[Chém gió] Điểm danh Công Hội - Gửi lời tuyên chiến

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 4' bắt đầu bởi Blader, 17 Tháng mười hai 2014.

1. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Đúng là trong s140 có phần nhỉnh đôi chút nhưng chưa chắc đã thắng. CHC là cả 1 tập thể mà, cũng hy vọng gặp các bạn ở Chung Kết, ít ra cũng ăn dc cái top 2 :^^:
  2. Openthedoor

Openthedoor Thành Viên Mới

s142 chắc có ai lc 1m???
  3. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

bạn trên 1m hãy gọi người ta là phế nhân chứ ?_?
  4. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Thế bạn hơi nhầm, lý do oánh nhau ko phải tại CAM =))
    Cơ mà mình vẫn chat vui vẻ với đại hiệp OTAN
  5. Openthedoor

tại sao phải hơn 1m???top 1 bên ấy chắc gì đã = đc top 5 bên 144, 145???vậy không gọi là phế sao???tranh đấu gì nữa mà xếp là kỳ vọng.
  6. khungli

khungli Thành Viên Mới

Phân tích sức mạnh S140:pde4: bỏ nguyên buổi tối Noel cho cái này :pde13:

7. GauIMeo

ý bạn là sao? nghe cái giọng khinh người thấy ghét rồi, xl trong sv t cũng là top nhưng mà ko thích cái kiểu nói chuyện của bạn.
    Mà game là chơi giải trí, có nhiêu chơi nhiêu, người có đ.kiện nạp nhiều người thì ít hơn, cũng có người chơi free. Vui là chính mà bạn đánh giá con người chỉ = LC thì nên sống lại đi =))
    Chơi game hay game chơi thế =))
    Zeus and kanrok like this.
  8. Openthedoor

ồ ông này hay nhỉ? đang nói về ứng viên vô địch, thì tui so sánh giữa các sv với nhau, yếu hơn thì bảo là yếu hơn, chả lẽ phải đề cao à?mỗi ng có 1 cách nhìn, thế mới là tranh luận, hai` thật.còn ông cảm thấy khó chịu thì kệ thôi:^^::^^:
  9. GauIMeo

không, cái chuyện cách nhìn ta ko ý kiến, nhưng gọi cả sv người ta là phế nhân thì ....
  10. Openthedoor

chẳng phải sv người ta, mà tui chơi sv đấy:^^:yếu thì bảo yếu thôi, ai dè xếp hạng hạt giống, mod ưu ái quá:u
  11. Openthedoor

à mà phế nhân chứ ko phải phế vật nha
  12. GauIMeo

ờ ờ, quote nhầm :D
  13. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

xin lỗi chứ bạn có chơi sv mình ko ??? LC thấp là yếu :)))) nực cười :))) nếu thích thì bạn xưng danh đi rồi CHC đợt này sẽ rõ
    kanrok thích bài này.
  14. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

chúc các bạn may mắn lần sau
  15. RedPantie

RedPantie Thành Viên Mới

Tranh cãi làm chi thắng làm vua thua làm giặc :|
  16. Zeus

Zeus Member Tích Cực

e chỉ mong gộp vs s138 để đc gặp lại bạn Hoàng s138 thôi :r:r:r
    GauIMeo and kanrok like this.
  17. virgoooo

virgoooo Member Chính Thức

:D lý do gì cũng đc, cứ đánh nhau đi cho 144 mình hưởng lợi. Hi hi
  18. GauIMeo

đồng ý, 99% là 145 có 2 CH tham gia đợt này chứ ko phải ghép thành 1 CH =))
  19. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

chỉ 2 thôi à , bên mình 3 ch khả năng cao vào vòng trong luôn này :pde4:
  20. GauIMeo

cứng cả cành =))