.
  12. NeverDieS60

:pde22: đính chính lại mod mình không cuồng nhé đơn giản chỉ là hỏi chứ quan tâm chi:pde92: trừ khi mình bị phá acc thì mình mới theo dõi thôi
  13. Lazy

Lazy Thành Viên Mới

Tôi thì tôi không biết có hay không, bản thân là một người đứng từ cuối cụm khi gộp sv phải bỏ công bỏ sức leo lên, thì các top giúp đỡ tôi rất nhiều trong đó có cả Sup, vừa tranh đua vừa hỗ trợ trong CHC, kéo HC, định hướng nâng đồ, thậm chí giúp đỡ Càn xếp trận hình hay vượt map, chứ không phải hạng đơn thuần kích lấy doanh thu.

Mà cho dù có thì cũng đã sao? Tới tận bây giờ, tình trạng kích cầu đã không còn, vậy tại sao cứ phải bươi móc lên mà nói? Bộ bây giờ thiếu chuyện để nói hay sao? Lúc trước nhớ có ai bảo ông ấy đóng góp gì cho game ghê lắm, tôi thì tôi thấy hình như ổng chỉ góp tiền nạp acc! Nói câu nào ngang phè câu nấy, ông lôi chuyện cũ ra nói làm gì? Khiến người khác lung lạc hay nản để bỏ game theo ông chăng? Cái này là phá hoại chứ không phải góp ý, vì có thì cũng đã góp ý từ xưa lắc xưa lơ rồi!

Lúc trước ông ấy bảo kích cầu thì ổng nghỉ, giờ không ai kích ông ông cũng nghỉ, trước sau gì cũng nghỉ, thì nói mẹ một câu là chán rồi hay là hết lực rồi nghỉ đi, sao cứ bới chuyện cũ ra làm lung lay niềm đam mê của người khác? Rồi khiến mọi người cãi nhau ì xeo như trên kia? Cũng một đợt cãi nhau ỏm tỏi khiến tôi không muốn lên diễn đàn, vì mỗi lần lên những tin tức cần thiết phát triển acc bị trôi, đi đâu cũng thấy chửi kích cầu này kích cầu nọ, rồi cái bọn không hiểu chuyện thì cũng hùa theo la lối khắp nơi.

Tôi không phải top, nhưng tôi cảm thấy cái việc nghỉ rồi quay lại bươi cái này bới cái kia lên nó ấu trĩ lắm, nhất là ở cái độ tuổi của ông này, xàm!
    Williens thích bài này.
  14. KhoaKNT

KhoaKNT Thành Viên Mới

Ta cũng đồng ý với mi đấy :pde16:
  15. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

@Khoibaphaychin về người anh hùng nhân dân của mi nè. Mặc dù dạo này ko mang đc dh nào về nhưng có vẻ đc lòng nhân dân đấy.
  16. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ta chỉ nghĩ ý Otan là thê, còn riêng bản thân ta chưa bao giờ quan tâm acc có kick hay không kick, mình tầm trung nên không để tâm
  17. dommkd

dommkd Member Chính Thức

kick cầu quyền đả thông vi bóp :D
  18. 01692935554

01692935554 Member Tích Cực

K biết thế nào chứ em khẳng định acc Kenz s81 là của người chơi nhá.k phải kích cầu.e xin hết
  19. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Vấn đề thành phần nào hùa theo thì không biết nhưng hỏi bạn là bạn từng chơi 1 ser mà toàn acc kich cầu và acc của CTV chưa?? Bạn cho rằng ai sẽ nản vì topic này?? Topic này nói về top thôi bạn. Mình chơi tầm trung thì để ý và dùng từ gay gắt quá làm gì.
  20. GauIMeo

mặc dù trên kia mình có chỉ trích bạn mu26, nhưng mình cũng thấy 1 số bạn hơi bị nhảm về mấy cái vụ wanted cũng cho là kick. Sau 1 thời gian chơi thì thấy, ngoại trừ 1 số sv top có tốc độ lên cực nhanh ko nói, còn cái chuyện 1 đợt WT 45-50k+ điểm hay 1 ngày 10-15k điểm mình thấy quá bt. Cái chuyện tích ra khơi, nấu ăn, pb tập kích, lhd, ... để làm đc như thế khá đơn giản, top 3x 4x hay thậm chí ko có trên bxh làm đc là chuyện bt. Nếu cái j cũng quy kết như thế thì bệnh than như bạn kia nói cũng có thể hiểu đc.