[Chém gió] Điểm danh Công Hội - Gửi lời tuyên chiến

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi Blader, 17 Tháng mười hai 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các bạn!

Danh sách chia cụm Công Hội Chiến lần 4 đã có, các bạn thấy ai là đối thủ vừa sức nhất với mình? Hãy cùng chém gió về công hội của bạn, công hội của đối thủ và gửi một chiến báo dễ thương nhất đến đối thủ. Từ nay đến ngày khai mạc không còn xa. Các bạn hãy cùng chém gió, nhận định, khủng hoảng tinh thần đối thủ một các vui vẻ nhất tại topic này nhé!

Chém gió thật nhiều để nhận Medal (huy chương) cho Id của mình nào. Ngay khi kết thúc Cây Ác Ma, mình sẽ đưa ra một số tiêu chí để các bạn lựa chọn Medal khẳng định đẳng cấp ID của bạn trên diễn đàn. Tất nhiên, nói không với spam và phải có đóng góp thực sự cho diễn đàn.

Cảm ơn các bạn đã tham gia nhiệt tình!
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Đầu tiên xin cảm ơn các mod đã lắng nghe ý nguyện của các gamer:pde8:ai cũng hài lòng rồi đấy:pde13:
    và SH.s14 tuy đã 2 lần vô địch nhưng lúc đó vẫn còn các top và đã nắm đc cách xếp trận,h đây khi top đã nghỉ,AE cũng k ai còn chơi nhiều,h xuống đá Europa Leage là vui lắm rồi,và ở giải lần này SH ngại nhất chính là các dân chơi của Sunny.s88:pde23:
    zTieuDuongz thích bài này.
  3. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bên topic này thì thấy bác mừng húm ,cảm ơn CTV rối rít vì cho SH.s14 xuống cụm 2, mà bên topic mình nói letsgo.s55 sao mãi ở cụm 1 thì bác phản bác. Nếu bác ở SH thì chắc cũng bít rõ ai là hội trưởng cả hai công hội SH và letsgo nhé.Thì có lẽ bác cũng phải hiểu và thông cảm cho letsgo chứ
  4. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

trời ơi,ý mình là xếp cụm ấy,thỳ các mod có khi vẫn tính là ng chơi on mà,chứ có phải tính acc các top nghỉ đâu,còn acc a Gin mình đang cầm đây
  5. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

ra là aqua cầm gin :pde20::pde20: bem mỏ nhiệt vl:pde31::pde31:
  6. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Lần này thì thích rồi nhé, nhất mấy bác rồi:pde92:
    Tà Tà Kiếm Cơm thích bài này.
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Gửi lời Lệ Rơi công hội Dragon.s51 :" Cụm 1 thì có công hội nào mạnh đâu, chán quá đi, lại không được ra trận nữa rồi " :pde36:
    Last edited: 17 Tháng mười hai 2014
    MrCoffeeLOv3 thích bài này.
  8. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

haiz tha de nhu luc ban dau
    @@ the na thi lot duong ah
  9. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

sv chua co ai co jinbe vai ca cum 3
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

:haha::haha::haha: oh hiểu rầu
  11. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

con số 14 với số 88 nó ở xa nhau lắm mà sh lại là đi đầu về chiến thuật đánh công hội chiến thay mặt dân sunny chúng tôi chúc mừng sh vô địch sớm ở cụm 2:pde73: đương nhiên là sẽ chiến đấu đến hơi thở cuối cùng.
  12. Nguyễn Hiền

thế theo ý anh kenpham thì 88 đánh với 55 nhé, a với sếp công hội e là bạn mà :pde4:
  13. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

đánh với lestgo chắc càng thê thảm hơn mà lão mạnh có chỉ huy sh nữa không thế
  14. Nguyễn Hiền

theo e nghĩ a Mạnh nhà e sẽ tập trung đánh SH.s14 đấy vì ở đó có cái để vui, chứ letsgo.s55 chắc buông thôi
  15. kenpham

kenpham Cao Thủ Forum

hoang mang tập 2 vì ông mạnh biết rõ thực lực của sunny như nào
  16. Chiyhiro

Chiyhiro Thành Viên Mới

Chắc đến loại từ vòng ngoài mất :(((
  17. KuBill

KuBill Cao Thủ Forum

CH OTAN chắc vô địch :D
  18. zTieuDuongz

zTieuDuongz Member Tích Cực

các ae dân chơi đang mong chờ đc gặp bác đây =))
  19. KuBill

KuBill Cao Thủ Forum

20. zTieuDuongz

zTieuDuongz Member Tích Cực

Chính thức tuyên chiến với SH.s14 :w:w:w