VHT Góc Hứa Hẹn Thách Thức

Discussion in 'Góp ý - Thắc Mắc' started by BQD, Dec 6, 2017.

1. 7L0v3

7L0v3 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

mọi người mất công chờ event. căng não dự đoán các kiểu, cuối cùng trúng 500 1k vàng là mừng như trúng xổ số rồi. thế mà mod bảo huy giải thì khác gì giết chết 1 con tym, thà mod cứ bảo từ từ sẽ phát có phải tốt hơn k =))
  2. 7L0v3

chơi game hơn 2 năm mới vào 4rum vì mong muốn giao lưu, gặp gỡ nhiều bạn bè cùng đam mê, chém gió. chút vàng event thì kiếm cái cớ tương tác với người chơi thôi, đã tổ chức thì phải rõ ràng, code OG phản hồi lễ bao tri ân đúng time thế mà có mỗi việc add vàng đến 2,3 tháng cũng chưa xong.các MOD đã làm việc thì tất nhiên được hưởng chế độ + lương lậu các kiểu và đi cùng đó là trách nhiệm, tinh thần làm việc và nghĩa vụ, nên có thái độ đúng đắn với gamer. với các công việc quá quyền hạn của mình thì các bạn MOD cứ nêu thẳng lên cty. kiến thức và suy nghĩ của mình chỉ tới đó thôi. xD
    BigMther, XemXoqXoa and StreetStyle like this.
  3. ziczac999

ziczac999 Member Tích Cực

bao jo cho visa chuyển cảng đấy
  4. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Mày ăn lồn đi
  5. Harvey

Harvey Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥

bạn trúng vàng của bên nào ( cctalk, fp, forum ) ? và event nào ? báo đúng người đúng địa điểm nha bạn :D Bọn mình không quá phận được :D tại vì add vàng phải báo đúng info cùng event các kiểu nữa k add tầm bậy dc .
    Nếu là event fp thì cuối tháng mình đều cmt ở topic event các bạn trúng giải may mắn phải gởi info add vàng cho mình bằng mail đăng kí trong form và qua tháng lead tổng kết và bỏ vào file để gởi đi add quá hạn thì hủy thôi bạn :D

Mình đính chính với bạn một lần nữa MOD không phải là người phát vàng cho bạn :D, phát do KTV add vàng bên NPH bọn mình là người báo info để lead báo cho người add thôi :).
    Còn câu " nếu thiếu sót thì phải bù đắp chứ" bù gì bạn mình chỉ biết gởi file chứ info add để người khác add chứ biết các bạn có được add hay chưa ? dù các bạn có được add vàng mà báo chưa mình cũng chỉ biết chấp nhận để báo lead kêu các bạn chưa và để lead check thôi

Bạn có đọc cmt của ở post đầu tiên k ? Mình không phải là người add, còn việc nhắc cho các bạn thì n lần :)
    Và đây là topic lí giải bên FP các bạn đừng gộp chung các kênh khác mình k nắm hết được
    7L0v3 likes this.
  6. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Có lẽ bạn này chỉ vì cách trả lời của mod mà bức xúc thôi. Lời nói k mất tiền mua, lựa lời mà nói cho lòi tiền ra chứ =))))~. Tất cả bình tõm ::adore::~
  7. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Anh lại lộn xộn dồi =)))))~
    LeeNaNa likes this.
  8. Harvey

đã có giải thích ở trên :)
  9. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Chết mẹ mày nha, xin làm ký sinh, vào quậy vàng mà éo cho, bạn bè như lồn
    LeeNaNa likes this.
  10. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Lâu lâu mới thấy 1 topic có cái tên hùng hồn phết, căng đét :cat22
  11. NamKuto

NamKuto Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Cảm ơn nha.
  12. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Lúc đầu mới đọc tiêu đề tưởng gạ kèo VGC cơ =]]]
    Zeal likes this.
  13. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

::brick:: chưa bao giờ trúng lô. à nhầm trúng giải. Cần lắm 1 lần được nc vs ad :cat29
  14. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thôi chung số phận, dự đoán cỡ nào cũng ko trung, thậm chí giải 3 cũng tạch =]]]
  15. 7L0v3

mình biết là bạn k phải người add vàng nên cách giải quyết đơn giản là đưa vàng vào code rồi phát thôi. :D
  16. 7L0v3

mình đã nghỉ k tham gia cctalk lâu rồi nhé mod :D. với lại mình cũng khó để ý về việc đã add vàng hay chưa và việc phản hồi về add vàng chưa về. nếu bạn đưa đủ danh sách thì chắc các KTV sẽ add đủ vàng thôi. còn nhiều người khác lại k như mình. mình chỉ phàn nàn về thái độ thôi :D
  17. Harvey

giờ không có vụ code ăn vào có vàng đâu bạn :) trừ code tân thủ không đáng nói ra
    mình bên fp bạn lôi cctalk vào đây làm gì :)
    mà nói chung bên kênh add vàng cũng tương tự thôi
    các bạn gởi info cho mình -> mình gởi cho lead -> lead gởi cho người add-> người add
    Việc đưa đủ danh sách, bạn báo info thì đưa danh sách, mình cũng chả ăn dc vàng nào từ các bạn cả mà bạn nói như mình bớt xén vậy :) tỉnh tảo nên bạn :)
    còn về phần thái độ mình vẫn không hiểu bạn đang nói gì, nếu đang nói cái rep mess ở trên thì mình có nói ở trên phiền bạn đọc giúp :)
  18. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Hee... y vậy đấy :D
  19. 7L0v3

mình cũng nói về vấn đề bên 4rum thôi mà =))
  20. 7L0v3

có đến 2 trung gian à ? :D

Share This Page