VHT FARM HUÂN CHƯƠNG?????????

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi zerol, 5 Tháng chín 2019.

1. zerol

zerol Member Tích Cực

Thăm dò ý kiến những người ae thiện lành tỉ lệ ra Huân Chương ntn... Đ.M mình farm thử 500 lực ra 6 Quốc Kỳ và 1 Huân Chương. Thiết nghĩ chắc do ăn ở, hôm qua mới đi ăn con cờ hó mực nên cầy nó mẽo ra. Hỏi các ae thiện lành tình hình farm như thế nào. Chứ thế này mua mịa trong shop 2 3 cái Quốc Kỳ về khoe với thằng Rai cho gọn ::brick::::brick::::brick::. Đ.M, farm như mứt ý
  2. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Ăn ở đấy b mk farm 400 lực ra 6 huân chương nè
    zerol thích bài này.
  3. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Mình fram 450 lực ra 5 huân chương và 3 Quốc Kỳ.
    zerol thích bài này.
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Vl toàn thánh vậy, mình 450 lực đc 4 cờ và éo có hc này =)))
  5. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

farm 2k lực đc 6 hc ::angry::
  6. DevilsDoll

DevilsDoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

cái này hên xui lắm... farm lực đền bù ra đc 1 huân chương... xong xài bánh mì tấn công liên tiếp qua đêm 100 lực được hẳn 3 cái...~~
  7. ZzGunxXxzZ

ZzGunxXxzZ Member Tích Cực

Mấy bố kìa xạo loằn. Chắc tính luôn cả vụ farm ra bóng bay rồi đổi qua HC
  8. FIRE

Mình ko có xạo nhé bạn. Hôm qua mình auto click 450 lực thì ra y như trên chứ ko hề đổi 1 cái huân chương nào từ đổi thưởng nhé.
  9. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Kệ đi bác đen đỏ có số quan tâm làm chi
  10. zerol

zerol Member Tích Cực

::boss::::boss::::boss::Hôm qua ăn thịt chó đen quá, gác tay lên đầu trằn trọc hẳn cmn 1 đêm . Ăn năn có, hối lỗi có, tự rút sợi dây kinh nguyệt luôn cũng có. Cuối cùng em tự diễn biến bản thân quay qua ăn thịt tiểu hổ để giải đen. Ăn xong em mẽo thèm chùi mép luôn, tức tốc lao ra chỗ con lap ghẻ farm nhiệt cmn tềnh 160 lực, kết quả được hẳn cmn 2 Huy chương luôn các bác ợ.::band::
  11. Sacrlet

Sacrlet Cao Thủ Forum

ai nuôi KTV . farm ra nhiều thì NPH ăn cám ak . cố lên các bạn trẻ
    tuanblhn thích bài này.
  12. tuanblhn

tuanblhn Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Ăn cức chứ cám vẫn còn tốt chán =)))
  13. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

2k lực 8- 9 cái cái hc =)))
  14. titdaudo

titdaudo Member Tích Cực

nên đỗi item gì đây ae ơi
  15. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

thiếu j đổi đó chứ có nhiu hộp thế bác
  16. titdaudo

titdaudo Member Tích Cực

em có 10 hộp thôi bác ơi, sv mới và mới lv97 thì đổi gì hợp lý nhất ạ
  17. FIRE

Sever mới mở Random hết đi bác. Sever mới cái gì cũng thiếu thì nên Random hết lấy nguyên liệu lời hơn là đổi để lấy 1 món nhất định.