VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

đợt thương thành kế có thể bán thú cưỡi chopper trong Giảm Giá tiếp được không mod @Hime? Level 172
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

À không b
  3. Gao1234576589

Gao1234576589 Member Tích Cực

Mãi chưa thấy bán mảnh lh mod hine ơi
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

đã hết tuần đâu b
  5. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod ơi code OG tuần sau cho 5 mảnh Long Hồn mốc 10k vàng như mọi khi đi. Cho vô mốc 20k vất vả quá. Mùa dịch bệnh giúp ae 1 chút nha Mod Hime. Tks Mod.
  6. vuahaitac123456

Giúp mik 1 lần thôi nha Mod. Mùa dịch mak cứ mốc 20k mới có Long Hồn căng quá.
  7. ThatMorning

ThatMorning Member Tích Cực

mod hime bán con mini franky đợt gghc sau nha
  8. Hime

Mình chỉ cho túi ph 10k 20k như b bảo thôi mà
  9. Hime

Sau nữa nha b, tuần sau mình gởi rp r
  10. ThatMorning

ThatMorning Member Tích Cực

ok mod. mình cũng chưa lĩnh quỹ nên sau cũng đc. sẵn thêm chiếc xe người khói luôn nha mod. cảm ơn mod nhiều:D
  11. Hime

=)) ok b
  12. vuahaitac123456

Ý mik là code OG Mod ak ( code tích lũy ) ý mak 20k mới có Long Hồn. Tuần sau mong Mod góp ý thành mốc 10k 5 mảnh như trước. Nếu k đc thì mong Mod tốt bụng giúp mik quà phản hồi 10k 20k như tuần này 1 lần nữa với. Tks Mod.
  13. Hime

code OG đó mình không can dự được n luân phiên thôi có tuần lại xuống 1m5 ak
  14. vuahaitac123456

Thế thêm 1 tuần là tuần sau có quà phản hồi 10k 20k với Mod. Nốt lần này thôi.
    Hime thích bài này.
  15. Hime

ok b nhé
  16. robber

robber Member Tích Cực

tuần sau cho bán thẻ chuyển chức vào trong giảm giá hạn chế với ạ @Hime
  17. Hime

thẻ đó không được bán trong gghc bạn ạ
  18. robber

robber Member Tích Cực

vậy bây h có cách nào có dc thẻ chuyển chức k ạ :((
    Gao1234576589 thích bài này.
  19. Hime

lễ bao b
  20. robber

robber Member Tích Cực

phiền ad những đợt lễ bao sau chọn ra 1 đợt thêm thẻ chuyển chức vào dùm mình với :(
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.